Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

có lẽ bác mới tìm hiểu hoặc chưa xem kỹ càng về mấy thứ xung quanh Bitcoin nên mới nói như vậy, thuật toán nó ko thể bị phá vỡ or phá vỡ thì phải tốn thời gian nhiều đời người, nhiều chất xám (có lẽ tương lai AI siêu việt hơn nó sẽ làm điều đó), nhưng bên cạnh đó muốn phá hoại thì đâu chỉ có 1 mà nhiều cách chẳng hạn phá sàn, phá xóm mà có lẽ h còn sớm để phá típ như đợt mtgox. Còn Satoshi theo thông tin thì ông ta giữ ước tính 1củ coin (ông ta là người đầu tiên đào, và lúc đó đó máy pc bt có card đồ hoạ là đào được, nhiều là đằng khác, chiếc pizza đắt nhất thế giới có giá 10k coin lúc đó cơ mà). Quan trọng biết cầm, thả đúng lúc vậy thôi, cố đừng là kẻ đứng cuối cùng chịu đòn là được. Ae đều win-win cả làng cũng vui.
Vậy mới nói ko có gì tuyệt đối. Còn vụ thao túng thì như mình đã viết ở trên, tất nhiên phải biết nhả đúng thời điểm, mình cũng ko có ý định ôm tới khi nó lên 1k như trước đây đâu, xem tình hinh rồi sẽ thả, cơ mà mới 500 thì thả vội làm gì, minh ôm lúc 2xx thì ko có gì phải ngại :cool:, nghiện thì ko đc ngại.

Đang ôm, 100 bít đây này, ôm từ 2xx thì ko có gì phải sợ, lúc 15x ko ôm đc phí quá ....
Tới 2xx ku bạn nó rủ rê máu quá nên cũng chơi cùng nó ôm tới giờ :confused: .. Hy vọng sẽ có xiền lấy vợ, tạch thì ở vậy tới già :mad:
chừng đó là mua đất dc r đó, bác mún kím thêm vợ 2 hả :D

Vậy mới nói ko có gì tuyệt đối. Còn vụ thao túng thì như mình đã viết ở trên, tất nhiên phải biết nhả đúng thời điểm, mình cũng ko có ý định ôm tới khi nó lên 1k như trước đây đâu, xem tình hinh rồi sẽ thả, cơ mà mới 500 thì thả vội làm gì, minh ôm lúc 2xx thì ko có gì phải ngại :cool:, nghiện thì ko đc ngại.

kiếm chục em chân dài đc rầu lấy vợ chi cho nó khổ :oops:

Last edited:
Last Price: 517.979 USD
Low: 481 USD
High: 521.6079 USD
Kinh dị vl các thím à :D

Mình thì lo mò btc, nó thì lo làm việc khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452