Help Giới Thiệu Tool Vnb Find Info 2.0 ( nâng cấp từ tamte findinfo 1.0 )

Status
Not open for further replies.
vừa bị norton chén rồi, vào đây tìm mãi chả thấy link download tool ở đâu :binhsua153:

thấy được link download rồi. nhưng bản này sao ko set giới hạn get info được vậy, để 2 mà nó cứ get 20, được vài lần thì báo limit 200 info :binhsua153:

:(( shin ơi coi lại vụ cài lại win là nó hiện lại cái bản chưa đang ký hiện ra cái code để làm việc á @@

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppps

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

upppppppppppppppppppppppps

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppps
Em xem làm sao mà tool tìm theo IP là lại bị lỗi xung đột ,anh tìm theo state thì vẫn bình thường ,thỉnh thoảng mới bị 1 cái nhưng tìm theo IP 10 lần thì bị văng cả 10 :(

up kiếm thanks nào .....................

Em xem làm sao mà tool tìm theo IP là lại bị lỗi xung đột ,anh tìm theo state thì vẫn bình thường ,thỉnh thoảng mới bị 1 cái nhưng tìm theo IP 10 lần thì bị văng cả 10 :(

uhm đúng òi lâu lâu bị 1 con sock bó tay luôn

Giờ thất nghiệp rùi ko có dịp dùng soft của anh, hjx

Upppppppppppppppps

P/s Dạo này tool bị lỗi find với ip sẽ fix trong tuần sau . vì đang rất very busy :( chỉ có time active thui bà con thông cảm

Mình mua tool của shin được 1 tuần rồi. nay mới có dịp xài tới. mới sực nhớ là trong máy ảo còn lincense forever :| thành ra nói chung là dư
Các bạn cũng biết rồi đó, shin bán tool vs giá 7,5$/1 lincense/vĩnh viễn. thành ra mình để lại các bạn 5$ lincense này nhé

id hiện tại là B60B3749BF6D77E28CA27D9144734939 - megagame

Ai mua lại hộ mình thì nhờ shin đổi lin và active nhé. Hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo