Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Last Price: 504 USD
Low: 470.2 USD
High: 510.501 USD

Đợt này nhiều người thắng lớn .... Ko biết có nên bán ko nhỉ, còn găm 1 tăm bít từ đợt 2xx

Last Price: 504 USD
Low: 470.2 USD
High: 510.501 USD

Đợt này nhiều người thắng lớn .... Ko biết có nên bán ko nhỉ, còn găm 1 tăm bít từ đợt 2xx

ôm tiếp đi thím :rolleyes: nếu ko cần gấp thì hóng cuối năm nay :rolleyes:

nghe các bác niềm tin vững vàng quá, đợt này lãnh lương e mua thêm vài 0.x btc nữa hơ hơ, nghe các bác trữ btc hàng vài chục vài trăm mà ham quá

nghe các bác niềm tin vững vàng quá, đợt này lãnh lương e mua thêm vài 0.x btc nữa hơ hơ, nghe các bác trữ btc hàng vài chục vài trăm mà ham quá

ôm thì cũng xác định vì vạn vật chỉ có tính tương đối :rolleyes:

Đợt xuống 15x đầy ông mất niềm tin, bán tống bán tháo khi nó lên lại 2xx, đợt 2xx ku bạn nó rủ chơi nên chơi cùng, găm tới giờ.
Giá Bit nó phụ thuộc vào các đai gia tiền tỉ, khi nó ném tiền vào thao túng thì sẽ lên thôi, ai có niềm tin thì cứ ôm, chày cối chờ ăn cùng lũ đại gia đó. Còn chơi non thì có khả năng đứt.

nếu bitcoin mà cứ lên lên lên... rồi lên thẳng thiên đàng thì chắc sẽ đi vào lịch sử ngàn năm có 1 mãi mãi.

Cứ chày cối ko bao giờ chết :cool:
Mình đang chày cối đây, các bợn cứ vững tin ...

hết 99.99% đều cùng nghĩ như vậy r. ông thần gì người úc tự nhận là satoshi nếu thật hứng lên bán 1/2 thì tèo nhỉ, mọi thứ tào lao đằng sau còn nhiều, giống tảng băng trôi 3 nổi 7 chìm, như deepweb vs internet vậy.

Ps: phán tào lao ae đừng ném đá nhá :p

Last edited:
hết 99.99% đều cùng nghĩ như vậy r. ông thần gì người úc tự nhận là satoshi nếu thật hứng lên bán 1/2 thì tèo nhỉ, mọi thứ tào lao đằng sau còn nhiều, giống tảng băng trôi 7 nổi ba chìm, như deepweb vs internet vậy.

Nó chỉ tèo khi thuật toán bị phá vỡ bởi siêu hắc cờ nào đó, chứ thằng satoshi nó lấy đâu ra bit mà bán???? Trước nó cũng đào đc tầm 500 bit thì phải.
Mọi thứ chỉ mang tính chất tương đối, liều mới ăn đc.
Hiện tại thì mình thấy nhu cầu bitcoin chỉ tăng ko giảm, tụi giao dịch tài chính bất minh nhiều nên nó cần Bitcoin.
Bitcoin có số lượng nhất định nên nó sẽ ko thể phát sinh quá số lượng đã đc quy định theo thuật toán. Giá Bit đang được thao túng bởi các đại gia tiền tỷ, nó vung tiền vào thu giá cao là giá bit sẽ lên, lên rồi nó sẽ bán tống bán tháo lấy lời, sau đó giá bit sẽ tụt thảm khốc như tụt quần, nó sẽ lại thu vào SLL ở lúc bit thấp, sau đó lại làm giá cho cao lên.. Vòng tuần hoàn mới lại bắt đầu. Vậy nên mới nỏi là "Chơi non sẽ chết", cái bài này tụi thương lái china qua vn úp sọt tá điền vn suốt mà.

Mọi thứ chỉ mang tính chất tương đối, nhưng tỷ lệ ăn đang cao hơn thua nên cứ chày cối sẽ về, chơi non sẽ chết.

