[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Xin unban là chuyện bt ở huyện. CHỉ có điều phải xin sớm và lỗi ko nặng. Mình xin unban đc mà. Admin giờ support hơi bị nhanh. Còn acc DAY and NIGHT rất nhiều. Bonus cao hơn acc solo nè, ai quan tâm thì pm mình nhé. COmmission nhỏ nhỏ thôi. Uy tín nha ^^~

Xin unban là chuyện bt ở huyện. CHỉ có điều phải xin sớm và lỗi ko nặng. Mình xin unban đc mà. Admin giờ support hơi bị nhanh. Còn acc DAY and NIGHT rất nhiều. Bonus cao hơn acc solo nè, ai quan tâm thì pm mình nhé. COmmission nhỏ nhỏ thôi. Uy tín nha ^^~
Dự là đợt ni sẽ có hàng loạt acc bị ban cho coi ;)

sẽ có nhìu vụ như myfriend đây ! kaka

Bonus tăng gần 1$ :D

vadxop

cho hỏi acc Iron thì làm vào h nào.Thấy toàn vào là overloarded không.Có ai chỉ tui nên làm giờ nào không.Hay là acc Iron không xài được vào thời điểm này

ôi Ruby... niềm ước mong of mọi người ... acc gold 1 ngày gõ cỡ nhiêu k mới lên đc vậy bác?
hồi đó thì 32k code là lên rồi, chủ yếu nó coi bạn làm nhiều chính xác thì lên thôi, chú ý là đừng để quá thời gian 1 captcha, ko thấy thì cứ bấm bỏ, lỗi quá thời gian nặng hơn lỗi sai chữ :D

ai có dư acc ggs share cho mình 1 cái chiến solo với mọi người ơi :(

đã gửi , rate cùi bắp làm pix sướng hơn

30acc vừa reg , là từ 30 gmail khác nhau , gmail mình đều đang sử dụng nên ko thể giao pass , thông cảm nhé và yên tâm về độ an toàn của acc
bác xác nhận mail request payout giúp em nhé. thank bác

bạn nào mấy bữa reg đc nhiều acc ggs , hảo tâm cho mình 1 acc với . Canh cả tháng để chờ nó mở cho reg mà mấy bữa nó mở lại không biết . Mình xin 1 acc để chiến thôi nên bạn nào dư thì cho mình với nhé ! Yahoo mình là : changcongtuhotran2007

Last edited:
Hôm í cứ tưởng ai cũng biết nên chỉ reg có 5,6 acc j đấy, hóa ra vẫn nhiều ng k có acc nhỉ :D

Hôm í cứ tưởng ai cũng biết nên chỉ reg có 5,6 acc j đấy, hóa ra vẫn nhiều ng k có acc nhỉ :D

bạn có dư acc nào không cho mình 1 cái đi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week