Giờ mình muốn đăng nhập paypal nhưng sợ bị limit

Xin chào các bạn, mình là người mới tham gia MMO. Mình có paypal lâu rồi, nhưng mới biết tới MMO và trước kia gần như mù tịt về paypal. Mình có một số tình huống đau đầu, đang muốn nhờ các bạn hỗ trợ. Mình xin trình bày như sau:

1. Mình có 1 tài khoản paypal và add vào đó nhiều email phụ. Trước kia mình ít đăng nhập paypal và chỉ đăng nhập paypal trên máy ở nhà và máy ở cơ quan. Máy ở nhà dùng Dynamic IP, máy cơ quan là Static. Hiện tại mình vẫn chưa nhận email báo limit của paypal, nhưng tháng trước, mình có xác thực thêm 1 email phụ nữa cho paypal của mình, mình đăng nhập vào email phụ để xác nhận trên máy cơ quan, mà trước đó 5 phút mình vừa đặng nhập vào email chính trên máy ở nhà (vì mình ngồi ở nhà Remote máy cơ quan mà).

Sau khi mình phát hiện là mình đăng nhập paypal khá gần nhau, bằng 1 email chính và 1 email phụ ở 2 máy cách nhau có 5 phút, mình rất sợ bị limit.

Từ đó trở đi, đã 1 tháng rồi, mình không đăng nhập paypal vì sợ. Mình không biết sẽ đăng nhập ra sao, và mỗi lần như vậy mình luôn phải kiểm tra số IP xem nó có giống lần đăng nhập trước không. Các chứng từ thanh toán trên các PTC mình chỉ chụp qua email chứ không đăng nhập để chụp.
Mình chưa xác thực, giờ mà bị limit là nghỉ chơi luôn nên sợ lắm.
Đã gần 1 tháng mình chưa đăng nhập paypal, giờ mình muốn vào nhưng sợ lắm.
Có ai cho mình 1 lời khuyên?
Việc Verify có làm giảm nguy cơ limit hay không?

AnNP

Senior
Reactions
300
MR
0.000
tự nhiên đi bạn ơi cả 1 tháng rồi ko đang nhập PP mà cứ đăng nhập bằng PP cuối cùng mình login á ! Nếu limit thì limit ngày rồi ! Verify chỉ giúp bạn thuận lợi hơn khi bị limit và mún gỡ chứ ko giúp bạn giảm nguy cơ limit :)

Upvote 0

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
tự nhiên đi bạn ơi cả 1 tháng rồi ko đang nhập PP mà cứ đăng nhập bằng PP cuối cùng mình login á ! Nếu limit thì limit ngày rồi ! Verify chỉ giúp bạn thuận lợi hơn khi bị limit và mún gỡ chứ ko giúp bạn giảm nguy cơ limit :)

Bạn sai rồi! :)
Verify giảm nguy cơ limit đến trên 90% đó! :) nếu không thì verify làm gì đúng không!
Cứ thử tài khoản không verify chuyển qua chuyển lại $ liên tục 1 lúc thử xem là biết liền ngay đó mà! :D

Upvote 0

TuanNghia

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Vậy tóm lại, giờ mình đăng nhập máy nhà có lẽ không sao đâu nhỉ?
Mình sắp có thẻ rồi, mình chờ có thẻ là đăng nhập và xác thực luôn. Mình chỉ nhận tiền chứ không bonus lung tung. Hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp với mình. Nói thật là cũng được vài chục $ mà vẫn chưa rút được đồng nào. hix.

Upvote 0
Vậy tóm lại, giờ mình đăng nhập máy nhà có lẽ không sao đâu nhỉ?
Mình sắp có thẻ rồi, mình chờ có thẻ là đăng nhập và xác thực luôn. Mình chỉ nhận tiền chứ không bonus lung tung. Hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp với mình. Nói thật là cũng được vài chục $ mà vẫn chưa rút được đồng nào. hix.
Vài chục đô thì cũng đâu có ít nữa :D Nhiều hơn chủ hội mình giờ rùi nè. Hi hi!

