Matrix GLOBALADSHARE - 150%ROI, Revshare + 4 loại Matrix, chấp nhận STP và Paypal

Status
Not open for further replies.
vậy tổng cộng nếu đầu tư và mua Share là bao nhiêu bác, e cũng đang dư chút paypal

vậy tổng cộng nếu đầu tư và mua Share là bao nhiêu bác, e cũng đang dư chút paypal
Đầu tư bắt buộc mỗi tháng là 15$. Với 15$ đó cậu sẽ nhận được 1 vị trí trong ma trận chính, 1 vị trí trong ma trận ngược, 1 vị trí trong U cycler và 1 share giá 10$
Share này sẽ hết hạn khi đạt 15$. Ma trận sẽ được hoàn thành tự động chứ ko cần tuyển ref. Nhưng mà hơi lâu, có thể phải mất vài tháng. Nếu tuyển Ref thì ma trận sẽ được xếp nhanh hơn bởi ref của mình.
Có điều nếu cậu mua share thì tốc độ chia lãi của nó cực kỳ chậm. 1 ngày chia lãi 5-6 lần thui. Hiện nay thì mỗi lần chia lãi chỉ đc 0.09-0.10$/share. Vì thế cũng khó nói lắm.

Thanh toán thứ 2 nhé. Tháng vừa rồi ăn đc mấy cái matrix
Greetings from SolidTrust Pay.
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.
  • From STPay member: asherw ([email protected])
  • Transaction Number: 30000520475
  • Amount: $11.58
  • Currency: USD
  • Note (if provided): GlobalAdShare.com - withdrawal

Hàng lại về. Cycler đến cuối tháng nó tổng kết và cho 1/2 số cycler được hoàn thành. Chương trình matrix tốt nhất mình thấy từ trước tới giờ. Chỉ mua cycler 1 lần và hưởng cycler hàng tháng cho đến khi site Scam!

Greetings from SolidTrust Pay.

You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.

• From STPay member: asherw ([email protected])
  • Transaction Number: 30001095558
  • Amount: $11.47
  • Currency: USD
  • Note (if provided): GlobalAdShare.com - withdrawal

Chúng tôi đang di chuyển đến một máy chủ mới (CPU nhanh hơn, nhiều lõi,
bộ nhớ nhiều hơn, tốc độ bus cao hơn, etc etc).

Thông tin đăng nhập và đăng ký được vô hiệu hóa để tránh hỏng dữ liệu.
Khi hoàn thành, "Dưới bảo trì" trang tạm thời
sẽ được thay thế bằng trang chủ của chúng tôi và bạn có thể đăng nhập vào
tài khoản của bạn một lần nữa. Để tránh đăng nhập vào các máy chủ cũ,
xin vui lòng không cố gắng đăng nhập ít nhất 4 giờ.

Mặc dù nó chỉ mất vài phút để chuyển các tập tin, các
toàn bộ quá trình bao gồm tuyên truyền DNS có thể mất đến 24
giờ (có thể dài hơn ở một số nước).

Tôi xin lỗi vì sự bất tiện này nhưng chúng tôi tin rằng điều này
Động thái này là cần thiết cho dài hạn của chúng tôi cũng được. Cảm ơn bạn.

Kính trọng,
GlobalAdShare

mình cũng mới tham gia cách đây 2 này , vừa upgrade hết 15$ , mặc dù ko rõ cho lắm nhưng mỗi ngày đều thấy có $ mặc dù ít , mình thấy nó nói là sau khi upgrade thì 8 ngày sẽ kiếm được 6.25$ , chạy đủ 1 tháng . Nếu như lời bác chủ topic nói thì ngừng chơi vẫn có tiền rồi

Cũng liều nhỉ. Site này thực tế là chơi vẫn đc. Nhưng e là phải chờ vài tháng mới hoàn vốn. Nếu muốn dừng chơi thì kiểm tra PP hoặc STP nó tự động đặt lệnh đóng phí tháng đó. cancel lệnh đó là đc.

