Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hôm qua có thím nào trúng BTS ko?

Để mình hỏi lại admin xem sao. Mình đâu có quyền.

Để mình hỏi lại admin xem sao. Mình đâu có quyền.
chơi cái margin khó hiểu quá pro ơi.
mới chuyển ít satoshi sang margin, treo mua doge giá 54, ngủ trưa dậy thấy nó tự bán với giá 53, mà số lượng khớp lệnh mua ko đúng với mình đặt mua, khó hiểu quá

chơi cái margin khó hiểu quá pro ơi.
mới chuyển ít satoshi sang margin, treo mua doge giá 54, ngủ trưa dậy thấy nó tự bán với giá 53, mà số lượng khớp lệnh mua ko đúng với mình đặt mua, khó hiểu quá
Mua là mua, bán là bán chứ sao có chuyện treo mua mà lại bán là sao?

Mua là mua, bán là bán chứ sao có chuyện treo mua mà lại bán là sao?
nó khớp lệnh mua 54 rôi, sau đó 5 phút tự bán với giá 53 @@

Last edited:
Last Price: 417.999 USD
Low: 412.7929 USD
High: 417.9989 USD

Volume: 6297 BTC / 2616294 USD
Server Time: 17.03.16 10:48

đang phi theo S rầu

Ko biết có bác nào ngắm em SYS vượt kháng cự 2300 hồi hộp và gay cấn, cuối cùng cũng thắng cản 2300, nhanh tay chộp được hàng rơi vãi :)) Game SYS to quá, ko biết đỉnh nó đến đâu, mà e ăn non cmnr :(

Ko biết có bác nào ngắm em SYS vượt kháng cự 2300 hồi hộp và gay cấn, cuối cùng cũng thắng cản 2300, nhanh tay chộp được hàng rơi vãi :)) Game SYS to quá, ko biết đỉnh nó đến đâu, mà e ăn non cmnr :(
đỉnh h gần 3k5 sats rồi bác,...
Sao bạn ko chơi cho được như thế
không có kinh nghiệm, với mấy coin rác này lên lên xuống xuống vài trăm sats như chơi, mình không dám

đỉnh h gần 3k5 sats rồi bác,...

không có kinh nghiệm, với mấy coin rác này lên lên xuống xuống vài trăm sats như chơi, mình không dám
tìm hiểu phân tích kĩ thuật nhé, hầu như coin chơi theo PTKT hết, có chút hiểu biết sẽ có ăn, m ko ăn dày, ko thua có lợi nhuận thỏa đáng là được

ngủ dậy đu theo e SYS + thoát hết ở vùng 3900 ^^ nhìn e nó rơi nào , chim bé ăn ít cũng đc 1 củ cải rồi ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week