• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giảm giá 40% -Cung cấp mạng Internet cam kết băng thông quốc tế cho các anh em Group offer

Status
Not open for further replies.
Đã tư vấn cụ thể thế này sao cậu ko làm vài cái ảnh speedtest tốc độ thực tế của gói cước này cho anh em hiểu rõ ?

chứ nhìn vào mỗi cái cam kết tối thiểu thế kia , còn bình thường thế nào thì bố ai dám liều =.=
Có công ty lắp mạng line 76Mbps hay 100 Mbps j đó,dùng wifi mà :D ... mà thực sự speedtest nó ảo lắm, dùng NetPerSec là ok :3

Up cho vui thôi nhé

Có công ty lắp mạng line 76Mbps hay 100 Mbps j đó,dùng wifi mà :D ... mà thực sự speedtest nó ảo lắm, dùng NetPerSec là ok :3

Cái mọi người cần là dùng thực tế thế nào thì cậu ko đưa , còn toàn đưa những cái đâu đâu ?

Toàn bán cái mình có , không quan tâm đến người dùng rồi lại thắc mắc sao ko có ai mua ?

Up cho vui thôi nhé

Làm cái đi US nữa rồi chuyển 2 cái ảnh lên page 1 để mọi người dễ theo dõi đi cậu ơi

Mần cái hình quốc tế cho mấy cậu tham khảo
Kiểu này khỏi sales,lên công ty xài ké mạng làm off thôi :D

vừa xóa sổ gạch tên e nó. chuyển qua vt.
ecc cái mạng. j mà lag vl. xem youtube mà còn load ko nổi.
ko fải lâu lâu mà rất thường.
Đc thời giàn đâu ổn.. thgian sau :( có ngày gọi tới 5-7 cuộc mà xử lý cả tuần ko xong.
Xóa số.

vừa xóa sổ gạch tên e nó. chuyển qua vt.
ecc cái mạng. j mà lag vl. xem youtube mà còn load ko nổi.
ko fải lâu lâu mà rất thường.
Đc thời giàn đâu ổn.. thgian sau :( có ngày gọi tới 5-7 cuộc mà xử lý cả tuần ko xong.
Xóa số.
Cậu ở khu vực nào thế ...
Cậu cứ complain nhiều là ok thôi :D

không nên tin & càng tránh xa cách "hứa hẹn" này ... :( vì kẻ làm họp đồng 1 hướng - tên thi công 1 nẻo & hổ trợ 1 đường :eek:

1 câu rất hay từ người xưa phán: "nhìn mặt bắt hình dong" ... uhm! :rolleyes:

không nên tin & càng tránh xa cách "hứa hẹn" này ... :( vì kẻ làm họp đồng 1 hướng - tên thi công 1 nẻo & hổ trợ 1 đường :eek:

1 câu rất hay từ người xưa phán: "nhìn mặt bắt hình dong" ... uhm! :rolleyes:
Đúng rồi cậu ơi
Tính chất của dịch vụ là phân công ra nhiều bộ phận,mình làm sales thôi chứ lắp đặt kỹ thuật với cả bảo trì mình vẫn hỗ trợ được,
Chỉ có điều làm bộ phận nào thì chịu trách nhiệm bộ phận đó thôi cậu :D
Tiền càng to thì dịch vụ càng tốt thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878