SCAM Giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Đã nhận được 1/3 số tiền, số còn lại sẽ trả tiếp cho đến hết tháng 11 AL (tức là còn 1 tháng 20 ngày) nữa sẽ trả nốt số còn lại. Do cả đôi bên cùng khó khăn nên tớ cũng không muốn làm khó.
Nhờ mod đóng hộ topic nhé. Thanks.

Update ngày 10/01/2015... (tức ngày 20/11/2014 Âm lịch)
Vẫn còn lại 2/3 số tiền và còn đúng 10 ngày. Tuy nhiên YM của bị can lại cố tình xóa đi nên ko liên lạc được, không biết có ý đồ gì đây.
Tớ đã rộng lòng cho thời gian 2 tháng để trả nợ, còn đúng 10 ngày nữa là hết hạn. Cậu nên pm YM tớ để thảo luận tiếp, còn tiêu đề để cảnh báo cậu đã xóa YM...

. :D Tuởng lại có vụ mới :D. Chúc bạn nhận lại được tiền, vui vẻ đón tết. Bạn kia cố gắng trả hết tiền cho thớt đi. :D
Thanks cậu, tớ cũng tình cảm lắm mới cho thời hạn lên đến 2 tháng, vì đôi lúc cũng như mình, tiền ko có...KHỔ!

Hôm nay mồng 1 tháng chap rồi nhé. Đã hết hạn trả nốt số còn lại. Online đi rồi pm tớ nha.

có info bỏ thêm chục củ lấy cái bàn tay là xong :D

dây dưa quá!
Mình cũng tình cảm lắm cho nó hẹn hò hết lần này đến lần khác, tuy nhiên nó cố tình không theo nên không còn cách nào khác là công bố info nó cho thiên hạ biết. Cập nhật ở #1 đấy cậu.

Nhờ mod đi qua sửa dùm cái tittle là Scam để mọi người biết, ra tết tớ sẽ gửi info chi tiết để ai tiện đi tìm thì đi nhé.

Sẽ tiếp tục chờ đợi chủ nhân đứng sau stk VCB này để thương lượng tiếp. Cách cuối cùng là công bố info kẻ giấu mặt này...

Vote cho scammer................................... không trả, lằng nhằng để cho nó scam không biết bao nhiêu người roài nhỉ

Đã giải quyết xong, vừa nhận đc số tiền cuối cùng sáng nay... Cảm ơn mn. Nhờ mod đóng topic giúp mình. Thanks.

Hóng video full không che up youtube kiếm tiền chơi mà thất vọng quá :)
Cái đó là trường hợp bất đắc dĩ thôi thím...:D. Info một khi tớ đã truy thì bằng ra mới thôi, mà người ta có thành ý trả thì mình cũng ko làm khó làm gì, mặc dù hơi lâu (gần 3 tháng mới trả hết cộng với 6-7 lần trả).
Nhờ mod đi qua đóng hộ topic và sửa title với nhé, cảm ơn mod.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week