Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

:D tư vấn đội hình e với

phần này là thưởng thắng giải à

Romania
Teams 13941

Leagues 872

EURO 13,15

GOLD 9914,00

RON 161170316,09

Thưởng sau khi kết thúc giải, lúc ấy tùy xem bác đang ở vị trí nào mà có giải cao hay thấp, đứng top 3 thì giải cao hơn .....

Cái style mới khó nhìn quá

:confused: game update xong bị lỗi mất trận đấu hôm nay, tự nhiên đến giờ vào nó ko ra cái gì, nhảy sang ngày mai lun

mình rất thích chiến thuật của bạn đưa ra, có gì cho mình học hỏi chút kinh nghiệm nhé....;)

Về chiến thuật thì mình cũng biết sơ sơ thôi :D bạn có thể vào phần tactics -> nhìn góc phải sát phía dưới chỗ partner có chữ tactic info, bạn vào đó xem sẽ có nhiều thông tin hữu ích :)

thấy bác sắp xếp đội hình tinh tế quá, giúp em phát:p, nên để sao đây
View attachment 33949

đội của bạn mình thấy đợi thằng CF hồi phục chấn thương rồi dùng 4-4-1-1 ngon hơn :D

còn hướng sau này nếu muốn chơi tấn công có thể build 4-3-3, mua thêm 1 FLB, 1 CM, 1 RW;
hoặc 3-4-3, mua thêm 1 CB, 1 SLM, 1 RW

muốn theo hướng phòng ngự - phản công thì giữ nguyên 4-4-1-1; mua thêm 1 SLM, 1 FLB
hoặc 4-5-1, mua thêm 1 FLB, 1 CM, 1 SLM

hướng phòng ngự thì 5-3-2, mua thêm 1 WLB, 1 CM, 1 CF

:D tư vấn đội hình e với

đội của bạn thì hiện tại chắc cứ giữ nguyên thế này, vì thiếu tùm lum khó build quá, thay thủ môn số 19 vào, thay số 5 vào chỗ số 16, số 6 vào số 8, số 13 vào số 3, số 10 thay cho 11 (khi nào số 15 hết chấn thương thì thay vào cho số 10), điểm đội bạn sẽ khá hơn tí :)
sau này mua thêm 2 CM, 1 SRM, 1 CF lấp vào vị trí thiếu

còn nếu muốn build đội hình khác thì vào tactic info xem thêm nhé :)

P/S: Tổng kết:

Ở sơ đồ phòng ngự thì sơ đồ 5-3-2 sẽ là sơ đồ tối ưu nhất, đối với phòng ngự - phản công thì sơ đồ 4-1-2-1-2 là sơ đồ tuyệt vời nhất, và đối với tấn công sơ đồ 4-3-3 là đc ưa chuộng nhất. Nhưng mỗi sơ đồ điều có cách ức chế, và trong game này chúng ta ko thể thay sơ đồ xoành xoạch được, vì sơ đồ nào dùng lâu sẽ + bonus nhiều, vì vậy các bạn thích sơ đồ nào thì dùng 1 cái đó thôi, đầu tư chủ yếu vào dàn cầu thủ là chính nhé :)

nó đổi giao diện khó chơi quá
hix , mới hai ngày bay vô mất sạch RON luôn. còn có 2 RON sắp âm luôn hicx :mad::mad:

anh em giúp mình với , làm sao thay cầu thủ atual scoring nó thấp quá

Về chiến thuật thì mình cũng biết sơ sơ thôi :D bạn có thể vào phần tactics -> nhìn góc phải sát phía dưới chỗ partner có chữ tactic info, bạn vào đó xem sẽ có nhiều thông tin hữu ích :)

đội của bạn mình thấy đợi thằng CF hồi phục chấn thương rồi dùng 4-4-1-1 ngon hơn :D

còn hướng sau này nếu muốn chơi tấn công có thể build 4-3-3, mua thêm 1 FLB, 1 CM, 1 RW;
hoặc 3-4-3, mua thêm 1 CB, 1 SLM, 1 RW

muốn theo hướng phòng ngự - phản công thì giữ nguyên 4-4-1-1; mua thêm 1 SLM, 1 FLB
hoặc 4-5-1, mua thêm 1 FLB, 1 CM, 1 SLM

hướng phòng ngự thì 5-3-2, mua thêm 1 WLB, 1 CM, 1 CF

đội của bạn thì hiện tại chắc cứ giữ nguyên thế này, vì thiếu tùm lum khó build quá, thay thủ môn số 19 vào, thay số 5 vào chỗ số 16, số 6 vào số 8, số 13 vào số 3, số 10 thay cho 11 (khi nào số 15 hết chấn thương thì thay vào cho số 10), điểm đội bạn sẽ khá hơn tí :)
sau này mua thêm 2 CM, 1 SRM, 1 CF lấp vào vị trí thiếu

còn nếu muốn build đội hình khác thì vào tactic info xem thêm nhé :)

P/S: Tổng kết:

Ở sơ đồ phòng ngự thì sơ đồ 5-3-2 sẽ là sơ đồ tối ưu nhất, đối với phòng ngự - phản công thì sơ đồ 4-1-2-1-2 là sơ đồ tuyệt vời nhất, và đối với tấn công sơ đồ 4-3-3 là đc ưa chuộng nhất. Nhưng mỗi sơ đồ điều có cách ức chế, và trong game này chúng ta ko thể thay sơ đồ xoành xoạch được, vì sơ đồ nào dùng lâu sẽ + bonus nhiều, vì vậy các bạn thích sơ đồ nào thì dùng 1 cái đó thôi, đầu tư chủ yếu vào dàn cầu thủ là chính nhé :)
tks bác, rất có tố chất làm HLV :D, nhưng bác ơi, đội hình mình để nó đá quen chân dc 15% rồi, giờ thay vào nản quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back