giới thiệu anh em một công việc làm ngoài captcha để đỡ đói.tội anh em quá :(.

Status
Not open for further replies.

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
trước khi viết tiếp mong mod thông cảm cho em vì em không biết nên để bài này vào đâu.chỉ vì nghĩ cho anh em captcha (Bản thân em cũng làm captcha vài năm rồi) nên muốn đề xuất ý kiến này để anh em đỡ đói trước mắt vì pix dạo này lộn xộn quá.gây ra nhiều tâm lý không vui cho anh em.nếu thấy bài của em để được 1 nơi nào đó xứng hơn thì mod nhớ move nó qua giúp em với chứ đừng chém em tội nghiệp nha mod :(

http://www.web-ip.ru là site của nga với công việc đòi hỏi là chúng ta đi làm nhiệm vụ.nhiệm vụ ở đây thì có :click quảng cáo,đăng ký offer,đăng ký làm ref cho chủ công việc.....rất nhiều loại.Tiền trả bằng WMR.Quy đổi ra WMZ: 1WMZ =tương đương trên dưới 30wmr.
Nhiệm vụ làm tại site này tương đối dễ dàng và có nhiều thuận lợi như :không phải lo không có việc làm như pix(khi pix bất ổn) không bị banik,công việc rất nhiều,muốn làm cái nào thì làm.làm cả ngày cũng chả hết được,nếu chăm chỉ và làm thường xuyên mức lương 1 ngày có thể giao động từ 5 đến 7WMZ(sau khi quy đổi WMR sang WMZ),và tất nhiên là có thể nhiều hơn tùy theo anh em làm loại công việc nào.
huy mới biết đến trang này vài ngày thông qua 1 topic nào đó trong mmo4 này.đã làm thử 3 ngày và đã pay WMR.vì trình độ có hạn nên huy chỉ làm click quảng cáo.ngày thứ 3 làm rất nhanh .trung bình 1 giờ hơn 30 click quảng cáo.tính ra hơn 1WMZ.từ đó suy ra mức lương 1 ngày làm là tương đối bằng WMZ đối với anh em solo captcha. với trang này min pay là 5WMR,ngồi có tý làm vài click đã có 5WMR rồi hjhj,giá mà 1WMR=1$ thì ngon quá nhở
:D:D.mở topic này không phải để tuyển ref,vì một hai ngày nữa huy phải đi làm ngoài rồi.nhưng thật sự là sau khi đã làm thử và thấy trang này hay và
có triển vọng tốt nên muốn anh em vào làm thay cho captcha thời khắc khó khăn này.
huy không có hướng dẫn nhưng huy xin gửi lại bài hướng dẫn của người này cho anh em xem và tham khảo.thấy được thì làm.
http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip&p=666009
chúc mod và anh em luôn kiếm được nhiều $ dù cho làm captcha hay web-ip hay là gì đi nữa.cảm ơn mod và anh em đã xem qua.
:binhsua11::binhsua11:

toàn tiếng Nga thì làm sao biết mà làm.
ko thấy chỗ nào chuyển ngôn ngữ cả

anh em đừng lo về ngôn ngữ,hiện tại có trình duyệt google crome có chức năng dịch ra tiếng việt rồi.tốt hơn nên copy nguyên bản rồi dán qua google dịch sẽ dễ đọc dễ làm hơn vì nếu dùng nút dịch của trình duyệt đôi khi lại không thể thấy link .và văn bản nằm lộn xộn không có thứ tự trên dưới khó theo dõi.

Đợt này cũng làm mấy SITE của NGA. Qua 1 thời gian tìm hiểu yêu con người nước Nga quá :)). Đợt này còn xem XXX của Nga nữa chứ =))

site này có vẻ hot :)

Đợt này cũng làm mấy SITE của NGA. Qua 1 thời gian tìm hiểu yêu con người nước Nga quá :)). Đợt này còn xem XXX của Nga nữa chứ =))
Site nào thế bác. chỉ cho vài site ik :binhsua07:

rảnh huy sẽ up cho anh em ít site cho tiền miễn phí mỗi ngày(nghe là khoái rồi :D:D) 100% là miễn phí.tiền WMR và WMB

Site nào thế bác. chỉ cho vài site ik :binhsua07:
SITE chiến PTC hay là site XXX hả bạn :)).
Nếu PTC thì bác cứ từ những cái nhiệm vụ hằng ngày mà nó trả tiền ấy mà chiến ;). ( Nhớ là thằng nào có refback mới chiến nhé )
Còn XXX thì tra google hoặc vào cộng đồng XXX lớn mạnh nhất Việt Nam ---> Liên xô . Mỹ ấy =))

Đặt viên gạch ngồi hóng đã , dạo này bận quá chẳng có thời gian nghiên cứu cái gì mới cả :(

anh em đừng lo về ngôn ngữ,hiện tại có trình duyệt google crome có chức năng dịch ra tiếng việt rồi.tốt hơn nên copy nguyên bản rồi dán qua google dịch sẽ dễ đọc dễ làm hơn vì nếu dùng nút dịch của trình duyệt đôi khi lại không thể thấy link .và văn bản nằm lộn xộn không có thứ tự trên dưới khó theo dõi.
ko biết sao chứ chrome của mình ko sử dụng dc với trang này

SITE chiến PTC hay là site XXX hả bạn :)).
Nếu PTC thì bác cứ từ những cái nhiệm vụ hằng ngày mà nó trả tiền ấy mà chiến ;). ( Nhớ là thằng nào có refback mới chiến nhé )
Còn XXX thì tra google hoặc vào cộng đồng XXX lớn mạnh nhất Việt Nam ---> Liên xô . Mỹ ấy =))
REdtube.com : trang coi phim XXX rõ nhất thế giới. =))~. Nga, MĨ, châu Âu, châu PHI :)) :))

offfer đã lấn áp qua captcha ruj ah

offer , PTC, PTU...gì gì thì về đúng box, nếu anh em cạp cạp có nhu cầu sẽ tự qua tìm hiểu, thanks chủ topic nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week