Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

quỹ nào vậy bác? mình thấy federation fund mới có 38,43euro thì bao giờ mới đủ 10000 euro :confused: mà hình như có share là mỗi ngày nhận đc 1 ít RON đúng ko bác?

quỹ nào vậy bác? mình thấy federation fund mới có 38,43euro thì bao giờ mới đủ 10000 euro :confused: mà hình như có share là mỗi ngày nhận đc 1 ít RON đúng ko bác?
Mình không theo dõi nhiều nên không rành lắm, nhớ không lầm là nửa tháng đạt 10000 Euro thôi bác :D Để tháng sau mình ghi lại rồi tính toán tối ưu cho :D

CF, SW, LW , DM ,.... NÓ CÓ NGHĨA GÌ VẬY ?

SÂN vận động cấp 1 chỉ có 1000 ghế phải ko - muốn thêm ghế phải nâng cấp ? khi nấng cấp nên mua nguyên vật liệu thô hay nghuyên vật lieeo 0 cấp , 2 cấp ...

Last edited:
Goalkeeper
Sweeper
Center Back
Wing Left Back
Wing Right Back
Full Left Back
Full Right Back
Center Midfielder
Midfield Right Back
Midfield Left Back
Defensive Midlefielder
Offensive Midlefielder
Side Left Midlefielder
Side Right Midlefielder
Right Winger
Left Winger
Inside Forward
Center Forward
Hole

Bác nào giỏi tiếng anh dịch hộ chúng mình với.

SÂN vận động cấp 1 chỉ có 1000 ghế phải ko - muốn thêm ghế phải nâng cấp ? khi nấng cấp nên mua nguyên vật liệu thô hay nghuyên vật lieeo 0 cấp , 2 cấp ...

đúng rồi bác thớt @darkcodemp4 ơi muốn nâng cấp thì phải mua nguyên liệu mấy sao vậy?

P/S bác @tuan9 chắc đầu tư lớn đây :D mình cũng định nâng sân vận động nhưng roof, nocturne với table giá trên cột điện nên giờ đu ko nổi :confused: đang phân vân mua cầu thủ hay upgrade cái hotel lên :p

CF, SW, LW , DM ,.... NÓ CÓ NGHĨA GÌ VẬY ?

Nguyên liệu để nâng cấp thì chỉ có 1 loại duy nhất, ví dụ như cây, cỏ , ...
Còn các công cụ khác như ghế, đèn, ... thì phân 3 loại tương ứng. Ví dụ như mua ghế, ghế 1 sao là ghế thường, 2 sao là ghế cao cấp hơn và 3 sao là ghế VIP > tương ứng với lợi nhuận, ghế VIP thì giá vé sẽ cao hơn.

Muốn thêm ghế chỉ cần mua ghế rồi lấp vào thôi, không cần nâng cấp. Nếu ghế đã cũ thì phải Repair trước khi lấp.

Ở SVĐ 1 sao thì số ghế tối đa là 20000. với SVĐ 5 seo là 100000. Mọi thông tin đều có trong game hết, các bác chịu khó đọc sẽ hiểu thôi :D

Nguyên liệu để nâng cấp thì chỉ có 1 loại duy nhất, ví dụ như cây, cỏ , ...
Còn các công cụ khác như ghế, đèn, ... thì phân 3 loại tương ứng. Ví dụ như mua ghế, ghế 1 sao là ghế thường, 2 sao là ghế cao cấp hơn và 3 sao là ghế VIP > tương ứng với lợi nhuận, ghế VIP thì giá vé sẽ cao hơn.

Muốn thêm ghế chỉ cần mua ghế rồi lấp vào thôi, không cần nâng cấp. Nếu ghế đã cũ thì phải Repair trước khi lấp.

Ở SVĐ 1 sao thì số ghế tối đa là 20000. với SVĐ 5 seo là 100000. Mọi thông tin đều có trong game hết, các bác chịu khó đọc sẽ hiểu thôi :D
mình chơi giải tây ban nha - mây ngày nay do ko biết giwof hoặc lỡ giwof nên ko cho ăn được - điểm năng lượng còn 8 trong khi đối thủ yếu hơn nhưng năng lượng là 40 thì có làm sao ko

mình chơi giải tây ban nha - mây ngày nay do ko biết giwof hoặc lỡ giwof nên ko cho ăn được - điểm năng lượng còn 8 trong khi đối thủ yếu hơn nhưng năng lượng là 40 thì có làm sao ko
Quan trọng là Score, Score cao hơn sẽ thắng

có ai giống mình ko - nâng giá vé lên hết cỡ rồi - hôm sau dậy vào thì chỉ được có 2000 - 700 = 1.300 như lúc chưa nâng vé . trong khi ghế được mua hết

Của mình tăng giá vé vẫn ok. Mỗi tội thằng liên đoàn bóng đá ăn chặn ghê quá. :mad:

11 hours ago
You have paid a tax of 892.50 RON to the Romania Federation from the ticket sale income.

11 hours ago
You had an income of 2,550.00 RON from ticket sales.

Lưu ý là mỗi trận sân nhà đều phải set lại nhé, nó không lưu lại đâu :D
Tức là set vé trận này xong, trận sau phải set lại nữa.

Vài điều về HVL và cầu thủ
- Cầu thủ 5 sao thì có thể train full 1 kỹ năng nào đó lên 100%. Với mọi HLV từ 1 sao > 5 sao
- 1 thằng HVL 5 sao có thẻ train full kỹ năng 100% đối với 1 thằng cầu thủ 1 sao.
> Mua HLV mà train sẽ lợi hơn, tuy nhiên giá hơi chát, nhưng hiệu quả hơn :D Mình mà có vốn mình chơi dàn HLV 5 sao train cho sướng :p

Thớt ơi game này chơi nhiều tài khoản trên 1 IP được ko vậy? mình đang định giới thiệu cho thằng bạn chung phòng:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week