Giờ mình muốn đăng nhập paypal nhưng sợ bị limit

Xin chào các bạn, mình là người mới tham gia MMO. Mình có paypal lâu rồi, nhưng mới biết tới MMO và trước kia gần như mù tịt về paypal. Mình có một số tình huống đau đầu, đang muốn nhờ các bạn hỗ trợ. Mình xin trình bày như sau:

1. Mình có 1 tài khoản paypal và add vào đó nhiều email phụ. Trước kia mình ít đăng nhập paypal và chỉ đăng nhập paypal trên máy ở nhà và máy ở cơ quan. Máy ở nhà dùng Dynamic IP, máy cơ quan là Static. Hiện tại mình vẫn chưa nhận email báo limit của paypal, nhưng tháng trước, mình có xác thực thêm 1 email phụ nữa cho paypal của mình, mình đăng nhập vào email phụ để xác nhận trên máy cơ quan, mà trước đó 5 phút mình vừa đặng nhập vào email chính trên máy ở nhà (vì mình ngồi ở nhà Remote máy cơ quan mà).

Sau khi mình phát hiện là mình đăng nhập paypal khá gần nhau, bằng 1 email chính và 1 email phụ ở 2 máy cách nhau có 5 phút, mình rất sợ bị limit.

Từ đó trở đi, đã 1 tháng rồi, mình không đăng nhập paypal vì sợ. Mình không biết sẽ đăng nhập ra sao, và mỗi lần như vậy mình luôn phải kiểm tra số IP xem nó có giống lần đăng nhập trước không. Các chứng từ thanh toán trên các PTC mình chỉ chụp qua email chứ không đăng nhập để chụp.
Mình chưa xác thực, giờ mà bị limit là nghỉ chơi luôn nên sợ lắm.
Đã gần 1 tháng mình chưa đăng nhập paypal, giờ mình muốn vào nhưng sợ lắm.
Có ai cho mình 1 lời khuyên?
Việc Verify có làm giảm nguy cơ limit hay không?

Announcements

Forum statistics

Threads
423,019
175,353
Latest member
mobiconganbat
Back
Top Bottom