Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

cái national cup là quái gì mà mình thấy đội mình cứ 2-3 hôm lại đá 1 trận và chả biết kết quả ra sao cả, ...
ai có 1 bài chi tiết về cái lờ này ko ?
National cup đá song song với mùa giải, hàng ngày đá National Cup xong 90 phút sau đá mùa giải tiếp.
Nếu thua trận nào thì bị loại khỏi National ngay. Vẫn tính tiền vé, tiền Victory như mùa giải bình thường.
Hệ thống tự tính điểm, cố gắng trụ càng lâu tiền càng nhiều :D

Mình thì bị loại rồi, quên nâng điểm lên, đến khi vào thì quá trễ :mad:

National cup đá song song với mùa giải, hàng ngày đá National Cup xong 90 phút sau đá mùa giải tiếp.
Nếu thua trận nào thì bị loại khỏi National ngay. Vẫn tính tiền vé, tiền Victory như mùa giải bình thường.

mình cũng vậy bận đi chơi tưởng 12 h nó đá hóa ra nó đá lúc 4 h lúc biết thua 2-4 rồi - nếu hòa thì sao

hic cũng mới bị loại cách đây mấy phút :mad:
bonus max tiền, cho ăn lun rồi mà vẫn thua nó 4 điểm, định là học xong về kịp để giữa trận đổi tatics lên aggressive mà ko kịp :(

à mà bác thớt ơi national cup này bao lâu có 1 lần thế?

hic cũng mới bị loại cách đây mấy phút :mad:
bonus max tiền, cho ăn lun rồi mà vẫn thua nó 4 điểm, định là học xong về kịp để giữa trận đổi tatics lên aggressive mà ko kịp :(

à mà bác thớt ơi national cup này bao lâu có 1 lần thế?
mùa giải mới có lại

hình như mình đã thua 1 trận (khá chắc chắn vì 40 vs 80) và cũng ko có thông báo về tiền thưởng đá national cup, nhưng sao thấy nay vẫn được đá tiếp
chính xác là mình muốn nói rằng có các thắc mắc:
1) mình chắc là đã thua 1 trận national cup cách đây 2 ngày, hôm qua ko có thông báo đá national cup, hôm nay lại được thông báo đá national cup
2) thua với thắng đều có thưởng tiền: mà trận rồi thua thắng ko biết ( mà chắc là thua) nhưng ko có thưởng tiền, và giờ lại phải đá national cup..

à biết coi lịch và kết quả rồi.. trận national cup vừa rồi thắng.... hên vồn... 40 vs 80 mà thắng..

Một giải National Cup gồm có 1024 đội tham gia, nó giống như giải Cup FA của bóng đá Anh vậy.

Dựa vào hình trên mình có ví dụ:
Khi bạn vừa tham gia giải thì bạn nằm trong top 1024 (thực ra giải có 1024 đội tham gia mà :D ). Nếu thắng thì bạn vào top 512, nếu thua thì bị loại và không được gì cả
Top 512: Nếu thắng thì bạn được vào top 256 và được thưởng 1539 RON. Nếu thua thì bạn bị loại và được thưởng 659 RON
Top 256: Nếu thắng thì bạn được vào top 128 và được thưởng 4681 RON. Nếu thua thì bạn bị loại và được thưởng 2858 RON
và cứ thế đến khi bạn vào chung kết.

Do đó khi bạn tham gia vào National Cup thì bạn sẽ đá tổng cộng 11 trận National Cup, sở dĩ giải này cách 2 hay 3 ngày đá 1 lần là để sau khi kết thúc giải National Cup thì lúc đó cũng là lúc kết thúc giải National Championship :)

Như mình thì mình vừa thua trận National Cup tại top 256 nên mình đã bị loại kèm theo tiền thưởng 2858 RON

còn cái vụ mà cộng điểm khi đá quen đội hình, hình như mình change sang sơ đồ khác thì cái sơ đồ cũ sẽ bị tuột % thì phải
đúng rồi, nếu như lâu ngày không dùng sơ đồ chiến thuật đó thì sẽ bị tuột %, kiểu như bỏ lâu thì quên cách đá đấy :D

Mua cầu thủ ở đâu vậy ạ?
Market -----> menu bên trái Buy Youths( Mua cầu thủ trẻ về đào tạo tới 16t cho lên đội 1 đá)
Còn không bạn vào Tranfer Mua cầu thủ về đá liền mà phải Mua cái vé 10euro mới tham gia MUA BÁN được

Last edited:
chán vãi sang mùa giải mới 4 thằng 100 bị chấn thương cả rồi từ số 1 xuống số 3 rồi

chán vãi sang mùa giải mới 4 thằng 100 bị chấn thương cả rồi từ số 1 xuống số 3 rồi
chỉnh positive đi, lúc trước bị chấn thương miết, chuyển sang đây thì không bị nữa

chuyển sang bản năng chiếm hữu à
4 thằng bị chấn thương trong mùa giải mới : 20 ngày, 10 ngày , 4 ngày , 5 ngày còn mùa giải cũ 1 thằng bị 20 ngày đến nay còn 10 ngày nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back