Ask [ Girl - Chiến PTU ] Pro nào có 4rum posts tay nào view cao share mình với :)

Status
Not open for further replies.
Hay thật! nếu ko liên quan thì show cái chữ GIRL ở cái tít làm giề.người ta có site postay ngon lạ đưa cho người khác kiếm cơm trên đất của mình trong khi chẳng thu đc cái gì à?

-có 2 trường hợp xảy ra :

+ Nếu là boy thì là thằng lừa đảo,đi lừa cả làng

+ Nếu là girl thì là 4f show hàng hoặc ... để lấy 4,5$/day

vài nhận định của e đề nghị cả nhà vỗ tay

1 người như b k bít có gì để T lừa k đây.

Mog bạn lịch sự hơn trog toppic này.

@dowfree: cậu luôn mồm kêu người khác lịch sự, thế tớ chưa chửi gì cậu, cậu bảo ai sủa đấy, lịch sự kiểu của cậu hay quá đi mất, nói cái câu đấy biết 100% ko phải con gái rồi, đi cắt .......đi, rồi hẳng để tiêu để là girl nhé =)) =))

Gái hay trai thì mấy pro cũng ăn nói quá đáng rồi đấy. Không share thì nói là không share, đừng có nói năng như vậy trong forum. Làm như Leo với emi ấy.

@dowfree: cậu luôn mồm kêu người khác lịch sự, thế tớ chưa chửi gì cậu, cậu bảo ai sủa đấy, lịch sự kiểu của cậu hay quá đi mất, nói cái câu đấy biết 100% ko phải con gái rồi, đi cắt .......đi, rồi hẳng để tiêu để là girl nhé =)) =))
Lão Lịch sự gớm nhờ =))
@ chủ thớt : Nếu bạn là Girl ;) Và Bạn Ở HN t' nhận chỉ bạn từ a-z và có thể thêm vài chiêu khác =))

Thì boy thì nói boy xin có ai cho thì cho..cần gì Fake giới tính =))

Fake??? Tại sao phải làm thế.

Nếu biết trước nhiều ch0' tnày có lẽ M đã fake là Nam.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Lão Lịch sự gớm nhờ =))
@ chủ thớt : Nếu bạn là Girl ;) Và Bạn Ở HN t' nhận chỉ bạn từ a-z và có thể thêm vài chiêu khác =))

M ở thái nguyên bạn à.

Last edited by a moderator:
bạn có thể show YH ra để kiểm chứng bạn là girl, nếu là girl sẵn sàng share free cho. nếu là boy thì mình sẽ ko nói lịch sự với loại....! đề nghị anh em ném gạch nhẹ nhàng như sóc
YH: chezmgiothanhbao@@

Là girl thật thì có jif phải sợ , show lên cho anh em xem nào , hay để mình kiểm chứng xem .:D

B nghĩ vì sao mình phải show ảnh cho lũ súc vật như các bạn kiểm chứng???

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

bạn có thể show YH ra để kiểm chứng bạn là girl, nếu là girl sẵn sàng share free cho. nếu là boy thì mình sẽ ko nói lịch sự với loại....! đề nghị anh em ném gạch nhẹ nhàng như sóc
YH: chezmgiothanhbao@@

Chắc b k hiểu ý nghĩa từ share rồi.

Từ share trong đầu bạn có lẽ là mua bán , trao đổi rồi. Chứ k phải chia sẻ.

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Gái hay trai thì mấy pro cũng ăn nói quá đáng rồi đấy. Không share thì nói là không share, đừng có nói năng như vậy trong forum. Làm như Leo với emi ấy.

Bọn này k phải là pro đâu bạn.

T nghĩ chưa chắc đã là người đâu.

girl mới sợ đó, post 1, mà đã biết PTU thì chắc chắn phải có 1 cái nick khác, đi xin forum nhưng ko ai share nên bày trò giả gái để xin cho dễ ý mà, cam đoan là nó ko phải con gái đâu =)) =))

Nhìn cái avatar cũng biết chủ nhân của nó thuộc tầng lớp thối nát của xã hội.

Chỉ có thể to mồm trong cuộc sốg ảo này.

B nghĩ vì sao mình phải show ảnh cho lũ súc vật như các bạn kiểm chứng???

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

chào bạn downfree gì đó ơi nếu bạn là girl ăn nói tế nhị thì sẽ ko dùg từ lũ súc vật đâu đề nghị bạn tế nhị lại nhé
1 điều nữa forum post tay view cao thì bạn phải tự seach thôi không ai share chén cơm của mình đâu tớ nghĩ bạn có kiến thức ptu nhiều nên bạn mới lựa forum view cao và có catpcha
Thân

Hài thật, thời gian lập topic này đi search ra nhiều hơn rồi.

4rum bt thì nhìu mà.

Vì m k chơi auto nên có ý định đấy thôi.

Những 4um nhùi người view và posts tay m nghĩ ai chơi auto thì sẽ share cho m nên mới xjn.

Ai ngờ toppic m lại hút đc nhiều ch0' đến vậy.

Sớm biết tnày m đã k lập toppic để chúng nó lao vào sủa điên sủa dại, đau cả đầu.

Đề nghị close topic lại đi thôi. Không lại có gạch xây trụ sở mới nữa đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week