Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cứ an tâm đi, BTC-E chưa đi được đâu
Do DNS của thằng CloudFlare trỏ tới host chính đang gặp trục trặc
Có một vài site cũng bị tương tự

Btc-e Muôn Năm ! Muôn Năm ! Muôn Năm !

thấy trên tw nó bảo đang fix
tw là gì
OK
Cứ 1 BTC bán 200 là mình hốt cho :D
Nhưng phải vào lại được mới check được chứ, có dám ko
1 BTC Giá 390 . Giao Dịch Trung Gian . Em cộc ra anh cũng cộc ra :D vào dc sent cho :D. Ko Vào Được Luôn Thì anh Mất :D

Mình đang cất BTC ở địa chỉ này ở btce còn chưa lo nữa là.https://blockchain.info/vi/address/1dice8EMZmqKvrGE4Qc9bUFf9PX3xaYDp

Mấy sàn đang nghỉ để mừng sinh nhật tui đó.

P/s mấy thím đang trữ PM và WMZ hãy coi chừng và luôn đề cao cảnh giác, hạn chế trữ tiền ở đó. Có ngày mất trắng nhé.

poloniex cũng tương tự dơwn như BTC-e rồi, dis mẹ bọn này chơi trò gì thế, hôm nọ vừa bị mất 100 NMC ở sàn cùi vircurex hôm nay lại dính ở btc-e với poloniex thì trắng cmn tay :(((

Mấy bác đã sẵn sàng chưa. hẹn gặp nhau ở cầu Bình Lợi nào :D

có tin tức gì hót hả bác
Đương nhiên là có rồi.

Sau khi mấy sàn btce phục hồi, giá btc có thể down mạnh về 360 cũng nên. Hôm kia có đặt lệnh giùm cho 1 thím bán gần 50 btc giá 420. So ra cũng kiếm được 1 mớ tiền rồi.

Đương nhiên là có rồi.

Sau khi mấy sàn btce phục hồi, giá btc có thể down mạnh về 360 cũng nên. Hôm kia có đặt lệnh giùm cho 1 thím bán gần 50 btc giá 420. So ra cũng kiếm được 1 mớ tiền rồi.
vậy nghĩa là bây h bán btc về $ để giao dịch đúng không bác, tiến hành luôn hii

vậy nghĩa là bây h bán btc về $ để giao dịch đúng không bác, tiến hành luôn hii
Đương nhiên là có rồi.

hôm bữa nghe bác nói nó chuẩn bị xuống 406 em cũng đẩy ở 420 :D sau mấy tiếng thì tụt như tụt quần :D giờ đang đặt lệnh ở 406, canh nó hết bảo trì vào cancel lệnh lẹ ko chết :(

poloniex cũng tương tự dơwn như BTC-e rồi, dis mẹ bọn này chơi trò gì thế, hôm nọ vừa bị mất 100 NMC ở sàn cùi vircurex hôm nay lại dính ở btc-e với poloniex thì trắng cmn tay :(((
Ai bảo vircurex cùi nhỉ. 1 acc vicurex 2013 giá 300$/acc đó cha.

Poloniex đang trade nè có vấn đề gì đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week