Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mà giờ không lo gì đâu, nó tuột rồi lại lên thôi, đà này đầu tháng 7 ít gì cũng đạt ngưỡng 1k thôi :D giờ có nhiêu gôm mua btc trữ hết
Bác quên chưa nói đơn vị tiền tệ à :D. 1k$ hay 1k Vnd =))

có pro nào biết sử dụng cái này trong btc-e ko. cho e xin ít kn với

Attachments

240.8 KB · Views: 36
Bọn này https://btc-e.com/ không biết cơ chế nó hoạt động kiểu gì mà lúc giá btc nó xuống 717 mình đặt lệnh mua mà đến giờ nó vẫn chưa hoàn thành để còn lướt sóng, nhưng cứ y như rằng lúc nào giá giảm mạnh thì mua cái được ngay, bực thật !

Bọn này https://btc-e.com/ không biết cơ chế nó hoạt động kiểu gì mà lúc giá btc nó xuống 717 mình đặt lệnh mua mà đến giờ nó vẫn chưa hoàn thành để còn lướt sóng, nhưng cứ y như rằng lúc nào giá giảm mạnh thì mua cái được ngay, bực thật !
thì phải có người bán với giá của bạn mua mới hoàn thành được chứ. muốn mua ngay thì đặt giá cao lên

có vẻ hôm qua thiệt hại khá lớn,...mình cũng vậy, mà đc cái vẫn còn đang thiệt hại chưa dứt ra đc nữa mới khổ,...

ETH từ 18 xuống 12 thì cũng chưa bằng btc nó rớt từ 740 xuống 680 nhỉ ^^

btc có lên dc 800 không mọi người, nếu không ổn chắc mình chốt bán trên 750$ quá,
mua từ hồi 580$, giờ run quá:confused:

Tin buồn ku bạn ngu của mềnh tự bopz trym bằng cách disable hết security trong acc, sau đó bị fake site tự login hiến dâng 2.7 bit :v .....
Hiện nó đang chờ bit lên 800 anh em thanh lý bit và hỗ trợ cho nó. :mad:

Tin buồn ku bạn ngu của mềnh tự bopz trym bằng cách disable hết security trong acc, sau đó bị fake site tự login hiến dâng 2.7 bit :v .....
Hiện nó đang chờ bit lên 800 anh em thanh lý bit và hỗ trợ cho nó. :mad:

Là sao ???. Đang yên đang lành đi disable security làm gì. :eek:. Nhàn cư vi bất thiện rồi. :oops:

Là sao ???. Đang yên đang lành đi disable security làm gì. :eek:. Nhàn cư vi bất thiện rồi. :oops:
Bệnh lười, xong còn treo ACC trong VPS nữa nên bó tay rồi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week