[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
đã dự đoán trước là sau vụ reg acc là sẽ nát, bt load 1k5 code 1h, nay còn 700 code/h ...... xin acc vào gõ tà tà ko bằng kolo , rồi nản lại bỏ thôi:(

dog ggs , toàn bộ acc reg 3 bữa trc , ko làm , nó xóa sạch rồi nhé , chỉ mới ko làm 2 bữa

Log vào toàn báo thế này :

You entered wrong email or password, or the user is already logged in. You can recover your password or registerhere.

Hix mọi người cho mình hỏi Gogetsome nó thanh toán vào thứ mấy vậy :( Mình làm acc solo mà request từ khuya qua, đến giờ chưa thấy tiền về :oops:
Sẵn cho mình hỏi mình request xong rồi, nó confirmed rồi, mình gõ lên $ tiếp có bị ban acc hông nhỉ? Đợi lâu quá không có $ hông lẽ cứ ngồi chơi quài hix...

Hix mọi người cho mình hỏi Gogetsome nó thanh toán vào thứ mấy vậy :( Mình làm acc solo mà request từ khuya qua, đến giờ chưa thấy tiền về :oops:
Sẵn cho mình hỏi mình request xong rồi, nó confirmed rồi, mình gõ lên $ tiếp có bị ban acc hông nhỉ? Đợi lâu quá không có $ hông lẽ cứ ngồi chơi quài hix...
sau khi confirm thì đợi lâu nhất 72h sẽ đc pay (trong mail confirm có nói rồi mà). request xong làm tiếp cũng không sao đâu

auto click 1 tieng dong ho van ko vao lam viec dc.....haizzz......nan qua.

dog ggs , toàn bộ acc reg 3 bữa trc , ko làm , nó xóa sạch rồi nhé , chỉ mới ko làm 2 bữa

Log vào toàn báo thế này :

You entered wrong email or password, or the user is already logged in. You can recover your password or registerhere.
tui reg có 5 mail nó cũng xóa đây:D:Dmấy ông reg 200 300 cái phen này phí công mệt người

Vẫn giữ đc 2 acc may quá hehe, những acc nào đăng kí mà k hoạt động là nó xóa hết
thằng goget điên,3 ngày trước tui reg xong vào star work toàn bị overload ,lúc nãy login vào star xem có bị overload không thì xóa mất mẹ

chúc mừng các bác. nó xóa những acc ip Việt Nam hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week