Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hôm bữa nghe bác nói nó chuẩn bị xuống 406 em cũng đẩy ở 420 :D sau mấy tiếng thì tụt như tụt quần :D giờ đang đặt lệnh ở 406, canh nó hết bảo trì vào cancel lệnh lẹ ko chết :(
Đặt 406 mấy bữa rồi ko vào thì nên cancel. BÌnh thường thì cứ đặt lệnh để đón, sau 8 tiếng mà ko thấy khớp thì nên cancel để đặt lại lệnh khác với giá khác. Không nên đặt lì ở lệnh đó mãi.

Đó là mình dự tính vậy thôi chứ ko có khuyên đâu nha.
mà đổi sang $ vol giảm đi nhìu quá, haizz không sao, dù gì mình cũng nghĩ là btc sẽ giảm giá, mình cũng đang trên polo, lúc này có mấy lần bị đó bác, nhưng vài giây thôi

Trên polo nó đang trade mạnh với eth nên lag và dis đó. Cái đó là do mấy nghìn con robot vào lệnh quá nhiều và nhanh nên mới bị như thế.

Ai bảo vircurex cùi nhỉ. 1 acc vicurex 2013 giá 300$/acc đó cha.

Poloniex đang trade nè có vấn đề gì đâu.

Đây, bằng chứng nó nuốt gọn 100 NMC của e đây, pm skype, mail support ko trả lời, nó nuốt trắng trợn luôn, đis cụ nhà nó, acc e 2014 nhé. bác mua e bán.

Còn cả thằng Bter.com cũng lừa đảo nữa cơ, withdraw coin kêu ok, tax id đàng hoàng mà ko nhận được, mất ít nên ko thèm nói.

Phải nói mấy sàn ngày càng lởm....

Đây, bằng chứng nó nuốt gọn 100 NMC của e đây, pm skype, mail support ko trả lời, nó nuốt trắng trợn luôn, đis cụ nhà nó, acc e 2014 nhé. bác mua e bán.

Còn cả thằng Bter.com cũng lừa đảo nữa cơ, withdraw coin kêu ok, tax id đàng hoàng mà ko nhận được, mất ít nên ko thèm nói.

Phải nói mấy sàn ngày càng lởm....

ơ cái đậu má nhà nó, vừa chửi xong vào check acc thì nhân đc nó vừa gửi xong, cái sàn này bị ảo à

Sàn vircurex hinhf thức cùi nhất,càng ngày càng xuống cấp chứ thực ra nó hoạt động ngon lắm.
Bạn copy cái trxID đó lên xem thử NMC nó đã tới ở đâu rồi. Có khi cái ví của bạn chưa đồng bộ nên coin chưa hiện trong ví.

Acc 2013 mới có giá chứ 2014 ko có giá gì cả. Nó có giá vì độ uy tín của nó, dùng acc này có thể đi vay được kha khá BTC cho nên bọn nó mới mua giá cao.
Sàn BTer.com thì chia buồn cùng bác. Mình cũng là nạn nhân vì mất 1 số btc ở trên đó sau vụ sàn đó bị ăn trộm. Nhưng nó ko có chuyện ko cho rút coin đâu. Nó nói đã xử lý thì tiền sẽ tới thôi

Sàn vircurex hinhf thức cùi nhất,càng ngày càng xuống cấp chứ thực ra nó hoạt động ngon lắm.
Bạn copy cái trxID đó lên xem thử NMC nó đã tới ở đâu rồi. Có khi cái ví của bạn chưa đồng bộ nên coin chưa hiện trong ví.

Acc 2013 mới có giá chứ 2014 ko có giá gì cả. Nó có giá vì độ uy tín của nó, dùng acc này có thể đi vay được kha khá BTC cho nên bọn nó mới mua giá cao.
Sàn BTer.com thì chia buồn cùng bác. Mình cũng là nạn nhân vì mất 1 số btc ở trên đó sau vụ sàn đó bị ăn trộm. Nhưng nó ko có chuyện ko cho rút coin đâu. Nó nói đã xử lý thì tiền sẽ tới thôi
cho mình hỏi bot Quatloo Trader dùng ổn không bác, bác hay dùng bot nào hay trade tay

cho mình hỏi bot Quatloo Trader dùng ổn không bác, bác hay dùng bot nào hay trade tay
Mình trade theo cách riêng nên ko dùng mấy con bot đó được bác ơi. Do đó mình ko biết gì nhiều về mấy con đó.

Đa số người ta tự làm bot riêng mà chơi chứ ko đi thuê (nghe đâu 50-100$/tháng chưa kể tiền nhận phân tích 1 tháng cũng 150$ nữa)

vào được btc-e rồi mấy bác ơi, không còn cloudflare nữa nhưng đang hiện bảng bảo trì, dự là tầm vài chục phút nữa là bình thường

BTER E gửi suppỏrt liên tục mới lấy được withdraw tiền nhiều đấy, còn tiền lẻ e chả thèm gửi support mất luôn, mất ít mấy loại coin rác thôi, có thể do trục trặc gì đấy, nhưng thôi cạch luôn,
Vircurex độ an toàn tìm trên web là 100% tuyệt đối mà e rút từ 7/3 nó ỉm luôn đấy, ko hiểu sao nãy vừa vào thì nó lại gửi cho, :)) may được ra 20% NMC tăng giá từ hôm đấy :))) thôi cũng được

Maintenance

Site is under maintenance. We apologize for the inconvenience.

Engineering works
Technical work underway. We apologize for the inconvenience.

BTER E gửi suppỏrt liên tục mới lấy được withdraw tiền nhiều đấy, còn tiền lẻ e chả thèm gửi support mất luôn, mất ít mấy loại coin rác thôi, có thể do trục trặc gì đấy, nhưng thôi cạch luôn,
Vircurex độ an toàn tìm trên web là 100% tuyệt đối mà e rút từ 7/3 nó ỉm luôn đấy, ko hiểu sao nãy vừa vào thì nó lại gửi cho, :)) may được ra 20% NMC tăng giá từ hôm đấy :))) thôi cũng được
Rứa có DVC ko

Cứ an tâm đi, BTC-E chưa đi được đâu
Do DNS của thằng CloudFlare trỏ tới host chính đang gặp trục trặc
Có một vài site cũng bị tương tự
:D ko phải đâu , lúc trưa vào bình thường nhưng ko mua bán dc, ko withdraw dc, deposit cũng ko dc

ngược lại do tâm lý hoảng loạn nên dự là có 1 đợt bán tháo :rolleyes: đẩy btc xuống mức thấp kỷ lục hi vọng vại :oops:
mong nó bảo trì xong , chắc làm mạnh 1btc tầm 500 600 đấy :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week