Giới thiệu 1 coin giống hệt Zippcoin đây anh em

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Giới thiệu anh em 1 coin rất giống zippcoin đây
Anh em tham gia tại đây nhé
https://ribbit.me/
Hướng dẫn tham gia

Hằng tuần coin sẽ đc phát vào khoảng thứ 2. Sau khi đăng ký xong verify bằng facebook, twitter nó sẽ gửi coin. Hiện giờ 1 tuần đc khoảng 9,3 $ ribbitcoin (đó là tự nó định giá thôi nhé). Dự kiến sang năm 2015 nó sẽ mở sàn. Rất có thể sang năm ông Obama sẽ dành gói viện trợ 350tr đô la để đưa nó lên sàn:D (nói vui chút thôi nhé:D)
Mình chỉ giới thiệu cho anh em tham gia cho vui. Ko tham gia gì thêm ngoài acc hướng dẫn. Anh em tham gia 1 acc kiếm đc khoảng 9$/ 1 tuần, 10 acc 90$, 100 acc 900$, 1000 acc 9000$:D (đó là nó định giá nhé, đừng ném đá mình:)). Giờ mới thứ 3 chịu khó tới thứ 2 tuần sau nó phát coin
P.s Cái này có link ref nữa nhé, đc 10-20% giá trị coin gì đó. Nhưng coin có hạn chế là chỉ lưu hành nội bộ thôi nhé:D

Last edited:
lại ôm và chiến tiếp nào :) sắp thành tỷ cmn phú rầu

Nhìn Bẩn bẩn. Zipp còn có ít sáng sủa. thằng này k ăn thua.

loại gà này mà ôm với ấp gì nỗi

haha , nhiều site nó ra ăn theo VL , xác ****** nó định
cái thằng này, zippcoin cũng ngồi nói xỉa móc. Ngồi nói cả ngày, chưa biết đâu vào đâu, cứ ngồi dự đoán rồi lại ăn nói vớ va vớ vẩn. Làm như là gia cát dự biết trước tương lâi ấy. Chưa chắc chắn thì đừng có nói ra, mà có nói 1-2 câu cũng đc, đằng này ai vô cmt cũng nói y chang vậy ? Âm mưu gì thế ? Không thấy mệt à

Cùng đưa nó lên sàn mmo4me nào các chiến hữu :D

cái thằng này, zippcoin cũng ngồi nói xỉa móc. Ngồi nói cả ngày, chưa biết đâu vào đâu, cứ ngồi dự đoán rồi lại ăn nói vớ va vớ vẩn. Làm như là gia cát dự biết trước tương lâi ấy. Chưa chắc chắn thì đừng có nói ra, mà có nói 1-2 câu cũng đc, đằng này ai vô cmt cũng nói y chang vậy ? Âm mưu gì thế ? Không thấy mệt à
thế bạn có biết trước site này thì biết bao nhiêu site đã ra rồi ko , và nó đi đên đâu thì tự hiểu , cái forum này tư do ngôn luận mình nói lên ý kiến của mình thôi còn cảm thấy ko thích thì thôi . Cũng chẳng có liên quan gì đến tiền ăn sáng của b ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week