Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

:p thưởng tiền tươi là nó lên điểm à, chỗ bonus match ấy, muốn biết dc thưởng tối đa là nhiu thì gõ số bự bự là nó sẽ báo số tiền tối đa dc thưởng

:(qua mới đá trận đầu tiên vào ngay đội no1 , thưởng tiền tươi + đá rắn đập nó 5-3 xuống hạng 2 lun, mình từ 15 lên 12 :oops: nhưng 1 cầu thủ bị thương 17 ngày:confused:

Energy chỉ mua ở Market hoặc nâng cấp Hotel để thêm bonus Energy mỗi ngày.

Ăn thì vào nhà hàng chứ đâu, có ai ra sân vận động cho ăn bao giờ o_O Vào thẳng link(nhớ đăng nhập trước) : http://www.goaltycoon.com/account/club/restaurant
Chọn nút Consume Now là xong :D

Quote lại cái nữa cho chắc :D

Thông tin về sân vận động thì vào Stadium để xem.
Thông tin về Fans thì vào Fans
Tình hình tài chính thì vào Financial
Cho ăn thì vào Restaurant
Train cầu thủ thì vào Training
Xem tình hình hồi phục chấn thương thì vào Hospital
Xem hồi Energy thì vào Hotel :D

Bữa nay em vào check thì thấy đội hình em cầu thủ nào cũng có đánh dấu số 1 hình ngôi sao là sao vậy mấy bác?

cho em hỏi popurality xuống thấp có ảnh hưởng gì không, tại tăng giá vé thấy nó cứ thụt dần sắp về 0 :)

cho em hỏi cho cầu thủ ăn hết bao nhiêu ron , có cần cho ăn không , ( chơi đc 1 mùa rồi chưa cho ăn lần nào) :)

cho em hỏi cho cầu thủ ăn hết bao nhiêu ron , có cần cho ăn không , ( chơi đc 1 mùa rồi chưa cho ăn lần nào) :)
1 Gói energy thường +10 Energy thì 0,28Euro ~ 2800 RON. Gói này cho ăn 5 lần, +10 Energy cho tất cả cầu thủ :D Chỉ sử dụng cho những trận đấu quan trọng muốn thắng :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back