[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
reg acc night chiến đi bợn, làm đêm tập trung tốt + bonus cao thì lợi hơn acc day rầu :D:D:D

Nói thật mấy bác có acc ko gõ thì cho anh em mượn gõ cùng nhau kiếm miếng cơm....chứ cho thuê vậy ác lắm....nếu thuê dc thì tính công vào check mail confirm giùm 1$/tháng nộp card điện thoại dc rồi.......

Tình hình là không nên mua acc.Acc nào không làm admin nó biết nó sẽ cấp thêm cho đủ người đó.

ho...ho... cứ tưởng 200 cái email reg loto gogetsome mà lỡ dại chưa vào kích hoạt mail kia ko được trúng thưởng con nào thế mà chiều nay được một bạn trong topic mình truyền cho một pí kíp võ công giờ vào check lại thấy vui quá chài. Mới check 50 con mà có 20 acc rồi, cái bạn reg 400 mail mà ko được acc nào chắc là bị giống mình nè.
bác reg bằng mail loại gì?

Nói thật mấy bác có acc ko gõ thì cho anh em mượn gõ cùng nhau kiếm miếng cơm....chứ cho thuê vậy ác lắm....nếu thuê dc thì tính công vào check mail confirm giùm 1$/tháng nộp card điện thoại dc rồi.......
Nếu thật sự có người tốt thì họ cho acc nếu dính mail chính thì có cách xử lý confirm như sau.Vào mail vô phần settings vào mục Forwarding rùi điền bộ lọc bao gồm các chử (gogetsome) rùi điền tên mail người xin muốn forward thì khi gogetsome gửi mail vò mail của người cho thì mail nó tự gửi thêm một bản theo bộ lọc tới mail người xin đã forward.Không mất công người cho phải vô check luôn.Chỉ sợ là trong lúc làm người cho nổi lòng tham gian dối xoa mail của ng xin trong forward thôi.

Có acc ko gõ cũng vậy sau này bị del acc thì chẳng trách đc ai, thà đem tặng newbie lấy tí phước cho con chấu :p:p

còn 3 acc ko dùng bác nào cần thì inbox mình , request payout thì pm yh mình check dùm,cho mượn khi nào ngán gõ thì trả lại mình

Mấy bác check mail lại đi ^^, coi chừng bị delay, hôm nay mail nó mới gửi về thông báo t trúng 1 acc hí hí ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week