Upvote 0

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
Xin chào các bạn, mình là người mới tham gia MMO. Mình có paypal lâu rồi, nhưng mới biết tới MMO và trước kia gần như mù tịt về paypal. Mình có một số tình huống đau đầu, đang muốn nhờ các bạn hỗ trợ. Mình xin trình bày như sau:

1. Mình có 1 tài khoản paypal và add vào đó nhiều email phụ. Trước kia mình ít đăng nhập paypal và chỉ đăng nhập paypal trên máy ở nhà và máy ở cơ quan. Máy ở nhà dùng Dynamic IP, máy cơ quan là Static. Hiện tại mình vẫn chưa nhận email báo limit của paypal, nhưng tháng trước, mình có xác thực thêm 1 email phụ nữa cho paypal của mình, mình đăng nhập vào email phụ để xác nhận trên máy cơ quan, mà trước đó 5 phút mình vừa đặng nhập vào email chính trên máy ở nhà (vì mình ngồi ở nhà Remote máy cơ quan mà).

Sau khi mình phát hiện là mình đăng nhập paypal khá gần nhau, bằng 1 email chính và 1 email phụ ở 2 máy cách nhau có 5 phút, mình rất sợ bị limit.

Từ đó trở đi, đã 1 tháng rồi, mình không đăng nhập paypal vì sợ. Mình không biết sẽ đăng nhập ra sao, và mỗi lần như vậy mình luôn phải kiểm tra số IP xem nó có giống lần đăng nhập trước không. Các chứng từ thanh toán trên các PTC mình chỉ chụp qua email chứ không đăng nhập để chụp.
Mình chưa xác thực, giờ mà bị limit là nghỉ chơi luôn nên sợ lắm.
Đã gần 1 tháng mình chưa đăng nhập paypal, giờ mình muốn vào nhưng sợ lắm.
Có ai cho mình 1 lời khuyên?
Việc Verify có làm giảm nguy cơ limit hay không?

chà! chưa verified thì hơi nguy hiểm lắm! giờ bạn cứ đăng nhập veri đi cho chắc cú.Tài khoản chưa xác thực,PP nó để ý lắm đó,nhất là việc chuyển tiền or nhận tiền nhiều lắc nhắc cũng khiến tài khoản chưa veri rất dễ bị limit.Theo ý mình bạn nên đăng nhập bằng cái email chính rồi veri liền đi,như vậy tỉ lệ limit sẽ giảm xuống

Upvote 0

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
hii các bạn cho mình hỏi là: khi mình add mail vào acc pp thì nếu dùng các mail đó giao dịch thì người gởi có biết đc đó là mail add hoặc biết mail chính ko, và có nguy cơ limit acc pp này ko? tks nha

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
PP ở VN thì đăng nhập nhiều IP ko sao cả, vì IP VN là IP động, PP nó cũng biết nên nó bỏ vụ limit do khác IP đi.
Verify làm giảm nguy cơ limit. Mà PP của mình thì limit gỡ cũng dễ.

hii các bạn cho mình hỏi là: khi mình add mail vào acc pp thì nếu dùng các mail đó giao dịch thì người gởi có biết đc đó là mail add hoặc biết mail chính ko, và có nguy cơ limit acc pp này ko? tks nha

Người gửi sẽ ko biết thông tin của bạn đâu. Đưa email nào biết email đó thôi.

Upvote 0

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
veri pp đi bác chủ thớt, giảm nguy cơ limit nhiều đấy, còn đăng nhập pp, dù là chưa veri nhưng cả tháng rồi bác chưa login thì có gì đâu mà sợ, một ngày vào nhiều lần mới sợ chứ ^^

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,019
175,353
Latest member
mobiconganbat
Back
Top Bottom