Giám Đốc LIBERTYRESERVE Bị Kết Án 5 Năm Tù LR chính Thức Chết

Status
Not open for further replies.
Thôiiiiiiiiiiiiiiiiiii...... Thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii là hếttttttttttttttttttttttttttttttttttt em đi đường emmmmmmm

Tình duyên mình chỉ bấy nhiêu thôi :))

Post trong box này thì ko còn là chuyện đùa nữa, sự việc thật sự nghiêm trọng rồi, hết cứu vãn
khi mà... Khách hàng mở tài khoản GoldAge trực tuyến với các tài liệu hạn chế về nhận dạng,
đặc biệt là...
Các doanh nghiệp Budovsky ở Costa Rica dường như đã được tài trợ bằng cách sử dụng tiền từ các trang web khiêu dâm trẻ em và buôn bán ma túy.

mình nghĩ ko có gì đâu các bác cứ từ từ đi, Giam Đốc LR bị bắt thôi, ko ảnh hưởng gi đến các bộ phận khác đâu, nếu Giám đốc nó phạm pháp vì nó bị bắt ko lý nào Luật bọn mỹ lại bắt khách hàng chết chung với công ty nào đó

tình hình là đi ngủ trưa . hi vọng ngủ dậy nó mở cho 25k

rồi làm gì với 25K đó

LR ra đi và nhiều hệ lụy còn tiếp diễn theo sau. Thật quá đau đớn cho rất nhiều người, trong đó có mình.
Các bạn không bị sao thì cũng đừng vui mừng quá nhé. Nên chia sẻ thì hơn

mình nghĩ ko có gì đâu các bác cứ từ từ đi, Giam Đốc LR bị bắt thôi, ko ảnh hưởng gi đến các bộ phận khác đâu, nếu Giám đốc nó phạm pháp vì nó bị bắt ko lý nào Luật bọn mỹ lại bắt khách hàng chết chung với công ty nào đó

Bạn nói vậy chứ đượt Megaupload thì sao! Có đền bù gì đâu cũng ra đi hết đó !

LR ra đi và nhiều hệ lụy còn tiếp diễn theo sau. Thật quá đau đớn cho rất nhiều người, trong đó có mình.
Các bạn không bị sao thì cũng đừng vui mừng quá nhé. Nên chia sẻ thì hơn

đồng ý với bác này, ghê nhất là những hậu quả theo sau, hàng loạt trang kiếm tiền trên mạng sẽ đóng cửa @@

topic hot dã man con ngan :))
may mà mới hai ba hôm trước deposit toàn bộ vô uinvest :))

Tưởng ông rút về bank thì mới cười to thế, LR ra đi thì 99% thằng UI cũng đi nhé

Tình hình căng thẳng quá, trước hết là HIYP sẽ die một mới, rồi invest, ***, ố là là
There are currently 173 users browsing this thread. (78 members and 95 guests)

chia buồn cùng các bác...k hiểu sao mà e trước h k ưa cái trang lr này mấy...vừa rồi có 1 ít dùng mua hết...với lại e k dám để trên đấy nhiều quá...có là cứ with về bank hết :(..1 lần nữa chia buồn cùng mất mát của các bác..mong cho nó không bị gì

Dep vào uinvest thì cũng là toi ròi chứ c

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week