sao mình thấy nó nói là 6.25$ sau 8 ngày vậy trong tháng đầu phải có lãi chứ bạn . Mà nó tự đặt lệnh mới ghê vậy

Đúng như bạn nói là ko được 6.25$ sau 8 ngày , vì bữa mình vô phần gửi mail kiếm ref nó có cái mail ghi như vậy @@ . Mình cũng đã hủy auto pay trên PP rồi .
Vậy bạn cho mình hỏi là mình dep 15$ để upgrade mỗi ngày được 0.005 từ gói ad share và lâu lâu mới được 0.5 của 1 thành viên nào đó up , vì mình đã hủy auto pay vậy khi hết hạn mình sẽ được $ từ cái nào vậy bạn và bao nhiu vậy

Gói adshare thì sẽ chia lãi đủ ROI 150% sau đó sẽ hét hạn và sẽ chuyển vào thành 1 vị trí trong matrix P-Cycler LV1. LV1 hoàn thành nhận 1$, LV2 hoàn thành nhận 2$, LV3 hoàn thành nhận 3$.
1 lần bạn ra hạn thành viên 15$ thì sau 1 tháng bạn sẽ nhận 1 vị trí trong U-Cycler LV1. Hoạt động tương tự như trên nhưng sau khi ra hạn lần 2 bạn mới có 1 Ucycle nhé. Tháng đầu tiên hết hạn mà bạn ko gia hạn thì sẽ ko có vị trí này.

Cảm nhận riêng. CHương trình này là chương trình chia lãi bền nhất và ổn định nhất mà mình từng thấy. Mặc dù khi chơi matrix thì mình khá sợ việc những thành viên đầu tiên sẽ mua 1 loạt vị trí rồi ăn hết cycle và chuồn. Nhưng chương trình này khắc phục đc nhược điểm đó và giứoi hạn việc mua vị trí đồng thời một vài tháng lại mở thêm 1 matrix mới để giữ cho matrĩ cũ tiếp tục phát triển. CHính vì thế mà sau 1 năm rùi mà chương trình vẫn chia lãi ổn định như ban đầu.

Mình thấy bạn nói đã ngưng chơi từ tháng 10 năm ngoái nhưng đến tận bây h nó vẫn trả tiền cho bạn , vậy một tháng nó trả bạn bao nhiêu vậy và tháng nào cũng đều như vậy ko hay có tháng đột biến nhiều hơn do matrix hoàn thành

Mình thấy bạn nói đã ngưng chơi từ tháng 10 năm ngoái nhưng đến tận bây h nó vẫn trả tiền cho bạn , vậy một tháng nó trả bạn bao nhiêu vậy và tháng nào cũng đều như vậy ko hay có tháng đột biến nhiều hơn do matrix hoàn thành
Hiện mình ko còn nhận lãi từ share (vì không cò share nào) nhưng khoảng 2-3 tháng thì lại đc ăn 1 matrix. Nên cứ đủ 10$ là có thể rút đc. Có Proof bên trên của mình đó:D
Cơ chế của site là matrix bắt buộc nên không quan trọng có ref hay ko. Cuối mỗi tháng admin sẽ tập hợp tất cả các vị trí trong matrix và làm cho 1/2 số vị trí đó đc cycled. Số matrix đc cycle sẽ lại sinh ra vị trí mới thêm vào những điểm cuối cùng trong ma trận. Mình chỉ có 1 U-cycle và 2 P-cycle và đã đc ăn matrix rất nhiều lần rùi.

Bonus Một số hình ảnh về U-cycle mình đã ăn :D

Đầy tiên là U-cycle lv1

U-cycle lv2

Note: Sever up ảnh này có quảng cáo 3x nên không nên kick vào nếu không ở 1 mình nhé:D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week