Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Đó là chỉ mới dân VN mình đi thăm thầy cô thôi mà đã làm cho giá bitcoin thế giới chao đảo rồi. Các lĩnh vực khác chắc cũng ảnh huowngr khủng khiếp lắm.

mình không am hiểu site https://btc-e.com/ này là như thế nào , VD mình mua 1 BTC giá 300 , để đó hoài không bán có bị mất giá không nhỉ, hay để 10 nam sau bán , giá cao thì lời ma giá dưới 300 thì lổ ah

mình không am hiểu site https://btc-e.com/ này là như thế nào , VD mình mua 1 BTC giá 300 , để đó hoài không bán có bị mất giá không nhỉ, hay để 10 nam sau bán , giá cao thì lời ma giá dưới 300 thì lổ ah
để hoài ko bán thì 1 BTCđó vẫn nằm yênđến khi site nó sập thôi bác, và đúng là 10 năm sau giá lên 310 thì bác lời 10$ , còn giá xuống 100$ thì bác lỗ 200$/BTC :cool:

tks cậu thê' mình thấy anh em toan mua gia thấp ma sao len gia cao bán lời , thế sao thay topic a e than lỗ không mà

tks cậu thê' mình thấy anh em toan mua gia thấp ma sao len gia cao bán lời , thế sao thay topic a e than lỗ không mà
thì ngày hôm qua lời thì hôm nay lỗ :D , cái giá thấp của ngày hôm qua lại là cái giá cao của ngày hôm nay thì mấy bác ôm giá " thấp " hôm qua bữa nay than thì đúng rồi :rolleyes:

tài sao họ không giữ chờ gia cao rồi bán cậu. chứ gia hnay thấp mà bán làm gì. để đó khi nào lên hãy bán không đc hả cậu

tài sao họ không giữ chờ gia cao rồi bán cậu. chứ gia hnay thấp mà bán làm gì. để đó khi nào lên hãy bán không đc hả cậu
giữ để chờ đk, nhưng có khi chờ mất 1 năm hoặc thậm chí hơn đấy c :D

đang ngâm 1 ít chờ giá cao bán vây

giả sử lõ ôm giá 45x thì bác sẽ làm gì ngồi chờ đến khi nó lên 470 or 500 sao:rolleyes: chờ cả năm.

Mấy hôm nay vợ sinh , bận túi bụi giờ mới ngó chart btc-e , em nó đi ngang bám đường MA dưới ở vùng 320 lâu phết nhề, nhiều khả năng đang sida way chờ thời điểm để sập hầm tiếp về vùng 280 ^^

mấy hôm nay btc lì thật, không lên mạnh mà cũng chẳng xuống mạnh luôn ^^ he he

Giá Bitcoin chứng kiến một sự tăng giá đáng kể sau khi được thanh minh ko có dính líu đến việc được sử dụng cho mục đích khủng bố .

Lên là lên là lên - lên nóc nhà nào :eek:

Nghe các bác em lại thấy hào hứng lướt sóng trở lại...

không biết vụ gì mà mấy hôm nay từ sập hầm lễn đc 370 thế các bác nhỉ. Bọn thổ gom tiền gủi IS hả các bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back