[Giúp đỡ] Làm gì khi người ta lấy tool làm tăng view video của mình

Status
Not open for further replies.

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
74
MR
0.886
$640.00
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-us-vn-live-trau-6k-8k-google-adsense-40k-kenh-da-bkt-2-5m-bom-1k-sub-youtube-400k-vcb.408535/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-7-pm-22-6-all-bank.437560/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Bọn ấy làm thế để nhằm làm cho kênh của mình die, tăng view video của mình lên chóng mặt vậy đó. Kiểu này chắc kênh die sớm thôi. Mà kênh content. Theo các bác mình nên làm gì? Xoá video đó ra hay để lại chẳng làm gì. :(

Bọn ấy làm thế để nhằm làm cho kênh của mình die, tăng view video của mình lên chóng mặt vậy đó. Kiểu này chắc kênh die sớm thôi. Mà kênh content. Theo các bác mình nên làm gì? Xoá video đó ra hay để lại chẳng làm gì. :(
cho video sang chế độ mình bác xem thôi :v

kệ đấy bạn, nếu dính bạn mail cho gg yt có clip tặc abc. gg sẽ tìm ra đúng sai thô.

kệ đấy bạn, nếu dính bạn mail cho gg yt có clip tặc abc. gg sẽ tìm ra đúng sai thô.
Thank you. Sợ kênh die thôi ak

Các bạn cho mình hỏi ngu là làm thế nào để mình biết được ip click quảng cáo trên youtube nhỉ

Các bạn cho mình hỏi ngu là làm thế nào để mình biết được ip click quảng cáo trên youtube nhỉ
Không biết đâu. Chỉ biết nguồn truy cập từ đâu thôi.

view thật thì sao.
1 ngày lên 10k view, chỉ có 1 video. Làm gì có chuyện view thật mà lên nhanh vậy ak bác?

để im xem sao :v bjk đâu lại là view thật :D

Mình cũng có 1 video vừa up ngày hôm sau gần chục k view -_-. Có thằng nó up lên cái diễn đàn éo gì ý, hồi đó gà quá thấy view tăng nhanh sợ bị die kênh nên xóa mẹ đi. Hôm sau check nguồn xem lần ra được cái diễn đàn tiếc ngẩn người:(. CPM ~ 10-15$/ 1k hiển thị lại :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week