Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

bác ơi làm sao để chuyển nhượng cầu thủ vậy :-? em mới đá có 5 trận đã chấn thương 3 thằng rồi :( có thằng chấn thương 29 vòng lận luôn.
Em nghiên cứu từ hqua là hình như mất 10 euro để mua quyền chuyển nhượng hay sao ấy :(

mất 10 ero để chuyển nhượng. tốt nhất bác để đành Rom chuyển qua gold mua cầu thủ trẻ train từ tuè.
nếu cầu thủ bi chấn thương thì đành chui thuui.
muốn nâng cấp sân vận động phải dep euro vào. cái này k quan trong với các bác mới chơi

Em nghiên cứu từ hqua là hình như mất 10 euro để mua quyền chuyển nhượng hay sao ấy :(

bác ơi làm sao để chuyển nhượng cầu thủ vậy :-? em mới đá có 5 trận đã chấn thương 3 thằng rồi :( có thằng chấn thương 29 vòng lận luôn.
Bác bỏ ý nghĩ chuyển nhượng đi! Bác bán cũng không ai mua, ngoại trừ đại gia League mua 5 sao cho vị trí cần tìm để khỏi delete Youth random sai vị trí thôi.
Còn bác mua thì nên mua Youth, trên thị trường chuyển nhương bán 1 là tuổi đã cao, mua về đá được 1-2 tháng bỏ, 2 là Youth train được vài ba ngày đem lên bán giá cao. Bác mua Youth về train lợi hơn rất nhiều.
không nâng cấp sân vận động là ko mua thêm ghế hả.
Khi nào SVĐ của bác đạt max 20000 ghế hẵn nghĩ đến nâng cấp nó lên:D

Bác bỏ ý nghĩ chuyển nhượng đi! Bác bán cũng không ai mua, ngoại trừ đại gia League mua 5 sao cho vị trí cần tìm để khỏi delete Youth random sai vị trí thôi.
Còn bác mua thì nên mua Youth, trên thị trường chuyển nhương bán 1 là tuổi đã cao, mua về đá được 1-2 tháng bỏ, 2 là Youth train được vài ba ngày đem lên bán giá cao. Bác mua Youth về train lợi hơn rất nhiều.

mua Youth nên mua loại mấy * vậy bác ?

mất 10 ero để chuyển nhượng. tốt nhất bác để đành Rom chuyển qua gold mua cầu thủ trẻ train từ tuè.
nếu cầu thủ bi chấn thương thì đành chui thuui.
muốn nâng cấp sân vận động phải dep euro vào. cái này k quan trong với các bác mới chơi
Chuyển qua gold ở đâu để mua cầu thủ vậy cậu

1 thằng 5 sao ~ 7 Euro, rẻ lắm :p

P/s: Bị loại khỏi National Cup rồi :mad: Gặp thằng League2 nuốt 100 Energy. Tổng kết được 3 Euro :oops:

không cần upgrade sân vận động có lắp đc thêm ghế không bác thớt?
Bác đang có SVĐ cấp 1. Mà max ghế SVĐ cấp 1 là 20000 ghế! Hiện tại số ghế bác có là 1000 ghế. Vậy bác có lắp được thêm không? :eek:
Nhớ mua ghế theo tỉ lệ 6 thường - 3 cao cấp và 1 vip :D

5 thằng đá chính đi 30 ngày về :p

Bác đang có SVĐ cấp 1. Mà max ghế SVĐ cấp 1 là 20000 ghế! Hiện tại số ghế bác có là 1000 ghế. Vậy bác có lắp được thêm không? :eek:
Nhớ mua ghế theo tỉ lệ 6 thường - 3 cao cấp và 1 vip :D
chơi hơn tháng giờ mới biết mất bao tiền vé cả popularity nữa :(

Hướng dẫn Train cho các bạn cần đến nó :D

Goalkeeper : Goalkeeper > Stamina > Tackling
  • GK: Goalkeeper
Defender : Tackling > Passing > Stamina
  • SW (Sweeper)
  • CB (Center Back)
  • WLB (Wing Left Back)
  • WRB (Wing Right Back)
  • FLB (Full Left Back) + Dribling
  • FRB (Full Right Back) + Dribling
Midfileder : Dribling > Long Shot > Speed
  • CM: Center Midfielder + Stamina + Passing
  • MRB: Midfield Right Back
  • MLB: Midfield Left Back
  • DM: Defensive Midlefielde + Passing
  • OM: Offensive Midlefielder
  • SLM: Side Left Midlefielder
  • SRM: Side Right Midlefielder
Forward - Head Shot > Shoot > Speed
  • RW: Right Winger
  • LW: Left Winger
  • IF: Inside Forward
  • CF: Center Forward
  • HO: Hole
Đó là nguyên tắc chung, nhất định phải train những kỹ năng đó trước. Còn lại tùy chiến thuật. Ví dụ:
  • Đá theo Style phòng thủ (Defensive) : Train thêm Tackling và Stamina, ...
  • Đá theo Style tấn công: Train thêm Long Shot, Shoot, ...
  • Đá theo Style Normal thì train thêm Passing,...
  • Đội hình tấn công như 2-3-5 phải train nhiều Shoot, Long Shot, Head Shot và Speed , phòng thủ train nhiều Tackling, Stamina, ...

có ai thắc mắc như mình là tại sao trong cả tháng chỉ có 5 withdraw trong khi đó có hơn 65000 thành viên tham gia ?

nó cư trừ Popularity vì không đủ ghế víp cho tụi nó . :(

h phải làm sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week