Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

cho mình hỏi là mình ở LG9, thớt tư vấn nên mua youth mấy sao đây
1 sao là đủ rồi bác. Cầu thủ không phải vĩnh viễn nên chỉ cần 1 sao train dần, với lại mua ra vị trí không đúng cũng phải bỏ, mà bỏ 15 gold xót lắm :p
Khi nào lên League 1-2 và có rất nhiều tiền thì mua 5 sao :p

1 sao là đủ rồi bác. Cầu thủ không phải vĩnh viễn nên chỉ cần 1 sao train dần, với lại mua ra vị trí không đúng cũng phải bỏ, mà bỏ 15 gold xót lắm :p
Khi nào lên League 1-2 và có rất nhiều tiền thì mua 5 sao :p
Sao cầu thủ mình bỏ vào train mới trong nửa ngày mà từ hơn 50 score giờ còn khoảng gần 37 score (do bị giảm energy 1 nửa). Hiện giờ vòng 2 đang dẫn đầu, mà giờ điểm số giảm thê thảm (23 score) lại gặp phải thằng 45 score làm sao thắng nổi đây bạn (buổi sáng còn hí hửng hơn điểm nó:D, tới buổi chiều thì chán hẳn luôn:(). Training giảm điểm thê thảm luôn, bạn có giải pháp gì tăng điểm đội lên ko. Thế này chắc mình đi bụi quá, trong này toàn nhiều thằng trên 40 score mà mình có 37 thôi à:( Giờ mình ko training cầu thủ nào hết, vì sợ train nữa nó giảm energy (làm giảm điểm đội), mà ko train thì nó cứ như vậy hoài

có phải fake ip ko thớt? mình đăng ký quốc gia việt nam ko được mà ko thay đổi quốc gia đc
Bạn dùng Zenmate đổi IP trên Google chrome sau đó fake IP Hong Kong rồi đăng ký. Do nó ko thể nhận dạng IP Hong Kong này nên bạn có thể chọn tùy ý quốc gia (chọn Romania do có giá vô địch giải cao nhất hơn 5-6 lần các giải khác)

Sao cầu thủ mình bỏ vào train mới trong nửa ngày mà từ hơn 50 score giờ còn khoảng gần 37 score (do bị giảm energy 1 nửa). Hiện giờ vòng 2 đang dẫn đầu, mà giờ điểm số giảm thê thảm (23 score) lại gặp phải thằng 45 score làm sao thắng nổi đây bạn (buổi sáng còn hí hửng hơn điểm nó:D, tới buổi chiều thì chán hẳn luôn:(). Training giảm điểm thê thảm luôn, bạn có giải pháp gì tăng điểm đội lên ko. Thế này chắc mình đi bụi quá, trong này toàn nhiều thằng trên 40 score mà mình có 37 thôi à:( Giờ mình ko training cầu thủ nào hết, vì sợ train nữa nó giảm energy (làm giảm điểm đội), mà ko train thì nó cứ như vậy hoài
View attachment 35973

1 sai lam la ko train cau thu. Energy khong quan trong no tang thi score tang nhung cau thu van yeu, quan trong lla train cho score cau thu cao.

Bạn có thể click xem tất cả các đội khác, kể cả mình, đều 0 Energy hết, chỉ có mới đăng ký nó mới ưu ái cho 100 Energy thôi :D Bác không train Energy vẫn trừ khi đá xong trận thôi :D Thắng trận phải dựa vào chỉ số cầu thủ chứ không dựa vào Energy. Bác không train tùy bác :p

Bạn có thể click xem tất cả các đội khác, kể cả mình, đều 0 Energy hết, chỉ có mới đăng ký nó mới ưu ái cho 100 Energy thôi :D Bác không train Energy vẫn trừ khi đá xong trận thôi :D Thắng trận phải dựa vào chỉ số cầu thủ chứ không dựa vào Energy. Bác không train tùy bác :p
Mình mới chơi lại ở Romania thôi, chứ trc chơi ở Italy nhưng thấy gold thưởng của RON hầm hố quá nên chuyển qua:)

Vẫn chưa hiểu cách quản lý tiền ra sao, mấy cái chuyển tiền qua lại giữa ron gold euro khó hiểu quá :(

Hix, tỉ giá GOLD - RON vẫn cao quá, và k có hướng đi xuống, hum trước mình bán Gold ở múc 320, h lên tận 365, tiếc quá. :(

Vẫn chưa hiểu cách quản lý tiền ra sao, mấy cái chuyển tiền qua lại giữa ron gold euro khó hiểu quá :(
Ron là tiền cơ bản trong game dùng để trả tiền rèn luyện cầu thủ. Gold là tiền dùng để mua cầu thủ, nâng cấp sân bãi. Euro là tiền dùng để thanh toán (1 Euro trong game= 1 Euro ngoài đời thật)
Các bước chuyển đổi tiền RON->Gold->Euro hoặc Euro->Gold->RON
Do đó nhu cầu của bạn là gì thì bạn tiến hành quy đổi như các bước trên
VD: Bạn muốn đổi RON thành tiền thật thì bạn tiến hành mua Gold (365 RON= 1gold)
Sau khi có gold rồi bạn lại chuyển từ Gold sang Euro (58 gold=1 euro)
Như vậy để đổi đc 1 euro thì bạn tiêu tốn 365x58=21170 RON cơ bản

Ron là tiền cơ bản trong game dùng để trả tiền rèn luyện cầu thủ. Gold là tiền dùng để mua cầu thủ, nâng cấp sân bãi. Euro là tiền dùng để thanh toán (1 Euro trong game= 1 Euro ngoài đời thật)
Các bước chuyển đổi tiền RON->Gold->Euro hoặc Euro->Gold->RON
Do đó nhu cầu của bạn là gì thì bạn tiến hành quy đổi như các bước trên
VD: Bạn muốn đổi RON thành tiền thật thì bạn tiến hành mua Gold (365 RON= 1gold)
Sau khi có gold rồi bạn lại chuyển từ Gold sang Euro (58 gold=1 euro)
Như vậy để đổi đc 1 euro thì bạn tiêu tốn 365x58=21170 RON cơ bản
em thấy rồi, còn cái nguyên liệu để nâng cấp như gỗ sắt thì kiếm ở đâu đc vậy? hay bắt buộc phải mua bằng euro?

Last edited:
bác hưởng dẫn e chỗ đổi luôn đc ko? e mò mãi chả thấy
Mình hơi nhầm chút 1euro giờ khoảng 58 gold
Mình hướng dẫn giao dịch mua Euro nhé
Đầu tiên bạn vào Financial Market
Vào mục Gold-ron ngay chỗ Buy gold from Ron nhập vào số Gold cần mua (khoảng 58 gold 1 euro)
Sau đó bạn qua mục Euro-Gold để đổi 1 euro (Euro-Gold nghĩa là khi Buy Euro nó sẽ tự đổi 58 gold thành 1 Euro, mà khi bạn Sell Euro thì nó tự đổi 1 Euro thành khoảng 58 gold)

Tương tự bạn có thể chuyển từ Euro sang RON qua bước gián tiếp đổi sang Gold rồi chuyển sang RON

mình vào market á.có chỗ mua bán ghế nhưng mỗi phần lại có đề profit(lợi nhuận) khác nhau.vậy cái profit đó dùng làm gì?

bác ơi làm sao để chuyển nhượng cầu thủ vậy :-? em mới đá có 5 trận đã chấn thương 3 thằng rồi :( có thằng chấn thương 29 vòng lận luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week