Ask Giờ làm gì để kiếm vài $ 1 ngày nhỉ :( Ước mơ chỉ là ước mơ

seo đang ngon nhé. Seosprint không nát mà chính Việt Nam mình làm cho nó nát
seo đang ngon nhé. Seosprint không nát mà chính Việt Nam mình làm cho nó nát
:-? có gọi là đang nát không

:binhsua163: có cách nào làm thay đổi suy nghĩ ỷ lại của 1 con người không?
Nếu không ỷ lại, thì bạn sẽ hái được những quả ngọt đấy.
Nếu kiếm đc 1-2 $ mà mơ ước thì bạn quá tham vọng rồi, mà tham vọng ấy cũng quá tầm thường.
Bạn hãy bắt đầu từ con số 0.
0.001$ thì sau này cố sửa lại thành 1.000
Điều đó bạn nghĩ có ai giúp mình sửa đc không?

Hơn 100 ý kiến nhưng chưa thấy pro nòa tiết lộ gì. Đợi pro inbox bạn đi, nói chung chung chả giúp được gì đâu.

Lao động là vinh quang bạn à...Ngồi k mà muốn có tiền thì ảo lắm
Newbie thì mình chỉ khuyên captcha thôi.....dễ làm dễ có $
chăm chỉ là dc.
Còn bạn nào sợ bị cận thì mình chịu....Mình capt mấy năm r mắt vẫn tốt và k có triệu
chứng gì :)). Các bạn phải biết sắp xếp làm để công việc hiệu quả!
Thân

Ý muốn của chủ top cũng giống với khá nhiều người,mấy bác nào đó bảo ko capt thì ko còn cách khác để kiếm tiền là hoàn toàn sai lầm nhé,trước khi tham gia nghề cap tớ cũng từng là 1 newbie chả biết làm gì ra tiền,nhưng nhờ chịu khó học hỏi 1 ngày google mấy tiếng đồng hồ ko biết mệt mỏi nên đã sàng lọc cho mình những kỹ năng cần thiết để kiếm tiền mà ko phải nhờ ai chỉ dẫn xem làm thế nào kiếm nhiều tiền,nói chung là do bản thân thôi.

Các bác là pro cap,pro seo,pro offer thì nói làm gì nữa,ví như cap đấy,nội việc tìm 1 dự án phù hợp,rate cao,dễ làm đã ko phải chuyện đơn giản có thể làm ngay,mà phải thử từng cái rồi chọn xem cái nào hợp với mình.Tóm lại là muốn kiếm nhiều tiền thì phải bỏ công sức tìm hiểu xem cái nào có thể làm đc,cái nào ko,và quan trọng nhất là ko nên đứng núi này trông núi nọ,ôm 1 đống việc vào người rồi rốt cục chả làm đc cái nào ra hồn cả,có người vừa gõ cap,vừa offer,vừa ptc mà thu nhập chả bao nhiêu là do ko chuyên tâm làm 1 lĩnh vực cố định,việc gì cũng làm nhưng lại làm hời hợt.

Ý muốn của chủ top cũng giống với khá nhiều người,mấy bác nào đó bảo ko capt thì ko còn cách khác để kiếm tiền là hoàn toàn sai lầm nhé,trước khi tham gia nghề cap tớ cũng từng là 1 newbie chả biết làm gì ra tiền,nhưng nhờ chịu khó học hỏi 1 ngày google mấy tiếng đồng hồ ko biết mệt mỏi nên đã sàng lọc cho mình những kỹ năng cần thiết để kiếm tiền mà ko phải nhờ ai chỉ dẫn xem làm thế nào kiếm nhiều tiền,nói chung là do bản thân thôi.

Các bác là pro cap,pro seo,pro offer thì nói làm gì nữa,ví như cap đấy,nội việc tìm 1 dự án phù hợp,rate cao,dễ làm đã ko phải chuyện đơn giản có thể làm ngay,mà phải thử từng cái rồi chọn xem cái nào hợp với mình.Tóm lại là muốn kiếm nhiều tiền thì phải bỏ công sức tìm hiểu xem cái nào có thể làm đc,cái nào ko,và quan trọng nhất là ko nên đứng núi này trông núi nọ,ôm 1 đống việc vào người rồi rốt cục chả làm đc cái nào ra hồn cả,có người vừa gõ cap,vừa offer,vừa ptc mà thu nhập chả bao nhiêu là do ko chuyên tâm làm 1 lĩnh vực cố định,việc gì cũng làm nhưng lại làm hời hợt.

Một nghề cho chính còn hơn 9 nghề. :binhsua06:

thứ hợp cho thớt nhất chính là làm ngoài 1 tháng lấy 2m nạp LR kiếm chỗ nhét vào ăn lãi dần dần . hết
nhẹ nhàng không bị cận không trĩ bảo đảm sức khỏe thời gian đy kiếm ghệ

captcha chăm chỉ từ 12h đêm tới 6h sáng cũng được khá đó. ngày kiếm 100k đủ sống chẳng phải dựa dẫm ai cả
gõ capt đêm riết hại sức khỏe mà còn tổn thọ .....kiểu 100k/ngày thì ra ngoài đời kiếm việc làm i......

Gõ cap mà kiếm đc 100k 1 ngày thì chỉ dành cho 2 loại người,1 là thích ngồi máy tính suốt hơn almf việc chân tay,2 là đã cực pro có thể gõ trên $2/giờ.Rất hại sức khỏe chứ chả chơi đâu,nếu là mình thì mình chả khuyên người ta gõ cap kiếm từng đó tiền đâu mặc dù mình cũng đang cap đây.MMO bây giờ khó kiếm ăn lắm nếu ko có kỹ năng và kinh nghiệm.

Ai ơi nhớ lấy lời ta......1 đêm buôn quýt ( scam) bằng 3 năm làm...:)) Ai ơi nhớ lấy lời người......1 đêm giang..hág là đủ sài khỏi lo =))

cho mình chọn gõ cạp và việc ở ngoài thì mình thích cạp hơn mấy bạn nói cạp kô = ở ngoài thì do bạn gõ chưa dc tốt thôi :))
ở ngoài 8h/1ngày = 100k
cạp 4h/1ngày = 5$ ( tính giá bèo ) = 100k hơn rồi mà mình thì k thích gò bó thời gian nữa 4h với 8h cùng 1 giá tiền thì bạn sẽ chọn gì :)
cạp thì kô cần bí quyết gì dâu chăm chỉ gõ quen rồi thì khỏi cần gõ học 10 ngón cũng gõ dc speed cao T_T

bây giờ cạp không ngon như xưa nữa. thấy mấy pro toàn cạp đêm không mình cũng thấy nản. lúc trước 6h sáng dậy cạp tới 7-8h cũng kiếm đc 2 3$

seosoprint giờ cũng nát lắm rồi, job thì ít tiền mà còn nhanh chết, HMA càng ngày càng đắt, mua lại khó. Mình đang tính chuyển sang capcha xem thế nào đây.

làm công nhân ngày 5$
làm phụ hồ ngày 6$
phụ lâu ngày lên thợ chính ngày 8$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week