Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chắc phải mua chục BTC cất trong nhà nhỉ.

Tóm lại tuần tới sẽ là tuần thú vị

đáy có thể là 380 mà cũng có thể là 320 ^^
mình nghĩ đáy chỉ có thể là 380 hoặc cao hơn chứ 320 có vẻ hư cấu quá, nhà nhà tâm lý chờ mua phơi phới thế này thì ai mà chịu bán giá dưới 380 cho người ta mua đây :D

Last Price: 412.307 USD
Low: 401.157 USD
High: 441.875 USD
Volume: 15539 BTC / 6500211 USD
Server Time: 27.12.15 08:57

hôm qua rớt về 401 thì lại có cá hồi lên 412 , nguy cơ sụt tiếp về 380 càng hiện hữu khi

chart 1h, 2h và 6h đều xấu , cây nến giá 1h, 2h, 6h đều vẫn chưa bẻ được xu hướng đi xuống.

chart 12h và chart 1 days thì bắt đầu báo hiệu tín hiệu xấu khi giá rớt khỏi mốc 420 rơi về 400 và đang có hồi lên 412 để thoát hàng cho các bác vẫn đang lãi khủng.

Chart tuần cho thấy chân cây nến tuần có thể sẽ phải chạm về vùng 380 thì lại có hồi và nếu về 380 có hồi mạnh khiến chart ngày và các chart giờ lại đẹp như mơ thì khả năng về lại mốc 470 không phải là không thể ^^

Xu hướng này chủ yếu là do bọn Tàu gây nên, mình nghĩ là xem chart bên Btc-e có vẻ chưa ổn lắm, nó phản ánh ko chính xác bằng chart Tàu.

Xu hướng này chủ yếu là do bọn Tàu gây nên, mình nghĩ là xem chart bên Btc-e có vẻ chưa ổn lắm, nó phản ánh ko chính xác bằng chart Tàu.
đúng là bọn Tàu ảnh hưởng rất lớn nhưng chơi sàn nào thì phân tích chart sàn đó là chuẩn rồi :D

đúng là bọn Tàu ảnh hưởng rất lớn nhưng chơi sàn nào thì phân tích chart sàn đó là chuẩn rồi :D
chart BTc-e thường chạy sau chart Houbi đó bạn :D

Down chưa các bác? để em mua vào 1 tí

hi vọng hôm nay có quả dump cuối cùng

ko biết đoán sao nhưng giá lên xuống nhanh mới có cơ trade còn nó cứ đứng im khó làm ăn

mà tại sao nó thường lên xuống đột ngột trong vài phút vậy chứ không lên xuống từ từ các bác nhỉ?

Giá BTC bao nhiêu rồi các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week