Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Bạn Angela Phương Trinh này cứ comment 1 câu ắt hẳn phải chèn 1 site bạn ấy vào mới yên được :oops::oops:
:D site này bắt very chứng minh thư cộng hóa đơn mới dị, trong khi ko đóng bảo hiểm, ko chịu very info ở mmo4me thì ai mà dám mua, với lại giá cũng chát hơn mua btc-e

:D site này bắt very chứng minh thư cộng hóa đơn mới dị, trong khi ko đóng bảo hiểm, ko chịu very info ở mmo4me thì ai mà dám mua, với lại giá cũng chát hơn mua btc-e

Có phải cá nhân đơn lẻ giao dịch trên forum đâu mà đóng bảo hiểm hả bác. Đóng $500 bảo hiểm xong giao dịch $5000 thì cái bảo hiểm kia cũng chả có nghĩa lý gì. Uy tín theo thời gian vẫn quan trọng hơn số tiền bảo hiểm nhiều.

Có phải cá nhân đơn lẻ giao dịch trên forum đâu mà đóng bảo hiểm hả bác. Đóng $500 bảo hiểm xong giao dịch $5000 thì cái bảo hiểm kia cũng chả có nghĩa lý gì. Uy tín theo thời gian vẫn quan trọng hơn số tiền bảo hiểm nhiều.
:D đơn giản là ko có bảo hiểm thì uy tín sẽ bắt đầu từ con số 0, không biết bạn lấy uy tín ở đâu ra, trong khi giá thì chát, phí đến tận 2.5% còn phụ phí
  • Phí:2.5 %
  • Phụ phí (Mua):13,600 VND
  • Phụ phí (Bán):45,200 VND
mình chỉ góp ý vậy thôi :)

ơ trang web của bác này không có cái khoá xanh xanh ở địa chỉ nhỉ :D
Đăng ký SSL CTY hoặc tổ chức mới có green bar như mấy ngân hàng, SSL cá nhân nó chỉ có cái khóa xanh bé xíu thôi :v

:D đơn giản là ko có bảo hiểm thì uy tín sẽ bắt đầu từ con số 0, không biết bạn lấy uy tín ở đâu ra, trong khi giá thì chát, phí đến tận 2.5% còn phụ phí
  • Phí:2.5 %
  • Phụ phí (Mua):13,600 VND
  • Phụ phí (Bán):45,200 VND
mình chỉ góp ý vậy thôi :)

Đó là nếu bác mua qua dịch vụ môi giới BitcoinVietnam thôi. Còn nếu mua qua sàn giao dịch VBTC thì phí là từ 0.25% cho market maker tới 0.75% cho market taker.

Nói về uy tín: BitcoinVietnam và VBTC hoạt động kèm theo đăng ký kinh doanh đã hơn 2 năm nay, có cả máy Bitcoin ATM đặt tại Q1, tổ chức BlockFin.Asia, ... là đã hơn số tiền $500 bảo hiểm rất nhiều rồi ;-) Riêng cái máy Bitcoin ATM đã là $5k rồi bác nhé.

bây giờ có nên mua eth lại không :(, e vừa bay 2 củ, dính phát btc dump, đâm qa eth cũng dump...omg
may thật, lúc sáng còn tính đầu cơ ETH @@

hóng tin nhảy lầu

tăng r lại giảm
giảm r lại tăng
mỗi ngày cứ tăng giảm hàng chục đồng như này thì chết dân cày

oh! my buddha, tin hot trong ngày nè

thánh nào tài ba mà phá dữ, đợt này chắc nhiều tay to bán tháo rồi nhảy... thật chứ ko giỡn

Ps: ae bitcoiners có thấy quan ngại cho bitcoin ko đây.:confused:

Eth xuống 1 lúc rồi lại lên ngay,chỉ khổ bác nào ôm thôi, nhưng với đà tăng của BTC thì cũng chả xoắn mấy, bác nào ôm lúc 0.017-0.018 thì lại phát tài trong mấy tiếng

Đó là nếu bác mua qua dịch vụ môi giới BitcoinVietnam thôi. Còn nếu mua qua sàn giao dịch VBTC thì phí là từ 0.25% cho market maker tới 0.75% cho market taker.

Nói về uy tín: BitcoinVietnam và VBTC hoạt động kèm theo đăng ký kinh doanh đã hơn 2 năm nay, có cả máy Bitcoin ATM đặt tại Q1, tổ chức BlockFin.Asia, ... là đã hơn số tiền $500 bảo hiểm rất nhiều rồi ;-) Riêng cái máy Bitcoin ATM đã là $5k rồi bác nhé.
Mình có giao dịch trên site của bạn rồi, vbtc.vn gì đó, nói chung cũng thanh toán nhanh, tuy nhiên sàn này thích hợp để bán bitcoin hơn là mua, với lại đi hỗ trợ ngân hàng ít người dùng VPBank nữa chứ, còn vụ đóng bảo hiểm thì kiểu như phép vua thua lệ làng, chắc bạn cũng ko muốn đóng:D

Mình có giao dịch trên site của bạn rồi, vbtc.vn gì đó, nói chung cũng thanh toán nhanh, tuy nhiên sàn này thích hợp để bán bitcoin hơn là mua, với lại đi hỗ trợ ngân hàng ít người dùng VPBank nữa chứ, còn vụ đóng bảo hiểm thì kiểu như phép vua thua lệ làng, chắc bạn cũng ko muốn đóng:D

Bên mình mới thêm Vietcombank rồi bạn nhé.

thế bạn ver info trên site đó rồi à, thấy bắt chụp chứng minh ròi, rồi chụp cả hình cầm chứng minh thư, địa chỉ nữa :)) thấy ớn quá
thích hợp cho mua hơn chứ, bán thì phí rút VND 1.39% mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week