Ask Giúp đăng ký wmz

mò một tí cuối cùng cũng thành với những gợi ý của các bro phía trên.Thanks các bro nhiều :binhsua144:
Y/C : Các bạn tải Classic về cài đặt trên máy nha. Và FireFox --> sử dụng firefox trong tất cả các bước :)):binhsua122:
B1 : Các bạn đăng kí bình thường ở chế độ Mini .( Các này không hướng dẫn nha):binhsua162:
B2 : Login vào lúc này ta đang sử dụng chế độ Mini , vào menu kéo xuống phía dưới chọn Enable cho Classic.:binhsua121:
B3 : Nó đưa ta tới một trang khác ở đây bạn nào sử dụng Chrome hay IE thì sẽ không chạy được 127.0.0.1 ( Thực chất các này là ip localhost ) đến đây thì các bạn biết vì sao mình kêu cài đặt firefox rồi chứ .:binhsua119:
B4 : Nó sẽ xuất hiện khung thông tin ở đây các bạn sẽ thấy số điện thoại ( để nguyên tiềng Nga nha -->có thể nhờ bác google ) phía dưới có button nhấn vào chờ một tí nó sẽ gởi về điện thoại mình số seria dùng để login . Gõ vào ô còn lại . Tới đây thì chỉ còn việc làm theo y/c của nó . thông tin điền đầy đủ thông tin passport.:binhsua136:
B5 : Sang khi xong passport rồi thì nó cho ta nhập mã khẩu file key ( chú ý mật khẩu này dùng để đăng nhập Classic ) và sau khi điền xong thì nó sẽ đưa ta tới trang down file key về nha .:binhsua07:
Tới đây thì đã xong rồi ...rồi rung đùi mà tranfer thôi .
Có gì không hiểu thì post lên nha , còn không thì mình sẽ làm một cái hướng dẫn hoàn chỉnh lun bằng hình ảnh cho dễ .

cho mình hỏi ké tí,vậy sau khi đăng kí thành công classic,cái mini của mình có làm gì dc nữa ko?người ta send tiền cho mình thì nó vào classic hả?rồi trong cái classic tạo thêm 1 cái purse nữa,có thể dùng 2 purse này như 2 tài khoản khác nhau khi điền vào account file host dc ko?có bị nó soi ra là 1 WMID ko nhỉ :D và nó vận nhận tiền bình thường chứ :D tks cả nhà :)
trước giờ toàn xài classic và có vẻ nó vẫn thông dụng nhất
classic là sẽ down phần mềm của nó về cài trên máy mình, xong sẽ có biểu tượng con kiến
xài nó để đăng nhập và tạo purse, mình có thể tạo bao nhiêu purse cũng dc
còn xài nhiều purse cho nhiều acc filehost cũng dc
trước chơi hotfile mình làm cả chục purse add cho cả chục acc hotfile
các acc hotfile đăng nhập cung IP cung ko sao
còn các host khác toàn xài 1 acc nên ko biet

Mình thử mãi rồi ko thể nào kích hoạt đc classic , dùng đủ FF , IE lẫn chrome đều bị đứng ở 127.0.0.1 . Điên thế ko biết :binhsua49:

cho mình hỏi ké tí,vậy sau khi đăng kí thành công classic,cái mini của mình có làm gì dc nữa ko?người ta send tiền cho mình thì nó vào classic hả?rồi trong cái classic tạo thêm 1 cái purse nữa,có thể dùng 2 purse này như 2 tài khoản khác nhau khi điền vào account file host dc ko?có bị nó soi ra là 1 WMID ko nhỉ :D và nó vận nhận tiền bình thường chứ :D tks cả nhà :)

trời. bác madmadman mà chưa dùng classic á. mini sao sao đủ đựng $ của bác dc :binhsua33:

vậy sau khi đăng kí thành công classic,cái mini của mình có làm gì dc nữa ko?

vẫn vào như bt bác ạ

ko nhớ là bây giờ còn đang kí dc classic ko,nhưng mini chắc vẫn đăng ký dc bình thường mà :)
nếu active qua đt thì nên chọn sim 10 số nhé, 11 số hình như ko active dc =-=

Ai nói bạn thế? Tớ thử vài lần 11 số bình thường nhé

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Mình thử mãi rồi ko thể nào kích hoạt đc classic , dùng đủ FF , IE lẫn chrome đều bị đứng ở 127.0.0.1 . Điên thế ko biết :binhsua49:

Bạn để ý vì lúc bạn click vào chữ tiếng Nga bạn đang để ở tab Classic p ko? chuyển xuống tab mini bạn sẽ làm đc. Hum qua cũng vùa làm đc. ko bít đúng sai tn nhưng đag từ mini h sài classic rùi, gửi và nhận tiền ok. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom