[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ặc ặc vừa lên RUBY được 1 tẹo lại rớt xuống GOLD lại là sao hả các bác
bạn vừa bị 1 đứa nào đó giật mất ruby đó, muốn lên lại ruby bạn phải đua tốc độ với cái thằng giật ruby của bạn thì 1 lát nữa bạn sẽ lại có ruby thôi, nếu ko giành lại nó thì xem như bạn mất luôn, phải chờ cơ hội cướp ruby của 1 thằng khác bằng cách gõ tốt hơn

tối wa lúc 12h~3h sáng load tạm ổn, nhưng wa 3h thì...
Cũng may xơ muối dc 3$ xem như wa dc 1 bữa

Last edited:
không biết mình có nên share thông tin này ko,mình theo dõi trên statscrop thì thấy gogetsome đăng ký domain 1 năm và cũng sắp hết hạn rồi,còn khoảng 43 ngày,ko biết nó có gia hạn dk thêm hay ko nữa?hay là đến gần ngày cuối nó làm 1 phát "last resort" thì...

không biết mình có nên share thông tin này ko,mình theo dõi trên statscrop thì thấy gogetsome đăng ký domain 1 năm và cũng sắp hết hạn rồi,còn khoảng 43 ngày,ko biết nó có gia hạn dk thêm hay ko nữa?hay là đến gần ngày cuối nó làm 1 phát "last resort" thì...
Nếu đúng thật như thế thì tình hình hơi căng đấy , cũng có khi nó gần hết hạn domain nên đang xem xét có nên gia hạn thêm để tiếp tục dự án ko nên không nhập thêm captcha về dẫn đến hiện tượng thiếu code để gõ như hiện nay

Domain Name:
Gogetsome.net
Domain Age:
10 months 22 days old
Time Left:
43 days
Name server:
dns1.registrar-servers.com (68.233.250.45)
dns2.registrar-servers.com (69.64.46.77)
dns3.registrar-servers.com (188.138.96.213)
dns4.registrar-servers.com (50.23.83.48)
dns5.registrar-servers.com (95.211.9.35) [ - ]
Status:
clientTransferProhibited
Updated:
2012-11-09
Creation:
2012-11-09
Expiration:
2013-11-09
Sponsor:
ENOM, INC.
Sponsor URL:
http://www.enom.com
Whois Server:
whois.enom.com

hết hạn thì nó gia hạn thôi

hết hạn thì nó gia hạn thôi
cũng chwa chắc :rolleyes:. Nó không nhập thêm code về là có vấn đề. Nếu nó có ý định làm tiếp thì chắc chắn nó sẽ nhập tiếp code về cho ae làm nhưng tình hình này thì.... cứ hóng xem thế nào đã

mình đang gắng lên Ruby, hix, thế này hoang mang quá, tụt hết cả quyết tâm rồi còn đâu :mad:

1 Số bác bên bot PIX thấy mình bị bane rồi sang đây bảo mình chém gió nhỉ. Thử hỏi mình chém gió câu nào. Vừa sang cmt dc 2 câu thì bị bane. Các bác nói thì nhìn lại mình đi. Làm pix rồi sang đây mà chém gió hô hào. Trong khi bot pix của các bác thì đố bác nào giám mở mồm 1 câu. Nói chung là các bác làm pix thì đừng sang đây mà hô hào thế này thế kia. Mình mà là MOD ở bot này thì cho các bạn ăn bane hết vì tội sang đây mà nói phét, đưa tin sai sự thật đánh lạc hướng Newbie.

1 Số bác bên bot PIX thấy mình bị bane rồi sang đây bảo mình chém gió nhỉ. Thử hỏi mình chém gió câu nào. Vừa sang cmt dc 2 câu thì bị bane. Các bác nói thì nhìn lại mình đi. Làm pix rồi sang đây mà chém gió hô hào. Trong khi bot pix của các bác thì đố bác nào giám mở mồm 1 câu. Nói chung là các bác làm pix thì đừng sang đây mà hô hào thế này thế kia. Mình mà là MOD ở bot này thì cho các bạn ăn bane hết vì tội sang đây mà nói phét, đưa tin sai sự thật đánh lạc hướng Newbie.

cẩn thận có thể bị ban lại nhé

cẩn thận có thể bị ban lại nhé
lí do bác. Tất cả đều đúng sự thật, sang bot pix xem có phải họ coi dân goget không ra gì không. Mình đâu phải con lừa

lí do bác. Tất cả đều đúng sự thật, sang bot pix xem có phải họ coi dân goget không ra gì không. Mình đâu phải con lừa

không. tớ kêu cậu cẩn thận thui. đừng comment những lời lẽ dễ dây war nữa... anh em cùng mục đích kiếm tiền thui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week