SCAM Giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Sau một thời gian tìm kiếm thông tin về nhiều vụ scam liên quan đến STK: 0591000241896 mang tên Đinh Thị Thanh.

Nhắc đến stk này thì chắc ai cũng biết. STK này của vợ thằng dog đã đi scam rất nhiều người trên 4rum này, tổng thiệt hại không thể ước tính được, nếu cộng nhiều vụ lớn trên này, đã report từ năm 2013 đến giờ khoảng hơn 100 triệu. Tiện đây ae nào rảnh tìm topic liên quan đến thằng này comment bên dưới hộ nhé.

"Thằng này mặt rất dày, lần trước tớ gọi sdt nó đã dùng để liên lạc thì nó còn thách thức và gọi "đến đây, tao giả cho". Đúng là loại óc ngắn, lấy tên vợ đi scam, sao ko lấy luôn tên con trai luôn cho hoành tráng?
Thể loại ăn cướp công sức của người khác về nuôn con không đáng để làm nguời chứ đừng nói đến làm bố, làm mẹ. Nếu con gái thì cũng bụi đời lang thang sớm, nếu là con trai thì cũng nghiện ngập mà sợ không qua nổi tuổi 20 đâu. Nói cho mày biết, phật đã dạy là cái gì cũng có giá của nó, trả giá đắt hay rẻ tùy thuộc mức độ mình đã gây ra, hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi làm cái gì đó, nhất là đi cướp tiền mồ hôi công sức của người khác.

Điểm qua sự việc thằng này: Trước đây nick nó là "yentch", sau đó là "vodoi1990", "sumo1988" và hàng chục nick clone khác nữa (có giời với nó biết). Tham khảo topic: http://mmo4me.com/threads/dinh-thi-thanh-vodoi1990-sumo1988-vcb-0591000241896.131305/

Trước đây nó dùng nick yentch cướp 1 acc Paypal của tớ trong đó có 189$ và Gmail, sau đó nó giả bộ add nick YM vào lấy lại mail với giá 200k. Tuy nhiên nó lại giở trò tống tiền vụ đòi lại acc PP với giá 400k. Điều dơ bẩn nhất là một thằng dog scam làm là nó còn Report lại mình, vì chưa kịp trả 400k tiền cho nó. Tổng thiệt hại với thằng này là gần 5 triệu và một bài report, còn bắt mình phải xin lỗi mới tức chứ.

Sau đó có 1 người report nó scam số tiền PP 189$ đó vì gd xong nó Dispute. Lúc này mới biết là nó dùng Acc PP của mình, ver xong rồi còn đi scam nhiều nugời khác nữa.

Mày có 48h để inbox và trả lại số tiền đã scam, sau 36h tao sẽ pulic thông tin nhà mày, địa chỉ, sdt, tất cả những gì liên quan đến mày cho mọi người biết, lúc đó thì không chắc những người khác bị mất nhiều tiền sẽ làm gì đâu.

Tạm thời cho mọi người biết là nó ở huyện Mỹ Hào - tỉnh Hưng Yên.

Hiện tại chưa nhờ được người sang nhà nó chụp ảnh, vì có một vài người bạn ở xa, cách nhà nó hàng chục km nên có lẽ để sau. Tiện thể ace nào ở Hưng Yên thì có thể pm để lấy info nhà nó. Thông tin lần này sẽ được pulic rộng rãi sau 36 giờ nữa...
48h cái loằn, để tao xem mày làm gì đc tao. ăn C ư t đi con :D

48h cái loằn, để tao xem mày làm gì đc tao. ăn C ư t đi con :D
Cuối cùng mày đã xuất hiện, lại còn có nick clone oách nữa. Chờ nhé, mày bán rẻ lương tâm người nhà mày xem ra ko đáng mặt đàn ông rồi, mày chỉ là con chó đi scam, vẫn mãi là scam.

Mod đừng band nick nó nha, để đối chất đã nhé. Tưởng mày ít vào đây nên cho thời hạn 36h, không ngờ con chó này chầu chực ở đây suốt...Vãi cả scam... 4 triệu cho ai đến nhà thằng dog này đòi nợ đây...

Để tao chống mắt lên xem hết 48h #1 làm gì được nó. Mà lúc nào đến nhà nó thật thì inbox cái thời gian + địa điểm cụ thể nhé. Nhà giáp Hưng Yên, qua xem đầu gấu mmo4me dư lào :D

Để tao chống mắt lên xem hết 48h #1 làm gì được nó. Mà lúc nào đến nhà nó thật thì inbox cái thời gian + địa điểm cụ thể nhé. Nhà giáp Hưng Yên, qua xem đầu gấu mmo4me dư lào :D
Để xem có ai nhận ko đá, éo cần nói ở gần cầu nào đâu, tao có đc nhà rồi, ở Dị Sử nhé con. Chờ vài hình ảnh nhà của mày nữa là đủ để pulic lên 4rum cho ngàn người biết cái thể loại dơ bẩn như mày nhé.

Để xem có ai nhận ko đá, éo cần nói ở gần cầu nào đâu, tao có đc nhà rồi, ở Dị Sử nhé con. Chờ vài hình ảnh nhà của mày nữa là đủ để pulic lên 4rum cho ngàn người biết cái thể loại dơ bẩn như mày nhé.
bác cứ thịt nó đi vợ nó để em lo =))

Hóng :D

Hết thời gian thì tao pulic info của nhà mày lên thôi, đợi đấy.

Mod để ý nick thằng này hộ e nhé...đồng bọn hay là 1 người ko bt, nhờ mod check hộ IP 2 nick: bimalohatomkuavnAL xem có đúng là 1 ng ko /

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week