Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

Chuyện hài liên quan

A Lừa đảo ( đang dụ newbi ) : mày đang nghiên cứu android phải không ?
B ( ngu ngơ ) : vâng em đang tìm hiểu
A : Thế mày biết change GUID chưa ?
B : dạ chưa
A: dek thế mày gặp may rồi - a có cái tool change GUID đây ,do a code + ko đụng hàng ai cả . giá thì trên trời mới mua dc .

B: ???? nhưng e thấy tụi nó share free cái đó mà

A : chú có thể mua của người khác - tùy chú thôi - nhưng của a là a mót lại - không đụng hàng đâu

B (ngu ngơ) : nghĩ ->cái này mình ko rành - chắc hàng free dỏm - sao bằng hàng có giá dc . thôi lỡ theo no rồi thì mua luôn ..

A : ;) dek thằng này sắp sập bẫy rồi đây ....:D

và chuyện gì đến cũng đã đến :eek:

Trước mình hay giúp free lém - mà cuối cùng éo ai coi mình ra lol gì nên quyết định - ra 1 cái giá $ dạy xong éo ai nợ ai :D cũng tại đường đời ngay cháy biến lòng ta thành lưỡi hái =))
thì thời buổi này quy ra tiền mà bác ! Chứ free thì họa chăng người thân biết mặt nhau thì còn có ! Chứ người ko quen biết như trên mạng ai rảnh cho free hoặc có cũng hiếm :rolleyes:

Chuyện hài liên quan

A: dek thế mày gặp may rồi - a có cái tool change GUID đây ,do a code + ko đụng hàng ai cả . giá thì trên trời mới mua dc .

A : chú có thể mua của người khác - tùy chú thôi - nhưng của a là a mót lại - không đụng hàng đâu

B (ngu ngơ) : nghĩ ->cái này mình ko rành - chắc hàng free dỏm - sao bằng hàng có giá dc . thôi lỡ theo no rồi thì mua luôn ..

có vẻ vậy @@ !

Ng thật sự pro thì ko có time mà đi dạy kiếm tiền lẻ. Nhưng mà thớt cũng phải chấp nhận đi. Khi cậu có 1 thứ thì phải trả giá bằng 1 thứ khác. Cậu muốn quay tay nhanh ra thì phải xem jav, vậy thôi. Thân!
khi nào bạn ad offers thì bạn hiểu, coi mức độ rảnh nó nhiều thế nào =]]
ngoại việc tuyển mem và chat w AM thì còn phải làm gì khác mà ko rảnh nhỉ ?
ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à :D
tưởng pro thế nào chớ cũng chỉ đi lừa newbie trong 1 lĩnh vực gì đó để kiếm $ thôi à . bác này có vẻ nhiều phốt . tráo trở
bác ấy tự tìm đến mình và "năn nỉ" mình dạy nhé, mình ko rảnh đi tìm để lừa đảo ai đâu à :D
pro này là pro lừa rồi
sao bạn biết mình là pro lừa ?
hay bạn chuyên đi lừa người khác, nên nghỉ ai cũng như bạn :D
ko nhầm thì bác emyeusss7 này cũng có tiền sự trước đó ở box scam này rồi
tên này là pro lừa nè , chuyên lách luật . Khi giới thiệu tool cho bạn sẽ nêu ra vài cái vớ vẩn rồi chêm thêm câu có thể mua tôol của ng khác ( hắn biết trước 100% bạn sẽ chọn mua tool của hắn nên ms nói câu đấy để tránh sau này report ) , còn tại sao hắn chắc chắn thì hắn đã lấy được lòng tin của bạn ở mấy cái free trước hắn dạy :) .
Tóm lại đi đâu cũng thấy pro lắm pro vừa , coder tool tủng kiếm chục củ 1 ngày gì gì đó , nhưng cãi bẫy hắn gài ra cho các bạn newbie => cũng chỉ đói thối mồm thôi :D
Từ vụ có ng thuê crack tool report thì phải đã thấy "tâm" tốt vcl rồi
túm lại cái topic này bị bạn thớt cũng chỉ bảo mình bán tools mắc thui nhỉ ? chứ mình lừa gì bạn ấy ?
tools trăm người bán có vạn người mua, sao cứ đòi mua tools mình bán rùi giờ bảo này nọ ?
tuy bán mắc, nhưng cách thức mình truyển đạt trong lúc học, sao ko ai nhắc đến nhỉ ?
Tên này @emyeusss7 có tiền sử là gian thương... cũng ko lạ lắm đợt report crack tool chỉ crack cái cổng.. còn cái nhân ko xài đc.. khi bị report thì dùng lý lẽ tùm lum đến mod cũng bó tay :D, lần này bán tool cũng dùng câu chữ bóng bẫy... sao cho nạn nhân thua về lý.. ko làm j đc hắn... chỉ biết phán 1 câu là : lương tâm của nó để cho chó gặm mất rồi :D cơ mà kể cũng bùn cười thật haha
mình làm đúng yêu cầu thì thôi chứ, luật trên MMO hay ở đâu cũng vậy thôi :D
còn lượng tâm mình thế nào thì tự mình biết, còn bạn có lương tâm chắc ? chả ma nào biết cả :D

