Event Giải DotA Garena Cybercafe Championsip tại MMO4ME

Status
Not open for further replies.
;)) ừm thì dota 1 slot.
Gà như mình k biêt đú bẩn nối k đây :D
cho cái time cụ thể vì sợ trúng time đi học. Đc thì xin ưu tiên đánh vào chủ nhật :D

- - - Updated - - -

Nộp giờ luôn hay tổng hợp rồi mới nộp ?

1. Cho hỏi BTC đã có giải pháp phòng chống hay phát hiện hack map chưa ? Giải lớn thế này mà làm như mấy game pub room 5 thì 8-}

2. Nên để thêm hạn chót Đăng Kí vào để ae có thể thu xếp

Hi vọng trúng team lão black hoặc 66 :m021:

Max

Last edited by a moderator:
Hiện giờ có 1 số bạn nói 5$ khá lớn vậy theo AE nên 2$/ng hay 5$/ng sẽ hơp lí hơn để mình sắp xếp nếu 2$/ng thì phần thưởng sẽ giảm đi nhièu , còn nếu không đủ 40 ng dk thì sẽ giảm xuống còn 30ng = 6 team vẫn thi đấu dc ko sao cả . Còn thi đấu thì mình sẽ nhờ 1 số bạn làm obs và gửi các reply đó về cho mình , mình sẽ check và nếu có phát hiên xài phần mềm hỗ trơ sẽ cho 1 vé loai team đó , các ban chung team se bị loai lun vì xui thi phải chiu cái này mình ko biet' dc ::binhsua146::binhsua146:

Hiện giờ có 1 số bạn nói 5$ khá lớn vậy theo AE nên 2$/ng hay 5$/ng sẽ hơp lí hơn để mình sắp xếp nếu 2$/ng thì phần thưởng sẽ giảm đi nhièu , còn nếu không đủ 40 ng dk thì sẽ giảm xuống còn 30ng = 6 team vẫn thi đấu dc ko sao cả . Còn thi đấu thì mình sẽ nhờ 1 số bạn làm obs và gửi các reply đó về cho mình , mình sẽ check và nếu có phát hiên xài phần mềm hỗ trơ sẽ cho 1 vé loai team đó , các ban chung team se bị loai lun vì xui thi phải chiu cái này mình ko biet' dc ::binhsua146::binhsua146:
Vãi =)) Trúng thằng sida nào thì chết cha .

Hôm trước report Garena 3 ngày rồi còn chưa Ban =.= Éo hiểu nỗi MOD làm việc kiểu gì
http://diendan.garena.vn/showthread...Hackmap-and-Custom-Kick&p=2994241#post2994241

Max

k có giải LOL à :D
có đăng kí ngay
k biết chơi dotA

À ngon, cho mình xin 1 slot top gà với. Anh em MMO hay chơi dota ở room nào nhỉ?? Chia người chia team như thế nào vậy

mình đang coi là 5$/ng hay 2$/ng dc chứ h chả thấy ai dk tham gia :binhsua09:

Mình thì 5$ hay 2$ cũng chiến nhé, để mai send tiền. Đợi mấy hôm nữa mới đông, mới lập topic làm sao mọi người đã biết được

trail mod có khác máu vãi :m158:

Ae thống nhâts 2$ hay 5$ để btc có thể sắp xêps nha
Ai tham gia thì nên nộp tiền luôn. Để mình update lên luôn

Tiếc quá bỏ DOTA gần 1 năm rồi... hix đánh gặp bọn HM là nản ko muốn đánh tiếp....... up ủng hộ AE

chắc mình đăng kí 1 slot nhưng t7 mới có $ bank để send:binhsua08:
t7 đăng kí vậy
hỏi cái này hơi kì
+ các giải là 3tr8 mà 40ng thì 4tr lận
vậy 200k kia đi đâu rồi :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897