Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

bác nào trade mấy coin đấy thì mua thuốc trợ tim trước, tăng giảm vài ba chục % ngày là bình thường :rolleyes:
chuẩn luôn, volume nhỏ nên bác nào vào cầm chừng 20btc dzô làm mua làm gió ngay,...chứ hok như btc/usd nhỉ, đổi lúc wall treo hơn 900btc mà đẻo vài phút mất tiêu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chuẩn luôn, volume nhỏ nên bác nào vào cầm chừng 20btc dzô làm mua làm gió ngay,...chứ hok như btc/usd nhỉ, đổi lúc wall treo hơn 900btc mà đẻo vài phút mất tiêu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Vol gần 40k BTC/ngày đó bác ơi.

Last Price: 420.034 USD
Low: 409.303 USD
High: 420 USD

Volume: 6653 BTC / 2764218 USD
Server Time: 11.03.16 12:23

thằng nào mà vol 40k vậy bác, thấy mấy sàn kia nhìu loại coin quá mà e chơi mỗi thằng btce nên chưa biết,...o_O
BTS mà bác. Bitshare đó.

thằng này với bitcoin như hình với bóng bit lên thì nó lên bit xuống thì nó xuống

Vol LTC đang thấp, muốn chơi thì để mắt tới nó đã. Đừng vội
Sở dĩ giá nó có cao hơn là do giá BTC tăng lên chút ít ( giá ltc/btc cũng tăng nhẹ).

Nếu 9h đêm nay mà vol của LTC có tăng nữa đồng thời giá LTC/BTC tăng lên cỡ 0.0084 thì có thể tham gia chơi được. Nhược bằng thì thôi.

Mấy bạn chơi thì để ý VOL nhé. Chơi món này gần gần như chơi chứng khoán VN chứ ko giống forex đâu. Vì nó có cái Vol. Giống như chơi bài tiến lên, mỗi bộ bài chỉ có 4 con ách, 4 con K,Q,J... cho nên dựa vào quân bài nào đã ra(tương tự số lượng coin đã ra thị trường) thì cũng có thể quyết định được việc chơi của bạn.

Mình nghĩ rằng giá BTC sẽ rơi về 406 trong tuần này.

Vol LTC đang thấp, muốn chơi thì để mắt tới nó đã. Đừng vội
Sở dĩ giá nó có cao hơn là do giá BTC tăng lên chút ít ( giá ltc/btc cũng tăng nhẹ).

Nếu 9h đêm nay mà vol của LTC có tăng nữa đồng thời giá LTC/BTC tăng lên cỡ 0.0084 thì có thể tham gia chơi được. Nhược bằng thì thôi.

Mấy bạn chơi thì để ý VOL nhé. Chơi món này gần gần như chơi chứng khoán VN chứ ko giống forex đâu. Vì nó có cái Vol. Giống như chơi bài tiến lên, mỗi bộ bài chỉ có 4 con ách, 4 con K,Q,J... cho nên dựa vào quân bài nào đã ra(tương tự số lượng coin đã ra thị trường) thì cũng có thể quyết định được việc chơi của bạn.

Bác cho em hỏi giá trị của các alt coin khác như LTC, DOG, ... nó quy đổi dựa vào giá trị của BTC hay là giá trị của USD vậy.

Mình nghĩ rằng giá BTC sẽ rơi về 406 trong tuần này.
Đặt lệnh hứng đáy theo bác :D

eth đã bứt phá cột mốc 1tỷ, liệu có con sóng dữ chăng? ai xúc từ đầu tuần tới trung tuần thì h ăn quá no :rolleyes:

Ps: sẽ đạt 2 tỷ marketcap ko đây :eek:

qua nó lên đen 422

btc từ 408 -> 422 ( + 14 $ ) và lại tụt về 411 $ ( -11$ ) giờ đang cá hồi lên 415 $ ^^

sau cú cá hồi từ 411 lên vùng 418 -> 419 lần này thì khả năng btc sẽ lại tụt về vùng 407 he ^^

Last edited:
Last Price: 408.999 USD
Low: 408.957 USD
High: 418.8169 USD

Volume: 5382 BTC / 2233334 USD
Server Time: 12.03.16 19:07

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700