Ask [ Girl - Chiến PTU ] Pro nào có 4rum posts tay nào view cao share mình với :)

Status
Not open for further replies.
xl bạn chứ auto vượt capcha có từ lâu rồi =))

@downfree: đến cái reply này tớ vẫn cố gắng ko văng ra câu gì chửi bậy với bạn. Bạn thử bỏ chút thời gian đọc lại những reply của tớ xem có gì tớ chửi bạn ko nhé, mà chưa chi đã nói người khác "sủa" "súc vật" "thối nát". Tớ chẳng cần phải giải thích nhiều, qua lời nói của bạn thì chắc tớ nghĩ sẽ nhiều người biết ai là "súc vật" và "thối nát" ở đây nhé
Nếu như có 0,000000001% bạn là girl, tớ nghĩ, bạn sẽ là người con gái "hiền lành, ngoan ngoãn" nhất thế gian đấy =)) =))

B nghĩ vì sao mình phải show ảnh cho lũ súc vật như các bạn kiểm chứng???

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Chắc b k hiểu ý nghĩa từ share rồi.

Từ share trong đầu bạn có lẽ là mua bán , trao đổi rồi. Chứ k phải chia sẻ.

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Bọn này k phải là pro đâu bạn.

T nghĩ chưa chắc đã là người đâu.

làm j nặng lời zu zay em gái, em vào đây nè wrzc.org

B nghĩ vì sao mình phải show ảnh cho lũ súc vật như các bạn kiểm chứng???

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

chào bạn downfree gì đó ơi nếu bạn là girl ăn nói tế nhị thì sẽ ko dùg từ lũ súc vật đâu đề nghị bạn tế nhị lại nhé
1 điều nữa forum post tay view cao thì bạn phải tự seach thôi không ai share chén cơm của mình đâu tớ nghĩ bạn có kiến thức ptu nhiều nên bạn mới lựa forum view cao và có catpcha
Thân

M đâu có chửi b.

Sao b k xem lại toppic xem bọn nó xúc phạm m ntn?

Thật nực cười khi bạn nghĩ làm vậy là share chén cơm cho người khác.

Lộc bất tận hưởng mà.

B k share thì cũng có trăm người posts.

Nhưng người down cũng vô số.

Last edited by a moderator:
4rum bt thì nhìu mà.

Vì m k chơi auto nên có ý định đấy thôi.

Ai ngờ toppic m lại hút đc nhiều ch0' đến vậy.

Sớm biết tnày m đã k lập toppic để chúng nó lao vào sủa điên sủa dại, đau cả đầu.

ăn nói chua ngoa thế này ko gái thì cũng dân ái =))

4rum bt thì nhìu mà.

Những 4um nhùi người view và posts tay m nghĩ ai chơi auto thì sẽ share cho m nên mới xjn.

Sớm biết tnày m đã k lập toppic để chúng nó lao vào sủa điên sủa dại, đau cả đầu.

bạn ăn nói lại thiếu tế nhị rồi
mình nghĩ nếu bạn là girl mà ăn nói vậy cũng chẳng ai dám share cả

4rum bt thì nhìu mà.

Những 4um nhùi người view và posts tay m nghĩ ai chơi auto thì sẽ share cho m nên mới xjn.

chủ topic đã cho YH rùi đó, có gì bạn pm mình kiểm chứng + share forum cho. mình để lại YH lần nữa: chezmgiothanhbao @. mong bạn và mọi người ko lên nói nhau nặng lời như vậy, cùng là con người cả

Mình chưa đọc hết topic nhưng chơi cái gì mà tự xưng là girl thì mình không có cảm tình chút nào!
Cái thứ 2 ngồi trên sb thấy nghe bảo chửi qua chửi lại nhiều quá nên mình mạn phép close topic này
Không biết có ai nói bậy , tục tỉu ko nhưng tóm lại mình cảnh cáo các bạn lần nữa có quăng gạch thì quăng nhưng cấm chửi bậy , đây là 1 cộng đồng nên có văn hóa 1 chút đừng dùng những ngôn ngữ "chợ đồng xuân"
Thân

newbie > it forum > kiếm tiền tiêu vặt > 3 -5$/day > nghe thật là > ặc ặc ặc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123