Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hehe mình chơi site đó mấy năm rồi, ân oán nhiều với nó rồi. Site đó tuyệt đối không scam, cho nó vàng và bảo nó mày scam tao đi, tao nhiều tiền lắm. Nó cũng ko dám scam. Vì scam thì nó đi tù được gì đâu.
Bạn search trên mạng thấy người ta bảo scam thì rất là nhiều. Lý do là những người đó đều ức chế như các bạn, bị nó giam tiền. Ở đời thì lời nói gió bay, không có thể lấy lại được. Nhưng ở trên mạng thì khác, nói sai hay nói đúng nó đều bị google tìm ra.

Lúc nào có biến động, giá chênh lệch là chắc chắn nó giam tiền. Ví dụ như Bitcoin giá đang cao, bạn muốn rút để bán thì đừng bao giờ mơ là rút được liền. Khi bạn làm lệnh rút thì nó sẽ lấy số Bitcoin đó đi bán... và bạn bị pending. Sau đó giá bitcoin giảm đột ngột thì nó sẽ mua bitcoin lại và trả cho bạn.

Thử hỏi. Nó scam bạn để được gì, không có lợi bằng việc làm trung thực đó phải không?
ko em chỉ chơi doge bác ạ vì bên đó giá chênh hơn hẳn min phải 0,1 trở lên còn lời tí nhưng nó rút rất chậm

ko em chỉ chơi doge bác ạ vì bên đó giá chênh hơn hẳn min phải 0,1 trở lên còn lời tí nhưng nó rút rất chậm
bác xem bên cryptsy rút đk chưa ạ

btc 3 tháng gần đây sóng sánh ác vãi,

ai ngâm giấm btc từ dạo nọ chả lời ngon rồi gì. doge đã tới đáy chưa các pro 28sat rồi
chưa, nhưng mua đk rồi đó

Có vẻ như Bitcoin sắp rơi mạnh

Lâu lâu vào khoe 1 tí.

Tập tọe làm robot auto ăn mảnh và cái kết sau gần 10 ngày.

Vốn 0.43 btc.

image.php

thơm vậy, làm vậy 1 năm là giàu à :D
Chơi vậy không giàu được. Chỉ biết rằng có lãi nhưng không kiểm soát được lãi bao nhiêu được đâu.

mấy bữa nay giá btc ngày nào cũng tăng đều đều :) phải nó tăng lên 1k/btc cho nó máu nhỉ :)
nếu bạn dám mua với giá 1k thì nó sẽ lên giá 1k :D

Hôm qua đến giờ làm cú sụt hầm kinh quá

Last Price: 436.375 USD
Low: 425.3299 USD
High: 457.932 USD
Volume: 10217 BTC / 4508650 USD
Server Time: 21.12.15 08:18

Một chuyên gia ở báo Tây kì vọng giá Bitcoin sẽ lên đến tầm 600$ trong chưa đầy 3 tháng tới và rơi xuống 350$, họ cũng dự đoán vào năm 2016 giá Bitcoin có thể lên đến 1200$ thậm chí là 1800$ bởi nguyên nhân là sự hiểu biết và tin tưởng vào bitcoin ngày càng mở rộng. Tin được không? :D

năm 2016 giá bitcoin sẽ có nhiều biến động kinh hoàng

Năm 2016 sẽ có nhiều thành tựu mới từ hệ quả do Bitcoin mang lại. Điều này không có nghĩa là giá Bitcoin sẽ tăng cao. Mấy thánh Tây học từ sách cũ nên nói tầm phào.
Nhưng hãy điểu tra tiểu sử tất cả các thánh phát biểu đó mới được. Tùy theo tiểu sử của họ mà có thể tin tưởng được các lời phán của họ hay không.
Nếu là chuyên gia kinh tế, tài chính, tiến sĩ, giáo sư... thì quên đi cho mau giàu.
Nếu là nhà tài phiệt, đầu cơ mạo hiểm... thì hãy lưu tâm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week