Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

Bạn @nhatbon23 khi tố cáo ai nhớ để post kèm full log chát nhé ! Nếu không người phản dame chính là bạn . Mình cho bạn 1h để post log chat lên hoặc là mình sẽ close topic này vì không có cơ sở nào để khẳng định @emyeusss7 scam !
Offer pc cũng như androi hay bất kỳ 1 loại offer nào khác ! Nếu chỉ nhìn phiến diện khi biết rồi sẽ thấy nó rất đơn giản - và nhiều người học nghĩ người thầy dạy thu phí của mình quá vô lý :)
Trường hợp của mình nếu tuyển memb : memb thấy cài mỗi cái firefox- sock - proxifer và 1 vài thứ linh tinh - thế ng học cũng bảo tool này tìm trên mmo đầy à :D - có những cái bạn không thể biết được đến khi gặp thầy - mặc dù trước đó đã gặp qua đâu đó rồi :)
Nhưng sao trước khi waning các bạn không tự hỏi là trước đó các bạn đã biết gì về nó chưa hay nhờ thầy mới biết được ?
day là box chat mà ?

Cảm thấy thớt ko ưng ý với box bạn lập ra rối đó, nếu không ưng thì nhờ MOD khoá topic đê.

Đọc box này mà gió lật tung chảo chả biết đường nào mà lần:D

đọc hết rồi mệt quá. xin hỏi @nhatbon23 xíu là thớt có kiếm đc $ bằng kiến thức học đc và tool đã mua ko?. và kiếm dc$/ngày. (để mình biết là có nên theo học ko?) thanks!!!

chủ yêu cái thỏa thuận trước khi mua.
bạn ấy ko biết thì thỏa thuận cũng thế thôi , giống như đa cấp lúc đâu cũng thỏa thuận ăn nói ngọt lịm , đã có ý định muốn lấy tiền thi lấy còn đã ko có ý muốn lấy thì có thỏa thuận họ cũng thấy làm như vậy rất khó chụi , b đặt mình vào chủ thớt b sẽ hiểu thôi

đọc hết rồi mệt quá. xin hỏi @nhatbon23 xíu là thớt có kiếm đc $ bằng kiến thức học đc và tool đã mua ko?. và kiếm dc$/ngày. (để mình biết là có nên theo học ko?) thanks!!!
Tất nhiên là đc rồi bác :D có trả phí hẳn hoi mà :) nhưng với kinh nghiem đi trước ( do cảm nhận của mình thôi nha, còn tùy ý bác ) mình khuyên bác nên né ra ! Vậy thôi :)

Cảm thấy thớt ko ưng ý với box bạn lập ra rối đó, nếu không ưng thì nhờ MOD khoá topic đê.

Đọc box này mà gió lật tung chảo chả biết đường nào mà lần:D
ý kiến hay đấy ! Mod nào đi qua thì close giùm topic, mắc công lại gây war này nọ thì phiền :rolleyes: . Topic mục đích chủ yếu cho mấy bạn newbie xem tham khảo thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week