Giải quyết vụ việc của bạn bang651990 lí zo hack id forum MMO4ME.com và BQT

tình hinh Đ dạo này nhiều chuyên wa.......................hom wa mình cũng check lai nick DD của mình va phát hiện có 1 chuyen lạ là cai Email ko phai cua minh nữa .......ko bik nói sao......!!!

Scam ngoài banned thì BQT còn fải làm j` cho c nữa hả c? Gửi thư động viện hỏi thăm? Truy tìm scammer? Tìm đc. thì kéo bè lũ đi đòi tiền cho bạn?
Nghe ngô nghê quá bạn ạ.

Tiếng công bằng

Cho tôi hỏi là ở đây bạn chủ thớt trách ai:
bang651990 là ai:
- 1 người vào 4rum để update tình hình captcha để gõ...
- Ko pải Pro, ko pải EX, ko pải người có thẩm quyền thì tại sao cậu ấy phải đặt 1 cái pass cho khó nhớ. Nên nhớ công vc hàng ngày của cậu ấy đơn giản là như vậy, nó chẳng ảnh hưởng tới ai.
Theo tớ chính sự tham lam, sự ích kỉ , muốn trục lợi cho bản thân mà để bạn bang651990 để bị ban nick... Bạn ấy có lỗi gì nào...
Bạn ấy có pải là ng uy tín ở 4rum ko mà các bạn giao $ trước, bạn ấy lập 1 cái pass dễ nhớ để làm ăn qua ngày thì có gì sai.
Sai ở các bạn, dịch vụ trung gian uy tín như vậy , sao các bạn ko dùng. Bỏ 1 chút ít trung gian là được tất cả........
bang651990 cho tôi nói vs các bạn như vậy....
1 dân thường giữa cái chốn thị phi này, đêm và các mục đích lừa đảo để rồi bị đánh phăng ra. Thật nực cười.............

Cho tôi hỏi là ở đây bạn chủ thớt trách ai:
bang651990 là ai:
- 1 người vào 4rum để update tình hình captcha để gõ...
- Ko pải Pro, ko pải EX, ko pải người có thẩm quyền thì tại sao cậu ấy phải đặt 1 cái pass cho khó nhớ. Nên nhớ công vc hàng ngày của cậu ấy đơn giản là như vậy, nó chẳng ảnh hưởng tới ai.
Theo tớ chính sự tham lam, sự ích kỉ , muốn trục lợi cho bản thân mà để bạn bang651990 để bị ban nick... Bạn ấy có lỗi gì nào...
Bạn ấy có pải là ng uy tín ở 4rum ko mà các bạn giao $ trước, bạn ấy lập 1 cái pass dễ nhớ để làm ăn qua ngày thì có gì sai.
Sai ở các bạn, dịch vụ trung gian uy tín như vậy , sao các bạn ko dùng. Bỏ 1 chút ít trung gian là được tất cả........
bang651990 cho tôi nói vs các bạn như vậy....
1 dân thường giữa cái chốn thị phi này, đêm và các mục đích lừa đảo để rồi bị đánh phăng ra. Thật nực cười.............

:m190: nick cũ là gì vợi :m190:

Chào bang651990
Thứ nhất nếu bạn scam thì tôi củng không muốn nói nhiều để làm gì, tốn thời gian cả 2 bên
Bạn hãy rời cái máy tính của mình cho nó nghĩ giải lao chút, và đi chơi ra ngoài đời bạn sẽ cảm nhận được cuộc sống xung quanh và sẽ có 1 suy nghĩ nào đó hiện hữu trọng đầu của bạn ;)
Thứ 2 nếu bạn bị hack nick forum thì bạn nên suy nghĩ lại bạn có nên có mặt tại mmo4me.com này nữa không, hãy suy nghĩ thật kĩ trước khi quyết định nhé bạn.
Tôi thì tôi xác định là mình đã bị mất tiền nhưng tôi bức xúc về chuyện bạn bị hack nick thôi. Chứ bây giờ đôi co cũng chẵng để làm gì cả, bạn củng có hoàn cảnh riêng và tôi cũng vậy.
Bạn nói bạn không làm tôi cũng chẵng tin được vì id forum là của bạn.

Chào BQT MMO4ME.
Tôi cảm ơn các bạn đã tạo ra forum này.
Nhưng các bạn hãy suy nghĩ lại chút, các bạn chính là những người có chức vụ cao nhất trong mmo4me này:
- Các bạn suy nghĩ xem ví dụ members là dân thường, còn các bạn là những người có thẩm quyền. Dân thường bị ăn trộm vào nhà ăn trộm, vậy các bạn sẽ giải quyết là ngu cho chết nhà của mình mà để nó vào ăn trộm, Vây là xong à
- Các bạn nên xem lại tình hình hiện nay đi. Forum members báo hack hiếc này kia, scam xong báo hack nick forum xong chuyện.
- Không phải scam cái là các bạn banned là xong việc, các bạn nên đưa ra 1 cái gì đó tối ưu nhất để tránh tình trạng scam hiện nay.
Đây không phải là trường hợp của riêng tôi mà là rất nhiều người bị scam theo kiểu này rồi.
Thôi đến đây là được rồi, chúc bạn khỏe mạnh.
Tôi đi ăn cơm và hít thỡ không khí bên ngoài, làm chai number1 và điếu thuốc cho thoãi mái đây.
byebye

nói đi nói lại bị scam mak ko qua trung gian thì ráng mak chịu trách gì BQT đúng ko.....
lập ra 4rum để AE giao lưu mod và admin chỉ có chức vụ là quản lý 4rum chứ vế quản lý giao dịch của bạn thì quản lí làm sao??? tiền đó của bạn và bạn cũng tự giao dịch chứ BQT được lợi gì từ những lần giao dịch đó của bạn.......
nên sn mak hãy nói ra điều mình muốn nói nhé...

:m190: nick cũ là gì vợi :m190:

Cậu thiếu câu hỏi để hỏi à?
Nên xem cái topic này nói đúng ko? Tôi chỉ là một người thấy đâu nói vậy...
TRUNG GIAN CÓ CÁC CẬU KHÔNG DÙNG. THÌ ĐỪNG TRÁCH AI

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week