Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Không biết khi nào trade coin ko sợ bị tay to thao túng giá nữa nhỉ :D?

Ko có tay to thì cũng ko thể có biến động đâu
Nhìn mấy thị trường Vol thấp là thấy rõ mà.
Có tay to tạo ra xung Cung ảo, cầu ảo thì mới sinh biến động và làm thay đổi tâm lý người mua, người bán, từ đó phát sinh sự trao đổi và lợi nhuận.
1 thị trường mà chỉ có những nhà đầu tư ngang nhau thì thường hàng hóa đó dễ chết

oh, cái này thì mình cũng đang tập, mấy nay chơi 1 cục lời to mà mua cay quá ,...thanks bác,...mà cho hỏi bác có chơi đòn bẩy hok, nó cho 2,5x thì phải
Đòn bẩy 2.5x đó. Lâu nay mình hay nói chơi 2.5x chính là cái đó. Chơi 2 chiều mới mau và chủ động được chứ ăn rồi đợi giá xuống rồi mua sau đó đợi giá lên rồi bán thì biết bao giờ.

Ko có tay to thì cũng ko thể có biến động đâu
Nhìn mấy thị trường Vol thấp là thấy rõ mà.
Có tay to tạo ra xung Cung ảo, cầu ảo thì mới sinh biến động và làm thay đổi tâm lý người mua, người bán, từ đó phát sinh sự trao đổi và lợi nhuận.
1 thị trường mà chỉ có những nhà đầu tư ngang nhau thì thường hàng hóa đó dễ chết
Vì cũng mong thị trường coin ngang ngửa với Forex. Trade cảm giác yên tâm hơn.

Đòn bẩy 2.5x đó. Lâu nay mình hay nói chơi 2.5x chính là cái đó. Chơi 2 chiều mới mau và chủ động được chứ ăn rồi đợi giá xuống rồi mua sau đó đợi giá lên rồi bán thì biết bao giờ.
fee nó tính thế nào vậy bác, nó nhảy lung tung quá nên không biết, thí dụ mình chọn lãi 0.3 thì là trên 1h hay là trên ngày vậy. mình cũng đang tập như vậy, nó tranh thủ đc cơ hội hiii

fee 0.25%
Lãi mặc định thông thường 0.19% 2 ngày (tức là 1 ngày lãi 0.085%, 1 tháng = 2.55%)

BTS cứ duy trì đều đặn như thế này thì 5-7 tiếng nữa giá sẽ rơi về 14xx

Mấy mã này là thế nào vậy bác, nó nằm ở trang nào? em biết mỗi trang btc-e.com .
poloniex.com ^^! Quẩy bên này sóng sánh to hơn nhưng sóc óc hại não hơn BTC-e, btc-e êm đềm quá, thi thoảng mới có sóng sánh để lướt. BTC-e hợp với các đại gia vốn to, GD khối lượng lớn, còn m nghèo ít vốn phải chơi bên polo mới có lãi bõ công đc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week