Giám Đốc LIBERTYRESERVE Bị Kết Án 5 Năm Tù LR chính Thức Chết

Status
Not open for further replies.
nói chung là cũng mới có 1 ngày, mọi người nên để chừng vài ngày nưa xem thế nào đã, nếu nó die thật thì cũng xin chia buồn với những bác nào đã để ko ít tiền trong đó, tuy nhiên người ta cũng thường nói "tiền mất thì vẫn có thể kiếm lại dc". Rồi mọi người cũng sẽ kiếm lại tiền theo 1 cách nào đó tùy từng người thôi. Miễn là đừng có hành động gì dại dột là dc.

Bạn nói vậy chứ đượt Megaupload thì sao! Có đền bù gì đâu cũng ra đi hết đó !

cái đó là gì PTU hả nếu PTU thì sao mà đền bù trời, mình đang nói LR nó là 1 công ty $ ảo chưa biết nó phạm luật gì nên rất khó nói nhưng nó hoạt động khá lâu rồi mình nghĩ ko đến nổi nào đâu cùng lắm thằng kia bị bắt nhưng công ty nó cũng phải bồi thường cho khách hàng chứ ko lẻ nó bị bắt là xong, cái kiểu scam này khỏi mang tiếng ah

- - - Updated - - -

topic hot dã man con ngan :))
may mà mới hai ba hôm trước deposit toàn bộ vô uinvest :))

cười đi nếu dep bằng LR vào thì nên rung đi là vừa đến đó khỏi đứng tim mà chết, Invest scam sớm hay muộn thôi nếu LR chết có nghĩa TK LR của site Invest đó nó cũng chết theo bác nó có pay cho ai dep bằng LR ko

Hu hu :binhsua80: 1,5$ của tui, tính chừa lại làm con lô theo kế hoạch làm giàu không khó, thế mà ... ta hận ta hận:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

cái đó là gì PTU hả nếu PTU thì sao mà đền bù trời, mình đang nói LR nó là 1 công ty $ ảo chưa biết nó phạm luật gì nên rất khó nói nhưng nó hoạt động khá lâu rồi mình nghĩ ko đến nổi nào đâu cùng lắm thằng kia bị bắt nhưng công ty nó cũng phải bồi thường cho khách hàng chứ ko lẻ nó bị bắt là xong, cái kiểu scam này khỏi mang tiếng ah

- - - Updated - - -

cười đi nếu dep bằng LR vào thì nên rung đi là vừa đến đó khỏi đứng tim mà chết, Invest scam sớm hay muộn thôi nếu LR chết có nghĩa TK LR của site Invest đó nó cũng chết theo bác nó có pay cho ai dep bằng LR ko
Nó mà rửa tiền bị bắt trắc chắn sẽ thu hồi tiền. Hi vọng nó bồi thường 0.01%

Uinvest nó mới co thêm cổng upay mà, chắc sẽ trả lãi qua đấy

chắc nó cũng đền cho chứ lỡ các ông kêu chính phủ bắt tay vs đám LR để scam $ của khách hàng nước ngoài, xong thôi chiến cmn tranh thì sao...... Với lại Zeek nghe bảo cũng có vụ hoàn lại $ cho mem mà ^^
Dù sao cũng hi vọng nó ko die...... không thì quả này MMO hố nặng T_T

Uinvest nó mới co thêm cổng upay mà, chắc sẽ trả lãi qua đấy
Nhưng số tiền tích trữ trong LR của UI ko nhỏ, liệu nó có vững qua thời kì này ko

LR đi thật thì khối ông điên luôn :| ôm bao nhiêu mà bây giờ nhận lại được (là HTTP 503)

LR đi là sạt nghiệp luôn chứ làm ăn gì nữa :binhsua123:

loài ng lòng tham vô đáy , còn làm ăn còn sòng phẳng , 1 khi đã sập chính tấm thân nó còn mang nợ , khó bảo toàn - mong nó hoàn trả như nằm mơ vậy ! Lòng tốt trong thời điểm này chỉ hy vọng ~5%

Híc mình có gần 1$ die quả này sợ quá đi mất, ko biết tình hình MMO có bị ảnh hưởng nhiều không đây. May mình toàn xài PP

Tưởng ông rút về bank thì mới cười to thế, LR ra đi thì 99% thằng UI cũng đi nhé

cũng tầm hơn 300 thui, để đó vài tháng rồi chưa đụng tới, mới quyết định bỏ vô đó... mà ít nhất vẫn còn có hi vọng uinvest ko chết chứ :))

đù mạ nó mới ko vào mmo 2 ngày thui mà xảy ra bão lớn vậy
kèo này thua đậm rùi
hi vọng có 1 ngân hàng mới sẽ xuất hiện mua bán auto như LR
để ý nha các bác
NHỜ VỤ LR MÀ MỚI THẤY CÁC BÁC CÓ NICK MMO LÂU NĂM MỚI XUẤT HIỆN

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464