Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

cho mình hỏi cái bonus match, là tính theo đơn vị là bao nhiêu tiền...?
và con số điền vào là tính ra làm sao
nghĩa là
mình điền vào bonus match là 10
đội hình có 20 cầu thủ. 11 đá, 5 dự bị, 4 khác
thì sau trận đá mình chi trả tổng cộng bao nhiêu tiền?
tuong tự với bonus season??

bonus match được set tối đa là 60% của tổng lương cầu thủ trong ngày, set max cái này đội của bạn sẽ đc + 19% score, ngày nào bạn set thì sau trận đấu ngày đó bạn sẽ mất tiền (set 100 thì mất 100 và nó chia đều cho 20 cầu thủ chứ ko phải 100x20=2000 nhé)
bonus season được set tối đa là 60% của tổng lương cầu thủ trong cả mùa giải, set max cái này đội của bạn cũng sẽ đc + 19% score, đến cuối mùa giải bạn mới phải trả số tiền này cho cầu thủ. lưu ý là cái này chỉ có set thêm tiền chứ ko có set bớt tiền lại (vd bạn đã set 2000 thì chỉ có tăng lên 2100 chứ ko set xuống 1900 đc)

phần youth, tui có 1 cầu thủ 14 tuổi, giờ làm sao cho nó lên 16 tuổi để đấu đây :(
KLQ: hạng 3 rồi , đá 2 ngày nữa chắc nhất bảng :D

theo lời bác thớt thì 31 ngày lên 1 tuổi :D
nick bác là gì thế :D

bonus match được set tối đa là 60% của tổng lương cầu thủ trong ngày, set max cái này đội của bạn sẽ đc + 19% score, ngày nào bạn set thì sau trận đấu ngày đó bạn sẽ mất tiền (set 100 thì mất 100 và nó chia đều cho 20 cầu thủ chứ ko phải 100x20=2000 nhé)
bonus season được set tối đa là 60% của tổng lương cầu thủ trong cả mùa giải, set max cái này đội của bạn cũng sẽ đc + 19% score, đến cuối mùa giải bạn mới phải trả số tiền này cho cầu thủ. lưu ý là cái này chỉ có set thêm tiền chứ ko có set bớt tiền lại (vd bạn đã set 2000 thì chỉ có tăng lên 2100 chứ ko set xuống 1900 đc)

theo lời bác thớt thì 31 ngày lên 1 tuổi :D
nick bác là gì thế :D
ôi đệt lâu thế @@, nick tui wintin bác ơi :D

phần youth, tui có 1 cầu thủ 14 tuổi, giờ làm sao cho nó lên 16 tuổi để đấu đây :(
KLQ: hạng 3 rồi , đá 2 ngày nữa chắc nhất bảng :D
1 tháng lên 1 tuổi đó bác

P/s: Lên dàn Youth để dành chơi :D Tiền Train ngày ~1200 RON :confused:

mấy bác ơi, mình có 1 nick vừa chơi ở nhà, vừa chơi ở quán lun dc ko vậy
Được, quy định là 1IP 1acc, 1 acc có thể chơi ở nhiều IP (mà ít ít thôi). Nhưng hạn chế thôi bác, bác chơi ở quán lỡ như máy đó có người khác vào đăng nhập acc khác thì cả 2 bị BAN :p

mới tạo acc hôm qua mà hôm nay phải thi đấu là sao vậy thớt, chưa trian dc bao nhiu hết

mới tạo acc hôm qua mà hôm nay phải thi đấu là sao vậy thớt, chưa trian dc bao nhiu hết

cứ vào đá thôi bạn ơi :D train thì cũng khoảng 1 tuần nó mới lên đc 1% kĩ năng :D chỉ cần vào xếp đội hình tốt là đá tất, ko phải lo gì đâu

sao các bác bảo có đơn vị RON mà mình ko thấy nhỉ, của mình có mỗi USD o_O

các bác xem giúp em như thế này dc chưa, bên đội kìa sc 48.38, mới tạo hôm qua thôi, chưa trian dc gì hết

Attachments

233.6 KB · Views: 70
chơi trên điện thoại có được k mấy bác. Tìm hoài k có trò nào dành cho điện thoại nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week