Nó chỉ tèo khi thuật toán bị phá vỡ bởi siêu hắc cờ nào đó, chứ thằng satoshi nó lấy đâu ra bit mà bán???? Trước nó cũng đào đc tầm 500 bit thì phải.
Hiện tại thì mình thấy nhu cầu bitcoin chỉ tăng ko giảm, tụi giao dịch tài chính bất minh nhiều nên nó cần Bitcoin.
Bitcoin có số lượng nhất định nên nó sẽ ko thể phát sinh quá số lượng đã đc quy định theo thuật toán. Giá Bit đang được thao túng bởi các đại gia tiền tỷ, nó vung tiền vào thu giá cao là giá bit sẽ lên, lên rồi nó sẽ bán tống bán tháo lấy lời, sau đó giá bit sẽ tụt thảm khốc như tụt quần, nó sẽ lại thu vào SLL ở lúc bit thấp, sau đó lại làm giá cho cao lên.. Vòng tuần hoàn mới lại bắt đầu. Vậy nên mới nỏi là "Chơi non sẽ chết", cái bài này tụi thương lái china qua vn úp sọt tá điền vn suốt mà.

Mọi thứ chỉ mang tính chất tương đối, nhưng tỷ lệ ăn đang cao hơn thua nên cứ chày cối sẽ về, chơi non sẽ chết.
mấy sàn giao dịch mà bị hack thì btc cũng tụt như tụt quần :p
hacker kẻ thù lớn nhất của bitcoin

mấy sàn giao dịch mà bị hack thì btc cũng tụt như tụt quần :p
hacker kẻ thù lớn nhất của bitcoin
Ai sợ bị hack thì lưu offline, lưu trữ lạnh ấy cho đỡ đau tim :oops:

hết 99.99% đều cùng nghĩ như vậy r. ông thần gì người úc tự nhận là satoshi nếu thật hứng lên bán 1/2 thì tèo nhỉ, mọi thứ tào lao đằng sau còn nhiều, giống tảng băng trôi 7 nổi ba chìm, như deepweb vs internet vậy.

nghĩ là 1 chuyện làm đc là 1 chuyện khác :rolleyes: ở forum này có mấy ai giống em ôm từ 2xx >>> h :rolleyes:

có lẽ bác mới tìm hiểu hoặc chưa xem kỹ càng về mấy thứ xung quanh Bitcoin nên mới nói như vậy, thuật toán nó ko thể bị phá vỡ or phá vỡ thì phải tốn thời gian nhiều đời người, nhiều chất xám (có lẽ tương lai AI siêu việt hơn nó sẽ làm điều đó), nhưng bên cạnh đó muốn phá hoại thì đâu chỉ có 1 mà nhiều cách chẳng hạn phá sàn, phá xóm mà có lẽ h còn sớm để phá típ như đợt mtgox. Còn Satoshi theo thông tin thì ông ta giữ ước tính 1củ coin (ông ta là người đầu tiên đào, và lúc đó đó máy pc bt có card đồ hoạ là đào được, nhiều là đằng khác, chiếc pizza đắt nhất thế giới có giá 10k coin lúc đó cơ mà). Quan trọng biết cầm, thả đúng lúc vậy thôi, cố đừng là kẻ đứng cuối cùng chịu đòn là được. Ae đều win-win cả làng cũng vui.

According to some estimates, Mr Nakamoto holds 1m bitcoin, worth about $450m at current rates, but they have never been touched.

economist.com/news/briefings/21698061-craig-steven-wright-claims-be-satoshi-nakamoto-bitcoin

nghĩ là 1 chuyện làm đc là 1 chuyện khác :rolleyes: ở forum này có mấy ai giống em ôm từ 2xx >>> h :rolleyes:
Đang ôm, 100 bít đây này, ôm từ 2xx thì ko có gì phải sợ, lúc 15x ko ôm đc phí quá ....
Tới 2xx ku bạn nó rủ rê máu quá nên cũng chơi cùng nó ôm tới giờ :confused: .. Hy vọng sẽ có xiền lấy vợ, tạch thì ở vậy tới già :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week