Cái này bạn sai rồi, BS vs BSTweaker thì là free đấy, nhưng bản BS vs BStweaker chiến được app vs net thì làm *** gì có chuyện free. Chính bạn tự nhận bạn là newbie thì cũng nên đi tìm hiểu trc đi, ông @emyeusss7 cũng đã nói kỹ hết rồi, sao h lại đi bảo hàng free đem bán???? thử lấy hàng free ấy về đi làm Net đi. Các thánh off mobile đều tự code, tự root, tự mod bản BS để xài với tool của họ nên họ mới kiếm đc cả k$ nhé. Còn loại newbie đã ngu lại còn nguy hiểm như bạn thì nghe khó. Lập cái title rõ ràng ý bảo lão @emyeusss7 lừa bạn, dụ bạn mua tool, giờ bị chửi lại thì lại quay sang nhờ thẩm định giá. Xin lỗi cười vào mặt những thằng như bạn cái =))
nâng cmn bi

vụ này vui đây. Coi như thớt rút ra được bài học xương máu, nhớ tìm hiểu kĩ càng nhé . Còn bác bán tool thấy mang tiếng thị phi nhiều nhĩ o_O

Chuyện hài liên quan

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vụ này vui đây. Coi như thớt rút ra được bài học xương máu, nhớ tìm hiểu kĩ càng nhé . Còn bác bán tool thấy mang tiếng thị phi nhiều nhĩ o_O
hì, mấy vụ này xảy ra như cơm bửa trong 4rum á mà bạn. May là mình dạy thu phí nên bị "cắn" ngược z thấy bt
có vài bạn nhận dạy free từ a-z còn bị bắn nữa kìa, mấy bạn đó mý ức chế, chứ mình thì cảm thấy bt à :D
như thánh offers PC kiêm luôn chức Smod legialoc trong 4rum cũng vừa bị "cắn" đó :D
bác ý dạy free, dạy đã đời nó còn way lại chữi rủa @_@

mà bạn xem lại từ đầu chí cúi xem, có ai bảo mình dạy ko đàng hoàng đâu, chỉ có tools mình bán hơi mắc thui :p

thế mà có mấy thể loại vào chém bay nóc nhà bảo mình scam này nọ =]]

mua của ai ko mua đâm đầu vào người ta đòi mua cho đã xong giờ quay ra trách móc gì, là mình thì mình cũng thế thôi, giá tiền làm tùy theo thời gian mình bỏ ra chứ chẳng phải ai bán thế nào thì phải bán thế nấy , được thì làm ăn ko đc thì nghỉ kiếm chỗ khác chứ chẳng có thời gian đâu mà đôi co

biết rồi thì để trong lòng, mang lên đây rêu rao làm gì bạn :D nếu người ta không chỉ bạn thì bạn có hiểu những cái điều đó không :D trước khi mua gì thì phải xác định trước cho rõ, mua xong rồi mới nhận ra sai lầm thì không trách ai được. Thiết nghĩ bạn có thể mang lên đây nhưng ko nên đưa tên người ta ra, như vậy chả khác nào hạ thấp danh dự người ta cả :) Thật sự dạy một người làm, bán tool cho một người cũng không dễ dàng gì đâu, bạn nên hiểu và trân trọng điều đó :)

Bác thớt không post log chat để chứng minh thì bác là người vu không, bôi xấu người khác. Bác đã post bài như vậy ai cũng đọc được nên không thể nói là Warning hay Report ? Cái này ảnh hưởng đến uy tín người ta.

Bác là người đáng khinh hơn là người đươc mọi người đồng cảm.

Lời khuyên cho mấy bạn mới vào MMO nên bỏ tiền ra học chứ đừng tự mày mò :) (Kinh nghiệm của mình)

mua của ai ko mua đâm đầu vào người ta đòi mua cho đã xong giờ quay ra trách móc gì, là mình thì mình cũng thế thôi, giá tiền làm tùy theo thời gian mình bỏ ra chứ chẳng phải ai bán thế nào thì phải bán thế nấy , được thì làm ăn ko đc thì nghỉ kiếm chỗ khác chứ chẳng có thời gian đâu mà đôi co
biết rồi thì để trong lòng, mang lên đây rêu rao làm gì bạn :D nếu người ta không chỉ bạn thì bạn có hiểu những cái điều đó không :D trước khi mua gì thì phải xác định trước cho rõ, mua xong rồi mới nhận ra sai lầm thì không trách ai được. Thiết nghĩ bạn có thể mang lên đây nhưng ko nên đưa tên người ta ra, như vậy chả khác nào hạ thấp danh dự người ta cả :) Thật sự dạy một người làm, bán tool cho một người cũng không dễ dàng gì đâu, bạn nên hiểu và trân trọng điều đó :)
vãi mấy bố đúng thánh phán ! cái tittle nói chẳng trách ai chình ình ra đấy mà đọc ko hiểu à ??? Bộ tiếng Việt hiểu đơn giản khó lắm hay sao ấy :D . Mà cũng chẳng có gì lạ hạ thấp ở đây hết ? Người bán hàng cũng là người cung cấp dịch vụ, tôi thấy có ý kiến, có thắc mắc thì tôi phải nói chẳng phải kiêng nể gì hết. Nói để biết để mà góp ý mà cải thiện, đồng thời cũng cho người dùng khác biết thêm thông tin mà tham khảo ! thật nực cười

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week