Matrix GlobalAdXpress - globaladxpress.com - Revshare ROI 135% PP, PM, PZ, STP, BTC, PAYEER

Status
Not open for further replies.
Lúc đầu xài script cũ vẫn còn ssl, sau chuyển qua script mới gấp quá hay sao mà chưa làm cái mới.:confused:

>> bạn nói chuẩn, do admin lu bu vụ chuyển script với thay đổi giao diện site nên vẫn chưa tích hơp SSL. Vụ này mình cũng có pm trực tiếp để warning admin rồi, nhưng không được trả lời.

GAX đã giải quyết xong vấn đề liên quan đến PayPal rồi nhé, admin đang tiến hành xử lý rút tiền như bình thường. 1 tin mừng cho ae đang hóng GAX, site đang dần khẳng định sự uy tín của mình.

Nhưng các bạn dep bằng PayPal vẫn nên chờ thêm 1 thời gian ngắn nữa, vì đợt vừa rồi không phải tài khoản PayPal của site bị limit, chỉ là gặp một số rắc rối phải giải trình về việc thực hiện giao dịch với số lượng lớn thôi.

GAX đã giải quyết xong vấn đề liên quan đến PayPal rồi nhé, admin đang tiến hành xử lý rút tiền như bình thường. 1 tin mừng cho ae đang hóng GAX, site đang dần khẳng định sự uy tín của mình.

Nhưng các bạn dep bằng PayPal vẫn nên chờ thêm 1 thời gian ngắn nữa, vì đợt vừa rồi không phải tài khoản PayPal của site bị limit, chỉ là gặp một số rắc rối phải giải trình về việc thực hiện giao dịch với số lượng lớn thôi.
good new hóng mạnh

GAX theo mình theo dõi 4 ngày nay, thì đến thời điểm hiện tại GAX đã dần đi vào ổn định. Những bạn nào có ý định dep vào thì nên tranh thủ giai đoạn này nhé.

The amount of 100 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9355226. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal. Date: 13:50 30.10.15. Batch: 107271096.
Mới nhận.:rolleyes:

thời điểm này đầu tư vào site là đẹp nhất, nhưng chắc có nhiều người còn phân vân đợi acx nữa :D

>> site huyền thoại :D

The amount of 100 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9355226. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal. Date: 13:50 30.10.15. Batch: 107271096.
Mới nhận.:rolleyes:

>> chúc mừng bạn ;)

Xèn về trong vòng 8h. Hy vọng nó sống lâu để lấy lại niềm tin của ace chơi rev tí đừng như check nhá.

The amount of 5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9999999. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal. Date: 13:34 30.10.15. Batch: 107999999.

Lãi ngày hôm nay cỡ 4.5%

>> thanks bạn đã update thông tin cho mọi người.

Xèn về trong vòng 8h. Hy vọng nó sống lâu để lấy lại niềm tin của ace chơi rev tí đừng như check nhá.

The amount of 5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9999999. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal. Date: 13:34 30.10.15. Batch: 107999999.

>> chúc mừng bạn :)

GAX từ ngày launch đến giờ lượng thành viên tăng rất chậm. Cộng với một số mập mờ ở cổng PayPal. Nên lời khuyên cho những anh em đang có ý định dep vào e nó thì khoan hãy dep vào nhé.

Đối với những anh em đã dep vào rồi thì nên rút dần vốn ra, không nên tái 100% nữa. AN TOÀN VỐN LÀ TRÊN HẾT.

GAX theo mình theo dõi 4 ngày nay, thì đến thời điểm hiện tại GAX đã dần đi vào ổn định. Những bạn nào có ý định dep vào thì nên tranh thủ giai đoạn này nhé.
GAX từ ngày launch đến giờ lượng thành viên tăng rất chậm. Cộng với một số mập mờ ở cổng PayPal. Nên lời khuyên cho những anh em đang có ý định dep vào e nó thì khoan hãy dep vào nhé.

Đối với những anh em đã dep vào rồi thì nên rút dần vốn ra, không nên tái 100% nữa. AN TOÀN VỐN LÀ TRÊN HẾT.

sao câu trên với câu dưới nó đá nhau :eek:

RCB chút gỡ vốn cái bác ơi.

:eek::eek: Năm nay là năm j thế ko biết

ko biết có chém ko, trên fb có thằng bảo site này cùng admin DAP, giờ thì mình sợ site mới rồi :confused:

ko biết có chém ko, trên fb có thằng bảo site này cùng admin DAP, giờ thì mình sợ site mới rồi :confused:

quay đi quay lại quay về với mỏ vàng acx thâu bác :oops: giang hồ h hiểm cmn ác lắm.

***GAX về việc RCB***

Gần đây do dính 2 site scam liên tiếp dẫn đến nguồn vốn bị thâm hụt không rút ra được nên việc RCB mình sẽ dời lại vào chủ nhật tuần sau.

Từ đây đến lúc đó mình sẽ huy động lại nguồn PM để RCB đầy đủ cho anh em.

Mọi người thông cảm cùng nhau vượt qua cơn khó khăn này nhé.

Thanks ae,

***GAX về việc RCB***

Gần đây do dính 2 site scam liên tiếp dẫn đến nguồn vốn bị thâm hụt không rút ra được nên việc RCB mình sẽ dời lại vào chủ nhật tuần sau.

Từ đây đến lúc đó mình sẽ huy động lại nguồn PM để RCB đầy đủ cho anh em.

Mọi người thông cảm cùng nhau vượt qua cơn khó khăn này nhé.

Thanks ae,
Group FB xóa luôn, đem con bỏ chợ kiểu này thì bó tay thớt, RCB thì liên quan gì site khác mà thâm với chả hụt... ngay từ đầu đừng có đi tuyển ref.

Group FB xóa luôn, đem con bỏ chợ kiểu này thì bó tay thớt, RCB thì liên quan gì site khác mà thâm với chả hụt... ngay từ đầu đừng có đi tuyển ref.

>> ý bạn nói đến group fb của mình? nó vẫn còn đó, mình chưa hề xoá, đây https://www.facebook.com/groups/401482676729345/.
Còn việc RCB thì mình xin lỗi anh em vì RCB chậm, nhưng chắc chắn tối đa đến chủ nhật này mình sẽ RCB đầy đủ cho mọi người.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,593
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week