Help Giải thích cụ thể vụ Leadmaster.

Lâu lâu lộ ra vầy mới biết cái mảng offer, biết bao nhiêu bác kiếm hàng trăm triệu mỗi tháng.

Vậy mà mình xin 1 chân lead thuê, kiếm chút chi phí để đầu tư chả ai thuê. Dù cam kết sẽ làm chất lượng chứ ko thiên về số lượng. Hiazzzz.

Thứ nhất nhé Khi làm hứa pay tuần sau 1 tuần k có xu nào đã stop đến khi xóa acc xóa luôn cả sky mới bóc
Tiếp theo con 2 nét của chú nữa a tha k bóc còn ý nói anh ăn vạ chú vài đồng bạc lẻ
Sống sao cho sống đạo ạ

AE thân thiết còn bỏ mà đi giờ toàn new với mấy thanh niên lèo phèo
cách ăn Ali ông trường tin tưởng giao cho giờ đi free :
Cứ đợi đến 20 đi a sờ chú tiếp chứ đừng tưởng đồng nai an toàn nhé ^^

Nick mới mà làm tiền tỉ không :oops: nghe muốn tẩu quả nhập ma... xin lỗi chịu ko nỗi:confused:. lót dép hóng các cao thủ võ lâm xuất chuồng đàm đạo....

Thứ nhất nhé Khi làm hứa pay tuần sau 1 tuần k có xu nào đã stop đến khi xóa acc xóa luôn cả sky mới bóc
Tiếp theo con 2 nét của chú nữa a tha k bóc còn ý nói anh ăn vạ chú vài đồng bạc lẻ
Sống sao cho sống đạo ạ
Toàn bộ dữ liệu t lưu hết rồi chú nhé, xoá acc net cho mấy thánh đỡ ồn ào và đỡ băm tốn time thôi :)

4 mob, riêng mình t tiền vps đã cỡ 10tr rồi, mấy thánh kia thì ko biết :D
VPS để chạy auto click, vấn đề là IP click từ đâu ra đó, tò mò quá

T ko cam bác nné -_-
;);););)
Dỡn thôi mà pa :D
------
Nói thật chứ các pro cứ đâm 5 7 k rồi kêu cam này nọ làm như kiểu tiền đó các pro tạo ra ý. 100 % cheat mà cứ kêu họ cam. Pro show ko cheat xem họ có cam mình ko. Cũng như các net khác thôi. Các bác cheat ai người ta ngu trả tiền cho.:eek::eek::eek:
5 7k nghe to chứ cheat thì mấy hồi ali rate 0.4 thì cỡ 15 k lead chứ nhiêu. Dàn sever cùi 10 máy băm paid ngày chơi chơi còn đc 2k lead nữa là mấy pro máy khủng mem đông :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back