[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
tình hình là click vào start work thì 30s sau no mới ra cái sorry sever over load.................... có ai bị mềnh ko hay do mình vừa ghost lại máy nên nó bị điên

Không phải đâu bạn, server quá tải nó báo vậy đó bạn , click nhiều là vào thôi

Không phải đâu bạn, server quá tải nó báo vậy đó bạn , click nhiều là vào thôi
cái đó mình biết rùi, nhưng ý mình nói sau khi nhấn star thì sau 1 hồi lâu nó mới ra cái bảng đó. còn lúc trước ( trưa nay) sau khi mình nhân start thì nó ra ngay, thuận lợi cho việc click

cái đó mình biết rùi, nhưng ý mình nói sau khi nhấn star thì sau 1 hồi lâu nó mới ra cái bảng đó. còn lúc trước ( trưa nay) sau khi mình nhân start thì nó ra ngay, thuận lợi cho việc click

Mình cũng bị vậy, kệ nó thôi.

tùy lúc thôi bạn ạ... có thể 1-2 tiếng... thấy vậy thì tắt máy cho khỏe, ngủ 1 giấc dzay. là gõ bt thôi :)

Đang kiếm cái p cap thử em này, hông pro nào giúp newbie reg hết ah :binhsua07:

keke cậu mà là newbie àh. :binhsua01:

- - - Updated - - -

sẵn tiện bật mí cho các Pro biết luôn. mỗi acc con đều là 1 panel :binhsua15:. Nhưng giờ Admin getsome đã khóa lại hết rồi.

keke cậu mà là newbie àh. :binhsua01:

- - - Updated - - -

sẵn tiện bật mí cho các Pro biết luôn. mỗi acc con đều là 1 panel :binhsua15:. Nhưng giờ Admin getsome đã khóa lại hết rồi.
Bác dương cho e hỏi E thấy bác tạo được 10 id righ ,em đăn nhập nhấn vào id right để tạo mà thấy web site trắng trơn ,hình như phải gửi thư cho admin hay web nó bị lỗi gì hả bác .?

Một số bác có ý tưởng đọc quyền dự án này mình rất ghét những loại người như thế ,bác nào muốn tạo panel thì phải có id lẻ trước cái đã ,nếu bác nào còn thừa id pm mình hướng dẫn nhé (Hiện tại nó tạm khóa reg id con )mục đích của mình để các bác biết cách làm ,sau này tự reg id con nhé !
YH : codevina

Một số bác có ý tưởng đọc quyền dự án này mình rất ghét những loại người như thế ,bác nào muốn tạo panel thì phải có id lẻ trước cái đã ,nếu bác nào còn thừa id pm mình hướng dẫn nhé (Hiện tại nó tạm khóa reg id con )mục đích của mình để các bác biết cách làm ,sau này tự reg id con nhé !
YH : codevina

Bác muốn nói mình, Codai, Alias chứ gì. chúng mình không độc quyền, nhưng càng nhiều người biết thì rất khó vào làm việc và rất khó lên level.

Các bạn chỉ việc làm việc cho nhóm thì sẽ thành công hơn là tạo nhóm.

Ok ! Admin getsome đã khóa luôn chức năng reg ID night.

Và bây giờ cho dù có acc lẻ, vẫn không tạo được đâu.

Bác muốn nói mình, Codai, Alias chứ gì. chúng mình không độc quyền, nhưng càng nhiều người biết thì rất khó vào làm việc và rất khó lên level.

Các bạn chỉ việc làm việc cho nhóm thì sẽ thành công hơn là tạo nhóm.

Ok ! Admin getsome đã khóa luôn chức năng reg ID night.

Và bây giờ cho dù có acc lẻ, vẫn không tạo được đâu.
hehehe ,bác nói có vẻ mâu thuẫn quá ! cái j mà càng nhiều người biết lại khó lên level , làm việc cho nhóm của các bác thì thành công là tự tạo nhóm thế nó khó khó lên velvel ak? (4rum la pro cả ai lại đi gõ thuê cho mấy bác )

hehehe ,bác nói có vẻ mâu thuẫn quá ! cái j mà càng nhiều người biết lại khó lên level , làm việc cho nhóm của các bác thì thành công là tự tạo nhóm thế nó khó khó lên velvel ak? (4rum la pro cả ai lại đi gõ thuê cho mấy bác )

Nhiều người tạo được panel, thử nghĩ xem sẽ có thêm bao nhiêu nhân viên làm việc nữa, khả năng Oveload là rất cao.
Và Admin sẽ xiết chắc rule, nên rất khó lên Level Gold chứ đừng nghĩ đến Emerald.
Mình không nói làm thuê cho mình, Codai hay Alias, còn có rất nhiều Pro như Banphat, Woonline...

Nếu muốn chiến thì cứ chờ Admin cho reg lại thôi.

Dear!

We have received your request for the creation of a panel.Our current system is being upgraded to best meet your needs work.As soon as we upgraded the system is complete, we will be open for registration 10 panel.Since the upgrade this time then we will charge you when registering panel as follows

Panel 1: 20 accounts with $ 5
Panel 2: 20 and older account with $ 10

This fee is to ensure that the server works best meets your needs and avoid spam from bad objects. If you wish to register please send panel on our Liberty Reserve account (U8680071) with the memo:

ID:
email:
Payment:
Panel:

If you have any questions or issues, please email [email protected] .

Thank you!

- - - Updated - - -

thực hư thế nào vậy các bác

Dear!

We have received your request for the creation of a panel.Our current system is being upgraded to best meet your needs work.As soon as we upgraded the system is complete, we will be open for registration 10 panel.Since the upgrade this time then we will charge you when registering panel as follows

This fee is to ensure that the server works best meets your needs and avoid spam from bad objects. If you wish to register please send panel on our Liberty Reserve account (U8680071) with the memo:

ID:
email:
Payment:
Panel:

Thank you!

- - - Updated - - -

cứ send nó tiền khắc biết :)

nó thanh toán WMZ, PP mà đòi mua panel bằng LR nghe có mùi :-ss bác nào nhiều tiền thử đi :-ss

Dear!

ID:
email:
Payment:
Panel:

Thank you!

- - - Updated - - -

eo , đòi fee nữa ah :binhsua02:

đang Móm đây bác ơi, mình nghĩ không cam quýt gì đâu :binhsua03:

đã send tiền thủ chơi .kiếm thêm id ,ko thấy hồi âm gì cả cả nhà ơi ! nó là thằng scam .hehehe:binhsua08:cái thèng đưa nội dung này lên là chủ nhân của cái ví LR đó các cậu ơi .cẩn thận nhé !

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week