Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Vol vẫn luôn ổn định ở mốc 120 BTC
Mấy anh em trong này thì cũng tầm 1/10 số đó nên vẫn tạm tạm ăn được :D
Bác Candy nhắc nhở cũng đúng thôi, ko có anh em lại ham quá cũng ko có nên, cứ từ từ và ăn ít một cũng sẽ nhừ hehe
Ừ nhớ cảnh giác, đừng sa đà vào mà bọn nó quăng cho 1 cục nợ. Thắng bọn Taay đem $ về cho tổ quốc thì còn gì hay bằng.

MNC của mấy thím kìa. Hầu như hiện tại chỉ có vài thím ở MMO này mua và bán với nhau cho nên vol không hề sinh ra và biến động hầu như ko có mấy.
Có thím nào đó nghe thấy ngon bèn đặt lệnh mua cho nên giá đẩy lên cao tí. Có bác chưa mua được rồi e ngại giá xuống bèn rút chân. Giá đột nhiên sập một vài giá. Hoặc ngược lại có thím hưng phấn quá nhảy vào cố mua cho được thì thím khác cũng hốt hoảng mua tiếp cuối cùng đẩy giá lên và cùng ngồi chờ đợi.
Nói chung là mấy thím đang tự chơi với nhau và hết sức nguy hiểm. Chơi với 1 coin đang có tính thanh khoản thấp trong giai đoạn này thì e rằng đang chơi trò may rủi hơn là trading

Trưa định ôm 1 ít mà nhìn biểu đồ 1 năm thì thấy giá hiện tại đang là đỉnh điểm nên tim nhỏ xoắn 1 lúc, chiều nay thấy rớt 1 cái ót như tụt quần :(:(

e đang ôm ở 148 đây, khổ thân thằng nhỏ,...treo 138 cả buổi sáng hk khớp, phút nôn nóng phát làm ôm cục boom shit....tức hk thể tả:(:(

Vậy là lỗ 11%

148/134=1.104 + 0.004( tiền fee mua bán 2 chiều.)

Mua 145 bán 148, thấy nó lên quay lại mua 147, nó làm cái rầm về thẳng 130, giờ hóng đêm nay lên lại :oops:

Đang lên lai rồi đó bác :D
Tích cực vào chat đi, cứ chat bảo NMC sẽ tăng, tăng và tăng ;););)
Đó là bài kích cầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back