Giá Bitcoin đã giảm anh em xông pha cày cuốc nào.

Dep từ ví lên thì ok mà.

Giá Bitcoin đang ổn định, các loại coin khác đã có tín hiệu khởi sắc rồi. Quá đã.

Dep từ ví lên thì ok mà.

Giá Bitcoin đang ổn định, các loại coin khác đã có tín hiệu khởi sắc rồi. Quá đã.

vừa làm theo bác lỗ 16 yac kakaka

bê tê xê là cái gì mà nó hót thế nhể,đi đâu cũng bê tê xê

Các pro hướng dẫn xem cái GPU con vps này chạy dc YAC hay loại gì không ,share cho vài con VPS chiến cùng

Giá YAC còn 0 BTC

có cái ví yacoin nào tạo an toàn để lưu yacoin vào không cậu. lưu trên bter nó lại scam thì khổ ^^

Thằng này nó scam bao giờ đâu. Vẫn hoạt động bình thường mà.

Cái này có gì khó hiểu đâu. GIống như đồng nội tệ rẻ ( VND/USD cao) thì tốt cho kinh tế vốn yêu thích xuất khẩu dẫn đến khả năng xuất siêu. Tạo công ăn việc làm cho người lao động. Dân chúng hoan hỉ. Ngược lại đồng nội tệ đắt ( VND/USD thấp) thì có hại cho xuất khẩu dẫn đến nhập siêu cao. Một vài người chỉ giàu lên nhưng toàn xã hội bị gánh nặng.

BTC thấp thì nó sẽ không khan hiếm > dễ mua.
BTC thấp thì CON ĐƯỜNG SỞ HỮU BTC dễ dàng hơn thông qua đào coin rác. Điều này làm cho coin rác có giá. Nó có lợi cho đa số anh em MMO ta cày cuốc chứ còn gì nữa.

Người ta muốn có BTC bây giờ thông qua các coin rác khác rất dễ dàng khi BTC thấp. Khi BTC lên cao thì các coin khác mất giá cả rồi còn đâu.
Các bác không thấy hầu hết các coin rác đều quy ra BTC hoặc LTC đó cả sao. Chỉ có rất ít các coin có tính thanh khoản cao và trực tiếp ra các đồng tiền thật như BTC, LTC, PPC, NMC... đó thôi sao.

Mấy ngày qua giá BTC lên cao làm cho các coin khác rớt giá thê thảm các bác đào coin chưa thấm thía hay sao còn muốn nó lên giá nữa. Trong khi các coin rác đào ra chẳng để làm gì khác ngoài dùng nó để đổi sang BTC mà thôi (nó đã có ích gì đâu). GIờ mà BTC bình ổn thì công sức các bác đào coin rác mới có giá trị.

Bởi vậy tui mong giá BTC không nên tăng (tăng là bài trừ coin rác) vào lúc này khi crypto coin chưa làm được 1 chức năng cơ bản nhất của tiền tệ chính là lưu thông. Thì anh em ĐÀO COIN mới có đất sống đấy ạ.
Còn dân trader thì giá lên cao hay thấp chẳng liên quan đến họ. Đối với họ thì họ chỉ cần biến động, có biến động mới có tiền.

Mấy thím thấy chưa. Giá Bitcoin đã ổn định hơn 10 ngày qua nên bây giờ tinh thần cày cuốc của anh em lên hẳn. Cụ thể là giá các coin rác tăng vèo vèo rồi nhé. Các bác trước đây buồn so thì giờ vui vẻ đón xuân rồi nhé.

Chúc các bác worker năm mới dồi dào sức khỏe, tiền vô như nước nhé.

P/s bác nào ghét tui thì cứ ghét thoải mái nhưng mà phải cho tui tiền rồi thích ghét bao nhiêu thì ghét. Hehe

Mấy thím thấy chưa. Giá Bitcoin đã ổn định hơn 10 ngày qua nên bây giờ tinh thần cày cuốc của anh em lên hẳn. Cụ thể là giá các coin rác tăng vèo vèo rồi nhé. Các bác trước đây buồn so thì giờ vui vẻ đón xuân rồi nhé.

Chúc các bác worker năm mới dồi dào sức khỏe, tiền vô như nước nhé.

P/s bác nào ghét tui thì cứ ghét thoải mái nhưng mà phải cho tui tiền rồi thích ghét bao nhiêu thì ghét. Hehe

đúng là nói phét mà, tất cả các coin rác giảm mạnh theo thị trường. ví dụ yac giảm mạnh hoặc SRC giảm một nửa so với một tuần trước đây. nói phét ko gặp thời rồi. nổ vừa thôi chú ko ai nghe chú nói nữa đâu

đúng là nói phét mà, tất cả các coin rác giảm mạnh theo thị trường. ví dụ yac giảm mạnh hoặc SRC giảm một nửa so với một tuần trước đây. nói phét ko gặp thời rồi. nổ vừa thôi chú ko ai nghe chú nói nữa đâu
Họ ko nghe kệ họ. Tớ chúc tết mà không cho à.

Bitcoin giảm giá nữa đó. Đã quá là đã đi thôi. Hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back