Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

kprriRmzj
đây @cavangtungtang

cậu ơi sao tớ đk mà nó ghi này country country was not found in our database
tớ đk hoài k được , nó ghi dòng ấy
cậu giúp tớ với:(

cậu ơi sao tớ đk mà nó ghi này country country was not found in our database
tớ đk hoài k được , nó ghi dòng ấy
cậu giúp tớ với:(
fake ip mới đk đc nhé bạn. ip vn bị lỗi nên ko đk đc đâu.thớt có nói ở #1 rồi mà

@cavangtungtang
sao giờ nó giảm từ 48.34 xuống còn 45.04 thế này thắng sao nỗi, lúc chụp hình vẫn còn là 48.34 mà

Attachments

513.9 KB · Views: 64
thắng thì thưởng trận đấu thì thưởng tiền tệ thui, Euro và Gold là thắng nguyên giải mới dc

cậu có thể qui đổi tiền tệ ra gold và euro ở Market - > Financial Market

1 gold = 300 tiền
1 euro = 53 gold

tks bac:)

cậu coi lại đội hình xem sao?
thấy vậy cũng ổn rồi :D thay cầu thủ tới lui xem có tăng hơn nữa ko, ko thui giữ vậy
trận này em thua rồi..đã sân khách mà còn thua điểm thế này...bố khỉ tại bị trừ 200 RON tiền giao thông đến sân nó làm âm tiền hèn chi bị sụt giảm, ai bắn cho 200 RON cái nào :p

à di chuyển nên cầu thủ xuống sức :oops: chia buồn với bác kennytran

thui cố gắng trận sau vậy , trận sau sân nhà thu tiền vé :D ko thì xóa hết cookie đi tạo acc mới chiến lại

thấy bên

à di chuyển nên cầu thủ xuống sức :oops: chia buồn với bác kennytran

thui cố gắng trận sau vậy , trận sau sân nhà thu tiền vé :D ko thì xóa hết cookie đi tạo acc mới chiến lại

thấy bên
ha ha thắng rồi ............ mà trận tới tối mai lấy tiền đâu mà BOA cho các em ấy đây, đang âm 200 RON...xuống sức kinh khủng ^^!

ha ha thắng rồi ............ mà trận tới tối mai lấy tiền đâu mà BOA cho các em ấy đây, đang âm 200 RON...xuống sức kinh khủng ^^!

chúc mừng bác:D, độ nổi tiếng bác còn cao ko? :confused: còn độ nổi tiếng mới thu tiền vé trừ nợ dc

@cavangtungtang
sao giờ nó giảm từ 48.34 xuống còn 45.04 thế này thắng sao nỗi, lúc chụp hình vẫn còn là 48.34 mà

về đội hình thì mình thấy nếu bạn thích chơi tấn công thì có thể giữ 4-3-3 như hiện tại, nhưng mà nên đổi chỗ số 17 với số 9, vì SLM phải để bên trái (nó đá giò trái mà :)), còn vị trí bên phải thì để số 9 hoặc số 8 tùy theo thằng nào điểm cao hơn

=> sau này kiếm thêm 1 thằng FLB, 2 thằng CM, 1 thằng RW lấp vào đội hình thiếu :)

hoặc bạn có thể tham khảo đội hình hướng phòng ngự phản công: 4-2-3-1 (3 vị trí 75%); 4-1-2-1-2 (3 vị trí 75%)

KLQ nhưng mà hôm nay lại quên vào bonus match thế là lại hòa thêm 1 trận với thằng đứng nhất mới đau :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back