[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
hôm qua đến chiều nay check mail không thấy trúng account nào, tối nay vào check lại thì trúng , mà mình chỉ đăng ký có 1 gmail. Nhưng code khó nhìn quá, kiểu này tỉ lệ gõ sai sẽ cao, khó lên level

Mình có 1acc day hôm trước có 1 bạn cho, đã gõ được 1000k code - hiện đang là Silver - có 0,4$ trong tài khoản, hôm nay trúng lotto không dùng đến, bạn nào có nhu cầu pm mình, trả cho mình 1WMZ ( trong đó có 0,4$ công gõ của mình ).

Mình có 1acc day hôm trước có 1 bạn cho, đã gõ được 1000k code - hiện đang là Silver - có 0,4$ trong tài khoản, hôm nay trúng lotto không dùng đến, bạn nào có nhu cầu pm mình, trả cho mình 1WMZ ( trong đó có 0,4$ công gõ của mình ).
Được thì share acc mình với nhé, mình đang cần, có gì pm yahoo ^^

ừ đúng rồi. các bác check lại mail đi nhé ;) em 1 mail nhận đc acc day luôn này

._. vậy chắc e đỏ rồi. đki có 1 mail nghe bác ở trên bảo check lại vào check thì đc 1 acc :v

HINH NHU TA TRUNG NUA ROI :)
This is a message from GoGetSome.net, where you recently took part in new accounts giveaway lottery.
Please accept our sincere congratulations, you've been chosen as one of the lottery winners.
Your account is now set up and fully functional, and as a winner, you get extra 3% bonus on top of all your earnings.

Your current password is: 34dody23
Please keep it safe. You are solely responsible for ensuring no third party gets access to your account through the use of this password.

Good luck with the work you get through GoGetSome!

Nếu thật sự có người tốt thì họ cho acc nếu dính mail chính thì có cách xử lý confirm như sau.Vào mail vô phần settings vào mục Forwarding rùi điền bộ lọc bao gồm các chử (gogetsome) rùi điền tên mail người xin muốn forward thì khi gogetsome gửi mail vò mail của người cho thì mail nó tự gửi thêm một bản theo bộ lọc tới mail người xin đã forward.Không mất công người cho phải vô check luôn.Chỉ sợ là trong lúc làm người cho nổi lòng tham gian dối xoa mail của ng xin trong forward thôi.
mình tạo bang @outlook.com, giờ mình muốn mail của thằng ggs gửi qua con outlook này sẽ chuyển về gmail chính mình hay sử dụng được ko bạn, chỉ mình cách làm với

cứ đùa :| ... :-s ... vì nhỏ bạn đang cần 1 acc day để làm ngày [vì nó chỉ làm dc ban ngày mà thôi] nên thấy kiu nó đăng ký thử, cũng ko có trúng :|

ai có acc day dư, ko xài, có thể bán lại dc ko??? giá rẻ 1 chút nhá :| ~ tks all :d

mình tạo bang @outlook.com, giờ mình muốn mail của thằng ggs gửi qua con outlook này sẽ chuyển về gmail chính mình hay sử dụng được ko bạn, chỉ mình cách làm với
được chị vì em thấy yahoo hay gmail đều có chức năng đó hết thì outlook cũng sẽ có.Mà em dùng cách của chị không có 1 acc nào hic(chắc số xui)
Chị vào mục setting trong outlook xem thử trong mục more mail setting có muc forward ko rùi điền tên gmail của chị vào là ok à.
cho chi link để tham khảo nè (outlook ko thường dùng nên ko tìm hỉu rỏ cho lắm) http://www.quantrimang.com.vn/ket-hop-nhieu-dia-chi-email-trong-outlook-com-89971
chúc chị thành công. Còn gmail với Yahoo thì chị search trên mạng tìm nha.

cũng có làm theo mà ko giống, nó bắt xác nhận số đt, sau đó nhảy ra cái trang lạ hoắt, ko có chỗ nào nhập email hết

cũng có làm theo mà ko giống, nó bắt xác nhận số đt, sau đó nhảy ra cái trang lạ hoắt, ko có chỗ nào nhập email hết
Thật sự outlook em không rành.Nhưng em thấy mail nào củng có forward hết rùi.Giống em đây 30 gmail forward vào 1 mail chính nếu chị tìm hỉu sâu hơn thì chia gmail chính ra 30 thư mục rùi thao tác làm sao cho 30 mail tương ứng tên 30 gmail đó cho dễ quản ly. 30 gmail đó mà nhận thư thì em vào mail chính check thôi.Không phải phiền log in rùi log out đâu.Nhưng chị phải thường xuyên xóa mail nếu không nặng lắm.Và phải thật sự bảo mật nữa nếu ko 1 mail mà chết hết 30 mail đó
link tham khảo gmail với yhoo đây chị http://www.thuthuatweb.net/thu-thuat-gmail/huong-dan-quan-ly-nhieu-hop-thu-gmail.html

Last edited:
hic..hic.. chị reg bằng outlook, chết rồi, nó báo thế này, chết ko chớ This feature is currently disabled. We're trying to discourage spammers - sorry to get in your way.

hic..hic.. chị reg bằng outlook, chết rồi, nó báo thế này, chết ko chớ This feature is currently disabled. We're trying to discourage spammers - sorry to get in your way.
ọc.Chị thử search xem sao.Em thấy gmail nó thế này.Vào phần forward điền tên mail muốn forward.Rùi vào mail chính xác nhận là ok.

Vậy còn 1 cách là lấy cái mail bi disable làm mail chính.Còn các mail khác thì forward vào mail chính đó.Chắc các mail khác chưa bị disable đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week